Hey, it's Ryan Reynolds, and I'm here with Keith, co star of my upcoming film, If, only in theaters, it's May 17th. Do you want to tell people the big news? All right, I'll do. Sign up now and you'll get unlimited for $15 a month in six months of Paramount Plus Essential Plan on us. Mintmobile.com switch. Upfront payment of $45 equivalent to $15 per month. Unlimited over 40 gigabytes per month. Face lower speeds. Videos at 480p. Active Mint customers by 531.24 get six months of Paramount Plus Essential Plan. Auto renews after six months. Offer ends May 31st, 2024. Separate Paramount Plus registration required. Terms and conditions apply if rated PG. There's never been a faster or easier way to start your weight loss journey than with Plush Care plushcare accepts most insurance plans and gives you online access to board-certified physicians who can prescribe fda-approved weight-loss medications like wigovi and zepbound for those who qualify take charge of your health and speak with a board-certified physician about a weight-loss plan that's right for you get started today at plushcare.com slash weight-loss that's plushcare.com slash weight-loss plushcare.com slash weight-loss Many of us have those stubborn pounds that seem impossible to lose, no matter how good we eat or how hard we work out. My solution is PlushCare. PlushCare is a leading telehealth provider with doctors who are there for you day and night to partner with you in your weight loss journey. They can prescribe FDA approved weight loss medications like Wagovi and Zepound for those who qualify. Plus, they accept most insurance plans. To get started, visit plushcare.com slash weight loss. That's plushcare.com slash weight loss. Hello. How are you? Habari, Mbote, Amakulu, Mwaisani? You know the vibes. Everyone has the voice, but not everyone can speak. Listen to FXB Podcast where finance comes to life. Priyan Nikas is your host. Join the journey as we discuss the exciting world of trading, finanza, and investing. Every week, we dive deep into the psychology aspects of trading, exploring different topics like technical trading tips, overcoming fear and greed, and mastering the discipline required for successful trading. If you've ever wondered how to trade and make informed trading decisions, you're in the right place. But that's not all join us again when we have different guests in the world of entrepreneurship business and trading we'll tackle topics like personal skills investing areas and opportunities that are around us before we jump in today's episode don't forget to hit that subscribe button so you never miss any latest updates and if you find our content valuable please consider leaving a review it's the best way to support our show and help others discover the fxb podcast show all right let's get started helo guys mambo vipi i hope mko fresh siku ya leo tuna gest kwenye pocas yetu and the acual opic ambayo tuna diskas ni the powe of uh, is manaement so the atulges ambao tunaye ni ibrahim jabil by namd anajita kaka ibra huyu amekuwa ni one of our sunaweza nikasema kwa upande wa trding fxbmb na amekuepo toka elfu mbili na ishiina moja k so, like so bt then ataweza kujitambulisha na vitu vingine aweza kufahamuambayoua so, ndo kitu ambacho mara nyingi ni muhimu sana kwenye sio kama tu ambavyo unazukawa na, na tips, vile ambavyona kwa sababu inasou vitu vingi sana aso usipokuwepo nae nzuri hata yako haiwezi ikawepo vizuri so utajaribu ku nana kwenye mwaka na vitu kama hiomambo vipi k ashware viya mi safi karibu kwenye kwenyeas yetu ya yeah, shukran sana maana imekuwa ni kama bahati nzuri kwangu kuweza kuwa miongoni mwa wagene wa mwanzo kabisa so kwa jina naitwa ibrahim jaber na zanawatu wengi sana nifahamu kwa jina la kakaibra naza ni jina ambalo liko familia na kila mtu na nimekuwafxb yeah. mm. kwa muda refu takribani miaka miwili so nafuraha sana aliokuwa naaa yeah, karibu so tuambie ulianza vipi ulivyokuja hivi pale haukuwa um, ndo umeanza nakumbuka ulinkutaga ofisini na a iay yeah, uh, ukaja uka, nilijua lazima kuna vitu ambavyo a <laughs> kunilidimii <laughs> alafu akumbuka ilesiku likuakaisamashkam nilianza kuifatilia kipindi cha korona kili na zani korona ilianza kuit ilikuwa ni 22soby yeah. yeah. thatime ndo nilikamas nil na forex, na nikaanza kuifatilia