asante uh, sana ndugu yangu msikilizaji ni siku nyingine tena ni wakati mwingine tena tumekutana kujifunza kutafakari kuelekezana na kujulishana mambo mbalimbali juu ya maisha yetu leo nitakupa mambo machache au nitakukumbusha au kukujulisha kwamba katika maisha unahitaji watu na maisha bila watu hawezi kwenda kwa hiyo nitakupa vitu kadhaa vya kuweka umuhimu kwenye maisha yako au watu kadhaa wakuweka umuhimu kwenye maisha yako ili uweze kwenda na n ya maisha ambayo leo hii watu tunaenda nayo na nitakupa Ni watu muhimu wakuwa nao katika mzunguko wa maisha yako watu muhimu wakuwa nao katika mzunguko wa maisha yako <clears throat> mtu wakwanza kuwa naye kwenye mzunguko wa maisha yako ni watu wanaoshughulika na maswala ya kompyuta aya ni watu muhimu kwa sababu kuna wakati utahitaji kufanya jambo fulani ambalo linahitaji ya kompyuta au linahitaji mtu ambaye uko katika maswala ya kompyuta yaani kwa ujumla kompyuta utengenezaji wake ununuzi wake na matumizi yake yaani ukiwa na huyu mtu atakusaidia sana kwenye harakati zako ambazo zote zitakazohitaji maswala ya kompyuta au simu kwa ujumla mtu wapili wakuwa naye awa naomba ni katika fungu moja ambao eza ni daktari nesi farmasia yaani mtu yote na ya ot nashikana masalaafa nwatu mim kwa sababu wakati mwingine atakupa mngine ya jambo ambalo lingekubidi u- ulichukulie muda mrefu sana kulifanyia uchungzi au kulipatia majibu lakini unaweza akakupa tu solution ya kwamba panaenda hospitali utapatiwa moja mbili tatu au ili swala la kumalizika kwa mtindo huu kwa hiyo huyu ni mtu wa pili wakuwa naye katika mzunguko wa maisha yako mtu watatu kuwa naye katika mzunguko wa maisha yako ni watu wanaoshughulikana masuala ya sheria bana unajua katika a maisha yetu unaweza ah, no jiz, jambo lolote lakini mtu mmoja wawili katika mzunguko wa maisha yako ambaye anashughulika na, na maswala ya sheria za ni mwanafunzi ya yako au ni mtu tu lakini anashughulika na, na ya sharia, sharia. Ni, ni nzuri sana maana anaweza kakusaidia sehemu ambayo ngekubidi uingie gharama kubwa za kufanya jambo lakini kwa akinikakaribu u- u- wenu au jinsi ambavyo anaweza hapa ni hivi na hivi aishazausapanhnahvnahivio navuka hili jambo haraka haraka za unahitaji kwenda kununua ardi au na nini akakupa tu utaratibu haraka haraka nini chakufanya kuliko ungeingia ngeingia field kwenda kufanyia lile jambo bila kuwa na mwanga wwote mtu mwingine wakuwa naye kwenye maisha yako mzunguko wa maisha yako ni fundi sasaya mafundi wako aina wa nyingi lakini hakikisha haukosi fundi yyote za wanguo wa ujenzi fundi yani hawa wanaitwa mafundi fundi chereani ni ukosi mojawapo katika mzunguko wa maisha yako kwa sababu a ah, watu pia wanatusaidiaga sana sema ni vile atuelewi ukiona ya, ya fundi ujue ee, araka araka, mguo, chap chap, kushona nini unajua kwa ujienzi, unatamani ujienzi. unajua unatamani ah, ujenzi wanatusaidiawakrakanguo zahaphapmaamojanifni shazaukakanae chini akakupa vitu ambavyo hata ambavowewetungeenda kutafuta fundi ambaye hujuani naye ukampa tu kazi inakuwa ni ni ni ngumu zaidi kuliko ungekuwa na mtu ambaye unamjua anakambbisa hichi kituhichi kitu umepigwa au hichi kitu, kitu, kitu kiko hivi yaani nhiza wa magari wa pikipiki unahitaji hata kwenda kununua kitu za kuna wakati mwingini unahitaji kununua kitu kitusasa unapata wapi mtu ambaye ana taaluma ile akukusaidia wewe kenda fanya ya kile kitu kwa nakusaidia una urahisi wa kugundua vitu haraka kwa sababu una watu mafundi ambao ko nyuma yako ene mzungukowao wamaisha m naezakusadia akujua kile kitu kwa undani zaidi au kwa haraka zaidi ni kwa ufundi ni utengenezaji ni ubora akakusada mtu mwingine mhimu wakuana kwee mzunguko wak kawaida lakini wa na mtu yoyote ambaye uko upande wa serikali yani mtu ambaye uko kwenye mifumo ya kiserikali eza ni polisi e, tuishazungumzia kuhusu watu wa sheria sheria lakini pia ambaye yuko kwenye mfumo wa serikali kuna walimu au kuna watuunaofanya kazi almashaurihalmashaurizi kwene mashirika ya serikali ayaaamashirikaaserikaliatfa aampanewaseikaiaktez ajua unaohakika katika kitengo hichi nina mtu ambaye anafanyaga ya maswala kwayo inakuwa ni rahisi wewe kuingia kwenye ule mfumo wa akirahisi bila kutumia nguvu nyingi sana kwamba naanzaji kwenda au nafikaje au taratibu gani ambao nitautumia kwayo inakuwa ni rahisi wewe kufanikiwa lili jambo haraka zaidi tofauti na, na kutokuwa na mtu kabisa kwayo akiwepo kwa mtu mmoja wapo katika hivi vitengo vyote kwahuo unauhakika kabisa akujua kwamba nikienda ndania hivi vitengo ninauhakika nina mtu ambaye anaweza akanisaidia ili jambo kwa muda mfupi na kwa haraka zaidi kwahiyo chukua hiyo itakusaidia akikisha na watu katika maeneo hayo niliyokutajia ambayoza ni polisi ni serikali ni sheria ni hospitali ni mwalimu ni fundi yani hakikisha ya unakuwa na hao watu katika mzunguko wa maisha yako kw ajili ya kuweza kukusaidia wewe kukamilisha mambo fulani kwa haraka zaidi tofauti na no ukiwa hauna mtu katika maeneo nikushukuru sana kwa pamoja nani chukua hiyo takusaidia tukutane wakati mwingine