Hiring for your small business? If you're not looking for professionals on LinkedIn, you're looking in the wrong place. That's like looking for your car keys in a fish tank. LinkedIn helps you hire professionals you can't find anywhere else, even those who aren't actively searching for a new job but might be open to the perfect role. In a given month, over seventy percent of LinkedIn users don't even visit other leading job sites. So start looking in the right place with LinkedIn. You can hire professionals like a professional. Post your free job on LinkedIn.com/people today. Ryan Reynolds here from Mint Mobile. With the price of just about everything going up during inflation, we thought we'd bring our prices down. So to help us, we brought in a reverse auctioneer, which is apparently a thing. Mint Mobile unlimited premium wireless. And you get 30, 30, I bet you get 30, I bet you get 20, 20, 20, I bet you get 20, 20, I bet you get 15, 15, 15, 15 just 15 bucks a month. So, Give it a try at mintmobile.com/switch. $45 upfront for 3 months plus taxes and fees. Promote rate for new customers for limited time. Unlimited more than 40 gigabytes per month slows. Full terms at mintmobile.com. Burroughs furniture is built for the way you live, from ensuring easy assembly and disassembly to honoring highly requested new colors for their award-winning seating. They always have their customers in mind. Their modular seating is made out of durable materials to last and grow with you. And with Burrow, you always get fast free shipping. Get up to 60% off during Burroughs Memorial Day sale at burrow.com/acast. That's burrow.com/acast. burrow.com/acast. Everyone has the voice, but not everyone can speak. Listen to FXB Podcast where finance comes to life. Kriyan Nikas is your host. Join the journey as we discuss the exciting world of trading, finance, and investing. Every week, we dive deep into the psychology aspects of trading, exploring different topics like technical trading tips, overcoming fear and greed, and mastering the discipline required for successful trading if you've ever wondered how to tradey and make informed trading decisions you're in the right place but that's not all join us again when we have different guests in the world of entrepreneurship business and trading we'll tackle topics like personal skills investing areas and opportunities that are around us before we jump in today's episode don't forget to hit that subscribe button so you never miss any latest updates and if you find our content valuable, please consider leaving a review. it's the best way to support our show and help others discover the fxb podcast show. Well, family, welcome back to FXB podcast, where we explore the world of trading, finance, and investing. i'm your host, you know the vibe, the one and only client nikas. and today, we have a special guest joining us to dive deep into the topic that it's a core aspect of each and every single trader and of course you know it's about the trading psychology how Jinxia could master your mind for trading success. Yes trader MT we are thrilled to have you as an expert in trading and of course not on trading currencies he also trades say, what he call synthetic indices. is with us today this is the exact pocas ambao wengi mekopo mkisubili kwa sibable itakushape mind how you kan approach the force market with the exact winning mindseti watu wengi ambao wamekuwa akitrade pasipokuwa na mindset ambao ziko vizuri imagine you enter a trade but you have your actual criterios kwamba ikifika apa ntakianingia trade lakini unakumbwa na vitu kama overtrading au greedy unakuwa sometimes una miss out trading kwa sababu ya fear ama tunitani formo fear of missing card. so these are actual core concepts kwenye trading yd which we are going to have experience kutoka kwa trader mt now welcome don't forget to hit thatf button ut lakini pia give usa review ama unaeza ukatupa comment where you isen this cascon td mt mambo karibu kwenye pocas si yetu nadhani watu wengi naezekana ikawa hawakufahamu au mtu natakia akujue vitu kama hiv kweli kweli aa kwanza najitambulishi kwa majina bwana naitwa luka muheni lakini kwa majina yangu maarufu sana unatumia kwenye media MT, ambayo, mda ambayo unatumia kwenyemzinait ambayo kidogo nimeatumia kwa muda wa miaka miwili