nakumbuka nilijifunza kutoka kwa sehemu mbalimbalilikuwani nahani nilish kusha na wewe hi kwamba nilikuwa natamani sana siku moja na mimi niweze kuwa mtu ambaye nafanya mambo yali naianataka kuwa na maduka kama leakariyako lakini awe so katika kuzurazura nikakutana jama moa naitwa iwatu wengi sana mbao walika wanajifunza mm. mambo ya siumamboya ninii walikutana nau jamaa so nikaja ku, kukuta kuusianabya naani kulikuwa kuna matapeli wengi sanahapa mjiisutaa namttauuambai lakinanika maskini kwelikwei nilijifunza kuanzia kile kipindi chaorona na nazani ndo kipindi ambacho nilitumia mda mrefu sana kwa sababu nilikutana namoja linipa de ishirini na moja kila ideo mojasomasomampakkufikia nikakutana na mwingine naanhata siku tuliokutana pale ofslaat ilikuwa najifunza kutoka kwake kwa hiyo ilikuwa nikaenda of nilikuwa na lakini ilikuwa sijui namnagani ya kuazikaema ninakumbuka wakati umefika ofisini unaelezea kwambansh sikuwao nauaaumuka jan- linikuta na kasaema, no, ni Officer. na nilikupatia zkumbuke xpa ili kujua wee unajua nini au nijuekupagaakambia hemu analizpa pah ilikuwa nif na dhaniabongo mkubwa nyingiae Mm, tasemananipotezea mdaem <laughs> <Yes. laughs> <laughs> nakumbuka kauli ambao ulinambia ulinambia kama pia moja unatumia nusu saa ukiwa na analipa tano zitatumia kutwa nzima so, nikona... nipo katika wrong track. <laughs> <laughs> yeah, from there, ni oe nikuwa tarisha yeah, kujua kwamba kuna vitu namisani yeah. uwa mi niko hivi nikutana nayote ambaye anazungumzia au yeah. kuna vitu wanamisi kabla hatajanielezea yeah. nmb yeah. kitu titu neze nikamwambia nakutana na yani watu ambao yeah, sure. um, wa, you know, ni bigina <laughs> <laughs> you uh, kabisa lakini nakutana kuliani maswali noma hiv kwenye nitumie l ya ngapiaa hohotenaakaiaea ya yeah, kabisa najua kabisa huyuganiso um, yeah, ya yeah, so from ther nazani nikaja kukutana na weye bythatna kucheki aronu nilipatawatibaan mm. uh, yeah. hendo yako ya ig so, nahitaji kujifunza kutoka kwako na tatawatu wengi io m tuna ile wambabaahy ataka mgumu anaa knielekeza ukanipa price, na naweza nikasema miongoni mwa FXB members, waliopata bahati taka ni apasaabunakumbukabulontajia siku hata na nusu, nusu yake hmm. kama unakumbuka <laughs> na ndo kipindi ambacho okay. nahisi nilisoma kwa bei ya ofa ya akali kwa sababu nilikuambia yobo kiasi hucho nitajia ni kikubwa sana kwangu na pesa ambayo niko nayo nikiendelea kukaa nayo nitaitumia kwaiyo ukajaribu kunikaribishwa kanaambia so, okay, dogo idogo pia tusome so nikonak ikawa ni kona, okay. eh, what next? Yani, kitu ambacho ambachosk <laughs> Na, ndo mm -hmm. yeah, maitankatikaa yeah. yeah. well, kusaidiwa m napenda sana kuongelea yeah, sure. a kuna mtu aliandika twite kwamba mm -hmm. kwa watu wengi sana awajui kuaprochi watu unajua siamdia ni sehemu ambayo unaweza ukakutana na mtu n mpaka sahivi ukamtesti hata mm -hmm. lais yeyote au biyeyote unaeza ukamkumbuka e au mtu ambao unamuona kama au vitu kama hivo ana watu wengi pa ambao wanamkona shidanahisi anaweza akakusaidia inabidi umoes kupitia kuandika au atu wewajuiau a ymt <laughs> yeah, ananyingiatakua yeah. kujibu sangapi kua kuionaawana yeah, kitu ambacho msaidi lakiniatu wengi sana waj watu, yeah. watu kwenyek yeah, cha kwanza ambacho ani hicho watu kupitiainsi ya kuandika jaribu kukua yeah, <laughs> fn so, okay, mm. bro- kama unantati naye anatesti nyingi sanaaandas kaaaakeeeauta uuoaa bnakumbuka ndaniya okay, maau mia mbili ulikua so, mkkasema hi hey, hujama melijibu kwasababu kitu ambacho chokua nakifahamu uh, na kitu ambacho nimekikuta tofauti kwako ia ni hakuna ile kujivuta nakumbuka kuna nilishaikuachikigiko baka ni, nashaa hivi kabisa bro, kuna moja kuna mbili tatu nahitaji kusomatowao mess inafunguliwa baada ya mwezi na hata kama akifu, akija kujibu anajibu zile yani kwa nasima, okay. yani, kujifunza ziletapataul uhuruwakujuria kasabau mi binafsi nilikuwa natafuta mtu ambaye atanifundisha lakini ama rafiki kwake aa nikikwama tauliza kwasababu ni ambao ni, ni ngumu sanahtt ambae anakua rafik a ndo kitu ambacho nazani mi kimenisaidia sana, sana, sana, sana so nimetuma lipokua kaukantumiana namba yako ya nazani ilikuwa ni nzuri sanazani sana, sana, sana, sana. kujerezea pia yeah. uh, inasaidia sanaamb ulivoanza kujifunza so a so, jani yako ilikuwaji uh, kwa m- mtu ambaye