ndiyo nami katika show yangu ya mpira pesa extra sho ya uh, kiswahili ya mpira ambayo taakuletia matangazo yake ya moja kwa moja kutoka hapa uingereza tukikuletea habari ya ligi kuu ya tanzania bara tukikuletea ligi kuu ya, uh, ya, ya uingereza pamoja na ligi ya mabingwa na big africa ungana ungananami ambakwa moja kwa moja kutoka hapa ukiuliza maswali ni mimi mutani yangwe mpira pesa extra show karibu