mitatu ambao nazani kila mtu atakuwa ananijua kupitia hayo majina na wale ambao awanijui basi watakua amenijua okay? so nipo kwenye din kwa mda kidogo aos exien ya miaka mitatu lakini nipo kwenye hi joni okay. mm -hmm. so, mm -hmm. kwa zaidi ya miaka abiliso nadhani kidogo nimemeki hapo kaambako mtu anawezakani kidogo a sana nadhani ilikuhivo imepita mwakaiaa Yeah, yeah. lakini pia naani mii ndo ka nimekutafuta baabauwabongo nipo nawafahamu ni si, ni no, yeah. kwa kweli ni wachache sana na ambao karibu sijui ni vile ambavyo nimejiweka mimi sijaelewa itafutamai lakinikuana ni watu wachace sana kwahiyo ongea yeah. sana kama uo game m nilionona naa yes. yes. yes. yes. na unaiweka vipi kwenye wakati una um, cha kwanza mara kwanza nikuwa na oours nikawa naeuon nzuri lakini nd ni kitu ambacho kidogo kina, kina ugumu kidogo lakini ni kitu chepesi kwanini nini kinakuwa kina, kwa, kina ugumu, ugumu kwenye operating method ambapo kidogo sistm yake iko tofauti kidogo so ili ilinichukua kama almost miezi sita hivi sin maana nimeanza kuztei efumb k9 ilikuwa uh-huh. 9 kama mwezi wa saba so nikawa nika na bakitesti nikawa natumia hizi tratei zangu ambazo nimejifunza lakini nikaja nikagundua kwamba nilikuwa natengeneza hasara basio i faida ksaatennazkatengenezaa na nilikuwa siwazi kuskwasaabu unakuta mda ule ilikuwa kidogo haina, haina mashiko na kulikuwa akuna kwangu mii aatanafuatilia walikuwa well, wana so kivipi kivipi iyolo linisaidia kuku ona kuja kukaa kwenye o kwenye cha mm. um. kwa kwanza nilikuja kupiga hesabu kwamba nilikuwa insted ya kufuata sheria zangu nilikuwa na sari yani na sari make iende upande wangu kila nikiwekaoda naona uh-huh. na nilikuwa si- yes, nikawa nnategemea kwamba kuna nini kunaa kwasababu nilikua naona watu wanafrintu wanafanya vitu fulani ko nikawa ninajua labda kunankaja <laughs> a kume uh-huh. hicho it- kitu sio yes. nikawa ninasari sana lakini o kusari ni, ni kitu kizuri kwa sababu ni kitu ambacho sieinikakiongelia sana lakini ni kitu kizuri sinajuanikaja so, yeah. like, yes, nikagundua kwamba um, kuna namna nakosea so nikaanza kufikiria nakosea a cha kwanza nikaja nikagundua kwamba um, nilikuwa nnafanya yani, nikisema mfano labda nimeslabadoayama sindio akuwa mm. na unakuta kulikua kuna, kuna, kuna, kuna, kuna, kuna kwenye kwa wale ambao wanazijuasabinatan lfu bi na kumi natia uh-huh. ilikuwa ni 0.01, ambapo kwenye zile, kwenye zile contract size ni kama zileni kamamoa ilikuwa ni kubwa sanasamimi uh-huh. okay? uh-huh. kama mimi nikawa sijui na watu wananimotivate nilikuwa nikiangalia ile nini ile nini ile ile performance yao uh-huh. walikuwa unakuta mtu amef dola miatdoleundolama dola kwayo nikawa niko modipate, lakini nilikuwa sijui t ambacho kinaendelea k itaaa nikaanza kujijenga ikaa kujijenga kiipiikaaza um, kubadilisha yangu kwamba kwa kuna yanu awan kabisa dola mia mpaka dola elfunne okay? lakini nikaanza kubadilisha maonekano yangu kiipi nikaanza kufikiria kwamba niwe nafanya Yani naaun kidogo kidogo mb nitaeza kufika elfu nne mm. na kweli kubadilisha hiyo idia ilinisaidia kwa niliweza ku kwa s kama wiki tatu hivi niweza kue dola mia mpaka dola ngapi elfu mbii maona akufanya napia pia nilipokuwa naanza ilikua se, uh, kuna sehemu ilikua kidogo mene, yaani imenitrick akili yangu nilikuwa nafikiria kwamba trading itanifanya niwe tajiri kwa few weeks yani nitaamka nita tu kwamba leo naamkaa na labda mia a dola mia hamsini enb nafika dola ya emotions kwamba unakuta muda mwingine unadeposit labda kuna, kuna muda nilikuwa unaaadolamataonakuta hioo mia tano nilikuwa naiangalia fanye maisha iyo mata aiangalia niiku kmaiaangalia ao it kia amaiza aaadaika nkabadiishaynenye a kwanza kabisa mbacho Yani nataka nikiseme na ambacho kitawasaidia watu ambao wanasikiliza kwenye psykolojia kwa kitu cha kwanza kabisa ni kujua kwamba yani ni ambayo haitakufanya uwe or over a month. ni kitu ambacho nie itakiwa uamini kwenye oe na ujua kitu gani unaunakifanya kwenye swala la kolojiaoloji yako inaa kubwa sana kwenye trading. Uh, yes. li kama umeanza kwenye ambayo tmaau kua una, una bhav kwenye kwasababu najuana yes. namna yake flani ambayo iko tofauti nalakinituaoaunalabda laseme dola mia tano au dola elfu moja tageti yako weo inakuwa ni ku au ni kupk unakuwa na malengo gani unaokuwa nawa nivokuwa nawasabuniiokuwa naeza mana uwa na ni kitu