anaweza akaelewa vila ambavyo ulianza an um, mpaka ukaananakumbuka ku, mpaka umeanza ku kabla yaamay iliaunti mbili taua eh? yeah, yeah, sure. yes. yeah, so, yani, kwa muda mfupi sana unaeza ukaongelea labda ili mtu akuele cisigani ambao lianza No, okay. so nazani baada ya mimi kuji, kujiungax bytha na, nakumbuka kitu ambacho kilikuwa kinanisaidia mimi wakati na kuja kwako siea naja ilikaema kama nahitaji kwenda kusoma kwa, kwa nahitaji pia kujitengenezea mazingira ambayo yatakuwa rahisi kwangu nanazani hii sirit tangu shule nikonayo yani, kama nikianahitajikeda kusomaoii flanih taana upita jlmadikurahissha ali mazingira yamiueaumbampaka so, mm. nauanakutana na, na wee nilikuwa niko familia na baadhi ya vitu kwasababu nilikua na, napitia zile zako ambazo ulikua unashea kwenye na nazani pia kwa ajili ya watu ambao wa fxb inabidi utupehataaa wiki mbili uzirudishe ilimadi watu awezeu <laughs> alia nimeawatnanifundisha akumbuka meifundsha en kaamba Uh, kafanyia na nando kitu ambacho ambachoia kinanijenga so nikawa nikirudi nyumbani kupitia kile kitu ambacho amachofnsaa naan siku ile ile ambao nilioa nimetoka kujifunza ilikuwa ni jumanne uliporudi ukasema aadmumatatuatatuman jumann iliokuja ilikuwa na kamtaji kangu alikuwa i kama doa la mfna vitu uinga kwnye nano kitu ambacho ka ao kuwa saua so ma baada ya kujiunga ilikuwa ni siwezi kusema kwamba ilikuwa ngumu sana likua ni nyepesa sana p kwa sababu nilikuwa napata yale maelekezo na uzuri baada ya kuidi kwenye yapaumuka likuanakusungua mtuma sobaada ya kuwa added kwenye ile fxb group nikaenda kule nikakuta kuna watu yo wako ver ios so wali alin mimi kwa sababu kitu ambacho we mwenyewe pia unakijua this mimi ni mtu ambaye eh, sijui ni lez niseme yani ni mvivumvivu umona ko baada ya kukutana oh. na wale watu ambao wanapush na anakumbuka ndo ilikuwa pia sehemu nilokutana na joe jolbert umona yeah, j- ya joilbert nazani pia amerahisisha sana hi safari yangu kwenyejo naaniaisemekidogo jonilimfundisa Uh, akwa na alikua ni mtu bz nafanya biashara zake huko tunakutana usiku masaa mawili afnmpaka ni marafiki lakinimtu ambay natujai kutananamwambia takua kwenda tup jani yako ilikuwa inaonekana iko kwa baadhi ya pkkunam wakawa naniutiza ibra kuna vitu alikuwa navijua kabla ya kujnana yakwa sababuulik Uh, una kaci vitu mapema nazako ilikuwani yeah, kwa nini uh, ni ni? uh, nazani mimi na ile ya kwamba kama kitu sikijui frani mm. na najua furani anakijua kile kitu nakijua mpaka na kimas ki kwa sababu uh, nilikuwa naile hofu kwamba w nikaja nikaulizwa kitu ambacho tayari nimefundishwa alafu sija na nakumbuka no. tm kuna ile tendes yako ulikuwa unafanya kila jumapili lazima kutakuwa na zile webinar mm. so nilikuwa na siku moja nije kue mbele ya watu niweze kuf vizuri umonanikawa naogopa kwamba kanaambia nikawa aaja so nikawa nazingatia chochote nachokifundisha mimi lazima nitakeshaaumbu ili nipelekea nikapata nakumbuka na, na hiyo na, imenisumbua kwa muda mrefu nitaenda aekuambia kapata ni kitu ambacho ndio kimesaidia na kimefanya uonbo wangu pia kua mwepesi kwenye kukeshi vitu hata hatainaani jana nilipitia kwenye kule nikakuta kuna zimekuanilisema dakupigiabahati nzuri ltukaho nilipitia weyeikauta kuna zimekua Bro, vile vitu mepelezea na kila nikipita naonaumbikohvenda okay, a na so kitu ambacho mimi kinajisaidia nkisomaenda asoma kwenye website, ama naenda kupitia zile ideo ambazo tayari ulisha rekodi h nikisoma mimi nitaendaea kama niaa amazioa watu wengi uwa yeah. so, wnamfeli hapo kwenyeunajifunza yeah. kuhusiana nanajua uzuri yeah. wake ni tofauti na shule ambako utapewa, utapewa mtiani shule unajua unapewa mtihani ile kwamba kwambai exactly. miezi kadhaa unajua tutafanya mtihani au yeah. uh, tutafanya tutafanya um, siui tutakuwa na moko tutakuwa lakini a kwenye forest, haiko hivyo <laughs> yani hivoe mwenyewe <laughs> mwenyewe unaj nee watu wengi wana ileilea maishajuu inanionyesha sasahivi inabidi nifanya ichi yeah. sasa ileya yeah. kujipsh mwenyewe wengi watu nao so, kama wewe unayo ni kitu kizuri sana na hata ukiwa nao kwenye maanake hata kwenyenaee really n yes, yaseme yote huku wengiwa wanapushia kwa sababu mtu anataka pesana exactly. like, hiyondoe yeah, natua sana <laughs> nambukkuna klimojahv uliambiaa ambuliniuliza unaweza kunywa sup ikiwa imepoa kambia no aiwezi kuwa sup nawezakaa nishai ukanaambia okay. so kwenye maisha chukua hii kunywa supngali ya moto sorom the nikaona okay, kama natakiwa kunya uu ikiwa ya, ya moto ta nikiwa katika phase, yani kitu fulani. kama nimefundishwa inabidi kile nikichukue fnkt mo tunaifanya watu wengi sana akaaaitajiejifunahpaahi kifanyie kazi kama una mda kifanyie kazi so nadhani watu wengi sana tunahitaji kubadilisha hyo na ndo kitu ambacho kimelisaidia nahiyo kauli mpaka leo ina kwenye man kunywa supu ni ngali ya motoaa so, <laughs> so, yeah, yeah, This podcast was brought to you by FXB University in partnership with Mr. Krian Nikas, based in East Africa. You can join the mentorship program at www.fxbuniversity.com and be among other one thousand plus elite members all around the global. So how would, would come across when you come close Namna easy profiles? Easy profiles last year uh, memba mmoja hiv wamle wa, wa ali kila ambacho mimi nakifanya nashaa zile nafanyaje hivo kwa sababu uh, niua kuna ile uhuru kwamba ambapo najua uh, watutawasadan k so, ilikua ni mtu ambae nashaa sana uh, mm-hmm. jamaa kanaambi kwa jinsi nnavyojua na navyoamini hakuna mtanzania ambaye anaanza t akwa na mtaji laat sa wa a uana na zile profil, Uh, nikajaribu kwenda kufatilia nanlias aa ataa lia aataaaa ila kile kipindi ulikua ob nazani ulikuwa kitu kama hicho so nilivyonunua ilikuwa ni crazy. na othei naakaunti kubwa enye doraelf tano iua nimezoa kuakanti za dora mia tanodora mia tatu ntapeleka dora mia saba tatoa taacha dor mia so, baada kupata ile akaunti yadora elf ao akauntiya dorefa lakini nilitumiaa0 <laughs> <laughs> <laughs> nilikuwaakwenye no, ilikuwanilitumia00 no, no. kwenye, kwenye oh. akauntiyadfta yeah. yeah. <laughs> so nakumbuka beata nika, nikaanza kupambana na ndo kipindi ambacho fsananakuusiana nananahani na pia leo tutaizungumzuuina itakua ni fursa nzuri kwa sababu kile kipindi nilikuwa ni mgeni kwenye akaunt za pesa nyingi na nilikuwa sijui jinsi ganina na, na ndo kipindi ambacho pia kilinifundisha kuusiana naona kuna namna pia hizi usipokua mzurikwenye na yani utapoteana so nikadhizi l zina kuandaa hue kabisa na hata the moment nilimaliza ile akaunti ya doraefu tano zile s 1 na fes 2 nikaja kuwa fd ikanipa Ika Ika nguvu kwenda kununua akaunti ya doraefu hamsi0i lakini kama isingekuwa miniandaa huku nisingekuwa na ile gat ya kwenda h so, kiufupi risk nilijifunza zaidi na kukomanao kwenye zilena zilitengeneza kwelikweli kwa sababu nakumbukakuna siku nilikujaiutiaa <laughs> yeah, nandosiku nil, nil, nilikuja na ambayo si, sikuingiaambaoatmanilishakukaa na na njena mawazo ieikushia hivo lakinijifunzakupitia zile nimekuja ugundua zinakuandaa sana huwe kwa sababu inabidi uju the ambayo inatathel inakuandaa hioso unapata saambaye naweza nikasema mtu ambaye ni amacha ama ni bijina mwelezekamakana kawa naskimbo naongelea sana kwenye Yeah, ni, risk management kwa kutumia tu kiswahili ambacho ni uh, tunasema ni namna gani unafanya usimamizi ama una, unasimamia kile kiwango cha uh, pesa let's say, ambacho unahitaji kukiingiza na pia ambacho unakua uko tayari kukipoteza kwenye biashara ya forex so yeah. tunapambua risk management imimegawanyika katika matawe makubwa sana matawe mengi sana kuna ku na hizoa hizo lakini pia kuna kus kwenye yako ambayo hii waga mara nyingi sana naweka so, yeah. mtu ambaye ni amacha naweza nikamwambia katika forex, kuna vitu viwili vikuu kwanza ambavyo mtu anatakiwa kujifunza cha kwanza lazima apate awe na ajue nini anenda nakifana kwa sababu hauwezi ukajifunza kumeneis hali ya kuwa haujui unaenda kufanya nini sokoni n haujuiwekenh kwenye ndo huwezi kuelewa w na vitu kama hivyo y kabisa so ukisha kuwa na ile ukishakuwa na ile elimu sasa kujua kwamba sokoni naenda naingiaje nafanyaje ndo pale una kamao na s kwa sababu hii ni biashara ambayo up, yani, <laughs> yeah. uki yani, umezingua uki n ukiu kidogo azgunazani uh, kipindi ambacho mimi naanza na, na kuthe ambao niliwahi kuifanya nasitokuak bdm nilikuwa na akaunti ya dora k na kuna ile kwamba yo kwenye ukiingia unakuwa uh, tajiicha so nilikua jiona <laughs> mwenyewe ni y- y- y- y- y- kama nimefika sehemu fulani hivi ina mavyumba mazuri na magari na manini so wakati uliweza kuaoitu kamah ukiwepo kwenye hiyo ndevua ilikuwa nimeseti hivyo vitu mapema sana yani wenyenakwambia uh, una sti zile andad zako kwamabin tiji kuwa hivhivi kwa sababu ukijaribu kuangaliao wanahivyo vitu yeah. wamona ko nami nikaanza kujiweka katika zile nishi ambazo wao tayari wao so nakumbuka kale kadora kumi nanamkan likwaniniliimmasoaa k ikaa nikachola mayangu pale ikaeka maumanini nikasema ii ngoma i ngoma inae ikatia palea0skuona kituskuona kitu <laughs> kwasababu nilikuwa sijui nakifanya kitu gani na hata elimu niliokuwa nayo nazani na haikunisaidia a sabau aaya right kujua sehem ganinatakiwa exactly, kuingia na sehemganisitaki exactly, kuingia siokuwa tu na kua a ambayo na oe nikaanzaukamas na azani nimekuja kuwa nayo familia sana baada ya kukuwa familia na zile posti zako kwa sababu nilikuwa mimi kuweka uh, kujua mziki exactly kujuaznaekawapi ilikuwa ni mziki kwa sababu adham nakumbuka nilikuwa natumia in yani nilikuwa nikikuonyesha mtu yangu ilipo na ilipo ni mwanzo wakiamwisho akiolikua nafanya vitu ambavyo sio vizuri mpaka nilivoku Uh, at nikaona ok sasa inabidi ni, nitafute mtu ambaye atamifundisha ni vizuri mm. nikawa na ile elimu lakini pia nijifunze kuhusiana na s kwa sababu sikuwa mzuri katika kun so yote ambae okay. niamacha nitamwelekeza fanyi kwa kitu amahenye unajua jinsi ya kun uh, iacount na acount kupitia i acount na hizi so po kwenye au unaexo vipi kujua kwamba rino right anatakia nikikiasi hiki kulingana na kitu ambacho nakir okay. una, una ambapo unaau mwanzoni sikuwa naplfo na ambao nilikuwa naijua lakini nakumbwa by thatime na, na, naanza kufi pia nilikuwa na akaunti yangu ndogo ilikuwa probabl na dora kama miabl ha0 byhat so uh, kama nilivyokwambia nilishai kutia Hi, I'm Daniel, founder of Pretty Litter. Did you know cats tend to hide symptoms of sickness and pain? I learned this the hard way after losing my cat Gingy. So I created Pretty Litter, a health monitoring litter that helps detect early signs of illness by changing colors, saving you money and potentially your cat's life. Pretty Litter is veterinarian developed and it's the easiest way to keep tabs on your fur baby's health right at home. Go to prettylitter.com and use code ACAST for 20% off your first order and a free cat toy. Terms and conditions apply. See site for details. Hey, it's Ryan Reynolds, and I'm here with Keith, co star of my upcoming film, if. if, only in theaters, May 17th. Do you want to tell people the big news? All right, I'll do it. Sign up now and you'll get unlimited for fifteen dollars a month and six months of Paramount Plus Essential Plan on Us. Mintmobile.com slash switch. Upfront payment of forty-five dollars equivalent to fifteen dollars per month. Unlimited over forty gigabytes per month. Face lower speeds. Videos at four eighty p. Active mint customers by five thirty-one twenty-four. Get six months of Paramount Plus Essential Plan. Auto renews after six months. Offer ends May 31st, 2024. Separate Paramount Plus registration required. Terms and conditions apply. If rated pg profile. Hmm. nikaja kukutana na one friend of mine akanaambia ukihitaji uh, kuona rsult kwenye foex orny especialy kwenye hizi pofl na hata katika pesonaccount lazima utafute njia nzuri ya kumnagerisk njia ya kwanza aloniambia jaribu kuisne hmm. kwamba nando kitu ambacho nakifanya mpaka sasahivi kwamba lese inaangalia na mtaji wa dora ngapi lese na, na na na mtaji wa dora elfu mbili sindio so natafuta asilimia mia ya dora elfu mbil sindio ina maana itakuwa ni elfu b yenyewe ina maana sasa najaribu kuangalia mariski appetite katika low probability setup ikoje nyetht ilioka ae naariukuangalia lada i doaftao ata ena a ikawa inanisaidia mimi uh, kutoweza kupoteza kiwango kikubwa sana sokoni kwa sababu ile ent ambao nimeweka labda ni nimeweka een ama ni ent nakuwa najua kabisa kwenye mtaji wangu labda wadoraelfu moja ikiondoka en ntakuwa nimepoteza labda dora kumi ikoptezadora mia s oe nikaanza sasa kua lakini pia nikawa sisyangu vizuri kwa sababu risk watu wengi sana wanaangalia upande, waloss, lakini upande profit. Profit. Kamba, okay, lakini, ye, wa lakini awaangali upande wanautamtu amejekea wama maadaamejke iag gani kkifikaweeuko tayari kute apa ndo shida mbaoaana Yeah. naukijaribu kuangalia mos ofs waga tuna s peent lakini tuna teki profit pri ikifika tena eenta dola kumi kaika dola kumi akitu is kuntokea kuna siku uh, tulikua tuna auliipaando sku ambayolnyuma ana wasabauaaadola kum alafukaa nikaona fiyako wenye u tusiangalie tu kwenye no, inabidi pia tuangalie katikai nazani hapa uh, ndo inaenda sambamba na inivyokua so, yeah, mi, so, na mimi sikutaka kukaa muda mrefu asonichokuwa nakifanya nae na, na tageti labda pecent ina maana riski turadireshyangu mimi hapa ilikuwa ni 5 ina maana kama na riski t0 basi nakuja kuona profiti ya 50 pips. so vyovyote takavyokuwa mimi lazima nicheze umu ndanivile yeah. ambavyo yeah. na ni tofauti na ya kabisakabisa zinatofautiana kwa sababu Uh, kuna kitu kinaitwa yeah, lazima mtu ajue kwamba hii payake ikojepa so, kama binafsi nilikuwa na shimba mwazoni iliua na, na, na, na ugumu uh, sana kuweza kujua na is kiasigani kwa sababu ilishai kusema na nas the e ilivyoenda ku nikajikuta imeondoka na so, nikaja kuona okay, ina maana nikuwa nataka kumnai sea nikuwa nataka kuzi hizi meto akina ld akinasl lazima iskmnament yake iwe tofauti sotokaa yeah. kuagarisk uh, teka hivo kama natumia0naenda ks kwenye hizi kd hio nitatumia labda05 lakini kama nikuwa nahitaji kwenda ku, ku gold, lazima issh nitaeka labda04 ilmadatakama ikienda kui inakuja kurudi saasana ilosomaybe yeah, okay, okay. yeah. so, uh, kuna kitu kingine hapa ambacho naeza nikaongezea motia nikajiongelea mimi kaza ilikuwananiagum kujuatheya p ndo myei yes. yes, my my yes, my yeah. kama pano seemu ambapo unaeza ukaa a mayb ahiinaeza ikaitumia kuna watu ambao a ni aar unaeza ukaitumia oanaita yoe ismxpien right, so, yeah, yako ambao natumanaao unadesf vipipea zako pa na pia like yeah, ukiwepo sure. so, uh, uh, so, na ik ukiwepo na, yeah. mm, like, uh, maybe na trade, say, unakuwa yeah. na ukaona laa amag au trade pay ambao a wakati ule huwa una vfy yu amaskwamba hii ni jice alaa au 05 na pa nipate lumu ya ku pay zingine au na yeah. so, mi biafsaa nilikua na pea nyingi saailiua na a ii ikajikuta nafanya yani, unapiga ta mbili mbele en unapigatatatu nyuma o nilikwaa sinaa wamba mii aaa ikna ngumu sana kwenye unanazani ndo kile kipindi ambacho napelekaakatnafikaoamia au alafu nairudisha mpaka dora mapele mpaka dora ma alauarudisha mpaa enye dora so nikakama nika n naweza na, nikasema kwamba baada ya kuona kile ninachokipitia nikajaribu kutafuta kwamba lazima niwe na pia zangu ambazo nitakuwa nadiri nazo na mara nyingi sana miwaga nabadilika kutokana na na naa Kusababu, forex, ezi, item, well. yeah. kwa sababu kwenye una hizi b wahiyo kuna kipindi nilikuwa na l tu a mna na e niliokuwa na nilikuwa na ilikuwa najua kwa sababu l sio sen yake nilikuwa nas05 na riski, uh, 0.5, kwa sababu mara nyingi sanald ana tabia ya kutumia London, kwa ajili ya kufanya kufanyazile na kujaribu ku watu so nikawa na, na is5 lakini kija ku nabadirika nakua ku mpakae mona so hiyo ikawa inanijenga lakini uh, naweza nikasema kwamba mtu akiwa katika katikamahale uh, lazima ajijue kwamba e anahitaji kitugani nando kitu ambacho mi lichwa kfaam nilikuwa na karibiapa ishirini lakini aada kuona zilmii sio mpenzi wa pa mbazo zinatembeaaau kunakuaga so, yeah. na ale masi alanatanuka s naendaikaribia iiwekubhe nikaanza kufatilia zile pea sita lakini uh, zile pea sita sasa ilifikia hatua nikawa nikiwin pea tatu napoteza labla pea mbili na mimi nilikuwa na tabia moja nilikuwa kama na edipea sita nitahakikisha hiyo siku pea zote sita napata n <laughs> inaderewa <Yine laughs> yainakijisha hizi pea sita zote zinanipa n umona so nazani nili, nilishia na wewe ukanaambia na lazima uwe nap ambazo utakuwa unazitrdi na lazima ujue pia hii inatembea uh, sesheni gani tmo uakanda ikajikta pia a sia ni kama pa ambayomaaw kama najaribu na, na, na kuisk labda ama nategemea nipate kwanzia50 kuendelea kwenda jukuzile piasita zikaaakuasaikua nampaka mojaa mpaka na ikaanza ku zile na nazani uh, watu wengi sana nazani ni victim wa hii kitu kuna kauli fulanimbia na cool. so, yeah. do kitu ambacho watu wengi sana nakuta mtu anaingia knyeaeona tu flani anafanya z zilen zipo katikasan kama haujajua insi mm. yeah. so, okay, so, ya kumnaaianafaaaaaa nikajaribu pia kurudishas na mpaka sasahivi tunavyoongea na i na hizi pia nimezigaa kutokana na na edi na di sd na tredi gold lakini pia na di sd hizi ndo pa mbazo minia naz na, na mara nyingi sana d huwa naz ihii zengine naih naaanajuawnajaribu right. kua na nikiw naeza nikasema nikiwa nahelanaii ikiwaa i siwei kuona na, naenda kulala na, kulawa, na close my fo, ina dora mia mbili dora mia nane ten namka nakuta na hamsiniwaiua naani nione kabisa kitu kimenishawishiaaaokanuam so, aga siwezagi kufumilia konaela nimeingiza fu napota Alright, so like, uh, ni namnagani ambavyo una noloji yako ikouna asabaunasana unasana kabla ujaingia hapo naweza nikatoa kwenye, kwenye kuchaguasabauhuwa nauliza maswali kwamba uh, yeah. mimi ni vigina kabisa nawezaji chagua enapendaniseme hivi kama akwanza kwan, uko kwenye game, unakuwa yeah, kwanza haujakinaaeikiwa a kitu cawaa nimejipa ile kwamba ata kama na sio lazima niweze kupataa u tapata naasu pakitu ca kwanza mbacho ikifanya ao niweze kuona alemafanikio ambayo aaa nando ambayo mwanzoni ilikuwa nayo n yani, kama natafuta labda nitahakikishanaionaatakaawenyes yani, nikaja kuona ikit so nilivoamua kwamba mimi na day trade. kama naamua ku na kusculp, nikajaribu kutafuta ambazo zina na mara nyingi sanauaga zinajitokeza aa ikaja kuona otf ambazo, uh, kwa kwa kwa so, ambazo kwangu mimi ni rahis ana kuzona kasaau ahi anaaa aadiweari nikiwa nataka niddi lazima nitatafuta zoni za hiyo siku kwamba najua kabisa a taenda ku wenye a ktok atada ke taft zoni ambazo nitadili nazo na zinaonekana kwenye ho nmara nyingi sana waga anatumiaga gp usd na urousd so baada ya kuzijua zile zone mara nyingi sana niko familia na kutafuta mabadiliko ya tabia kwa sababu wote ni kuwa uh, hata binadamu hawezi tu akabadilika gafla kwamba mtu akaanza labda na tabia mbaya anafanyaje hiyo o huh. Yani kuna vitabia vidogo vidogo ambazo vilianzia huku chini hakuona maa waauagla ao kwenye, Kule kwenye minutes, na, na inaenda sambamba na zile zoni zangu ad monaungmzia hziz amaagani na so, ni ua ku, wanza na zile pattern, ambazo mimi najua hizi ni rahisi kuziona uh, kuwa na az ambazo najua kabisa hizi nitazitumia kwa ajili yanam lakini pia aaribu ku nita for it. kama sijaziona pia nitasubiria o na pia hvitu okay. naenda yeah. sambamba na the navyoapl maist nikiwa na huwa Niki na isi entkwana is wenyeaauaaa f aw o ndomaana kue kunapata mpaka toinnkaoa tumefanya aa flani mimi nimeingiaeasemaasananat yeah, <laughs> <laughs> Yeah. mara nyingi sana wanapenda ni wawatu kuhusiana na kwenye inaanzia yeah. kwenye, kwenye, yeah. una... kwenye lakini pia kama una ambao zimekuwa kwenye ak inaweza ikahata kama usubiri pakau hatahivyovyote yeah. yeah. ni kwa sababu maybe you are It's yeah, pressure. Sure. It's So most of the time, what happens? Because I think it's what I mean. trade, if you have made it, then Kamwa you have. Uh, um, maybe you have made it. Kamwa you have collected some amount of money. There uh, are book streams of income, not only in yeah, forex. There sure. are book another streams of uh, of income. See, Kamwa we spoke closely to trade. There, yeah. Keswa uh, that. hioitakuaumenikumbusha kitu kimojanahani baada ya kujifunza ulivyonifundisha kule fsikwamba mimi sasahivi ni sifayi isu yoyote ina itasaitia ndo kipindi ambacho nilikua abayaa ilikuwa na ynina mm. so, i la bando so siku nikipata loss, nakuwa nale kwamba nimepata kwamba tayari nimemes yni siwezi kutoboa unajua so ilikuwa ni, ni mamuzi mabaya sana ambao niliyafanyabayhat mi naamini kwenye trading, nile mradi uh, uweze kuyaona yale mafanikio kiurahisi lazima uwe nanh yani kwamba yeah. hata kama sijapata kwenye edi basi kuna sehem mimi hela itaingiaafanya aahtawatu limadi ufanikiwe lazima ukae okay kwenye njia za ela aefa e na ala aatlaamana limadi uweze kuja kuwa se kwenye i lazima pia kua kitu ambacho kina spoti ile kwasababu huko utahitaji bando utahitaji nini so naamini watu wengi sana aa u choiiemlada taafanya kazi au lada kama uko, uko familia na mambo yaariuanya ni nzuri zaidi kuliko mtu kusema kwamba haunanhakambwalnadiaini umetoa mfano ambao wameoa basi auwezi ukaana nikiomba tue la mboga tupa sahii nalakini kama ndo kwanza hupo levu ambayo ni kujitafuta inakuwa ni ngumu sanakama sio ndohivo ndo hcho kitu nijaribu ni, ni, sana kumshauri nani alikuwa nianituipigsnn sana kuliko kujifungia mm. inakualibu sana emotional huwa nasema ni wee ukawa unajifungia ndani peke yako hivi kunuu aabidi kwamba u una unajuasabau naeekananai au unaishi na nduguata kama uishi yeah. na ndugu Mm. unaishi basi na eo au hivo lakini labda yeye yeah. hauwezi ukashea naye hivyo vitu kuna, kuna vitu ambavyo inabidi ushe na mtu ambaye anafanya hicho hicho kitu so, you share, na vitu vingi sana mm. Nani, kwenye na mindset, unakuwa nakua ukopoaauaiu tu dakka itau hauli mtu ambaye ndo ni ambayeino right haja labda anaikaa kama hi anakua au atumiiisment nzuri so unawezaji like, um, yeah, t okay. so kitu ambacho naweza nikamshauli naza nikamwambia wanza lazima ajitambue ajue anafanya nini na anataka nini kwa sababu hivi vitu vinaenda sambamba na kujitambua uh, lakini pia kitu kingine lazima awe na ya kujifanyia nikisema ina maana lazima ajue zake kwenye hiist kwa sababu tunavozungumzia huwa tunatofautiane kwenye mfano niuko vizuri sana kwenye sindio hizo ni Yeah. mpi so, ukijualazima ujue piayako mfano mi yangu siwezi kus kiwango kikubwa sana cha pesa au siwezi kusips uh, nyingi sokoni dio so baada ya kujua nikuwa siwezi kus nyingi labdaa kumi na tano ishirini so nikawa nika familia nacha kuweza kufatilia namna gani ootamshauri kwamba lazima ajue t zake sokoni lakini pia ajue zake th ukijua your weakness, andika pembeni mii naumukau a shida moa yanajua okay, vitu nimejifunza vitu vingi navyelewa lakini sasa in terms of ndio shida ilipokuwa inaanzia an yani. ani nal na lakini sio vile ambao mii ahtai akua kunisaidia pakubwa sanaauanaona na shida kwenye tef market stucture kujua zile d supplyn demandi so baada kuzijua nikajigea mda kwamba k okay, najipa t weks ek nitapambania kuhusiana na kuanzia kwenye on nijue zake zikoja mpaka kwenye na namnagani uh, na, na nafanya ileazlea kweyeaeye romher ikawa ni rahisi sana kwa mimi hapa kuanza kuona ile liao ee juaajuazako ukizijua andika pembeni then zifanyie kazi mimi naamini watu kila mmoja anajua anazifanya sokoni kila mmoja anajua ile shida ambao anaipitia sokoni lakini kuzifanyia kazi zile shida na zile mistakes, ndo tatizakijua so, hmm. shida yako kila kitu kinakaanadhani euewekaamu amaya kwasababukitamsaidia sana lanshajuanajua wapintakiwa wapi uwe wee kama wewe na kwenyenajuawatakia ufakahta yeah. yeah. yeah, so nadhani takwa tumefikia mwisho abawatu yeah, wamefahamu kwa ahmjambiiamaalnapatikanaauonatumia at kule bwana mi naenda tu kuangalia napatikatuaso nagram kuwa inapatikana kwa kaka nd soe ibra halafu mbele kunaandika nambana Kakaibra. kaka bra o shukran sana kwa, kwa tim yako tumetumia o dakika almost kama risa lakini yeah, shukata, sure. so, na watuwatu wanajifunza watu v kupitia we kupitia hata yeah, sure. so, really yeah. lakini pia niko na wewe ni kwasababu nimekuona since unaanza a ya yeah, than so muchbro na last but not st sitoshea chochote kwenye peji yangu mpaka utakuja kunikabizi gari yangu so nadzani si kunaenda kunua gari kutokana na matunda yafoex utakuwa the oe ambao nanikabizi nanitarieka pale nmyaa Thank you for tuning in FSB Podcast, where we make finance trading simple, accessible, and enlightening. Of course, don't hesitate to share your thoughts about this podcast through this WhatsApp number and bio. You have to start with press 255 now, Atena, plus 255 746 410 596. 596 i apa ni whatsapp numb ambao uneza ukashare your thoughts about this podcast tutumia voicnote ambao inezi ikawa featured into the next podcast tupe tupelivyew hapahapa kwenye sehemu ambayo unaskiliza podcast kama itakuwa ni podcast spify or you your podcast just give us review or the comments if you think this might be your favorite favitpcast yes. until next time stay patient work hard but smart and remember the art of patience is the bridge between time and success guys family join us in our next episode thank you and see you this podcast was brought to you by fxb university in partnership with mr krian nikas based in east africa you can join the mentorship program at www.expuniversity.com and be among other 1000 plus elite members all around the global hi i'm daniel founder of pretty litter Cats and cat owners deserve better than any old fashioned litter. That's why I teamed up with scientists and veterinarians to create Pretty Litter. Its innovative crystal formula has superior odor control and weighs up to 80% less than clay litter. Pretty Litter even monitors health by changing colors to help detect early signs of potential illness. It's the world's smartest kitty litter. Go to prettylitter.com and use code ACAST for 20% off your first order and a free cat toy. Terms and conditions apply. See site for details.