ambacho kimenikaa kichwan ku akiini kitu kizuri lakinikwasa i ma mean, kwa huu muda ambao mimi nimeweza kujijenga kujiweka mimi kama mimi nnaweza kusema kwamba nnajua kui lakini pia najua kufanya e lakini kama nitamshauri mtu nitamshauri mtu afuate afate kwa sababu the same thes ambayo labda nilikuwa nimeanza nayo ule ambao ilifika efu mbili mpaka uh-huh. navyokuja kufunga miezi miwili kwa e tu peke yake ipo mpaka relifika mpaka doraelfu saba maona no, mm. from, from 100. kwa kufuatae sio akufanya flinakufanya niniakufanya kwa tue kwamba leo mia kesho mia hamsini nimehamsini nimeenda labda mia hamsini nyingine mia hamsini nyingine hivo mpaka tip, anakuja kufika saba mm, saa saa huwa so, una, unapatwa na, na, na, na niweza ikajiongelea mimi lik huwa uh, yes. una zile ambazo zina kusukuma huwe na kwenye forces, kama nje ya na maanishalchangamoto yeah, kubwa ambao labda huwa inatokea ina kwangu mimi ambayo inaniharibu ina psykolojia ya yangu mm. unakuta ni maswala a nyingi sana, ma, sana labda ni za mambo ya mahusiano i siani <laughs> kamawnaaasaumara nyingi sanami okay. wazi i kwa sababu cha kwanza ni mtu ambaye sahii ni mwaka ana na kitu napenda sana kufuataayangu yaninapenda kufuata kitu mbacho mbao nimetengeneza kunapnda kufataaaayini uh-huh. unakuta, un, unakuta mda mgine na ishu labda nyumbania kupitia ile haanaanyaa watasa pita mbay iwekeaafanya kai saania hea a oaaakatengenea faida no kaaangotouea zikae kwenye mstari kama ni watu utasot uta nao basi utaongea nao kama watuwengine wanatakakutembelewatwatemtaongeana watu vovyote ie lakini uh. mi mara nyingi changamoto ambao ni sana mm. ni kwenye mahusiano Ma, yangu kidogo yakipiga ya chenga kidogo nami naapiga cenatat anta saishaikuta so, like um, umemeki profi lesa ina week au ina month uh, profit ambao umejike kabisa tet sa labda iko kwenye trding plani yao kwamba ok um, this week na taget labdalstlesue um, yangu iwe nilesa uh, labba one lesu t per day ama one lesue th per daysep ambazo utapata lakini athe at end of the uh, week uh, month niwe na taget kadhaa ya ai itakuwa amamthehea hujafikia hiyo unaanza kuimakuta nikuta na imenikuta kama mara tatu mara nne astinanikuta ilikuwa nimeefu moja ge yangu ilikuwa ni, nifiki efu kumi alikua mwezi wa ngapiia mwezi wa sita so yeah, nimetedi wiki ya kwanza nimefika elfu mbili nikafika wiki ya pili nikaenda mbaka elfutatu mia tano wiki ya tatu nikawa ina karibia elfu sita so wiki ya nne sasa nikawa na pes ya ile wiki moja i that wk nikuwa sijanasitaso iiiab ni kaa nikaruditatu wiki zima apatasasabu nikuwa na, nika na Mm. Yes. Yes. aunajiweka vipi kuwa ili kuendelea a kwa mfano kama hiyo akaunti niliendelea nayo e ya kufika lakini iifika kwenye fn lakini nikuja tu nikaali nika kwamba niifanya makosa kwenye kuchemaana unakuta muda mngine unakua unache na hicho kitu kinatokea unakuta una kasabab s ambazo lada unaweka t lada kuna sehemunatakiwa upeeka hela a tu fanya pala tak nakuta mwisho wa siku ukishatiuksha pata do akili asa ashaautakiukufanya yeah. mm-hmm. yeah, so, kitu moja litatudi ee nye hicho kitu kutokea Mm. automatikali hyu mm. mwenyewe kama huwa inakuwa ni kamai kwamba mwenyewe nasema icho kitu kitokea uwezi ukakifanya tena ko unakuta una kama sahivi akijat, akijatokea tena kwa sababu ni kama miezi mitatu minne hat mpakakawaida nana sahivi aa vi kwenyeyakokiweo nakwa ngumii cha kwanza kitu ambacho ningependa kuwashauri matre pia kwenye kujengalow kwanza ujijuewanza we nilaainaganiaainagani I mean, wa um, ni wapi kwenye swala la wewe nia wewe i imimi ni, scapa, wewe ni kama mini mara nyingi sana wanapenda kuweka tageti zangu kutokana naambao akanao hiyo siku na pia kutokana na ambao muda mda nakua labda nat kwenye akanti yangu akuta mda mngineakuaaanaautaya kenye kidogo uwa inanibanazikozafanyaa so unakuta una riski mayb labda peen au eent ikienda kwenye tagetsu lakini kwenye aakaunti hua ninaongeza riski unakuta na riski mpakaen auenlakini inategemeana na unakuta nikipatainaongeza riski lakini nikipata setup ambayo o iko et lakini haiko pet unapunguza riskipsa yep. okay, so, maa yes. nyingi a pia niwambea watu kwamba um, rismanament inadhani do in kama inasovo kila like kitu upande wa ukiwepo tayari una naek hauko naaii unatumiaen siwe una, una win, lakini ukiwa tayari una si una na ukawa unatumiazinakuwayauwezi ukamesa pia kamamt labda yuko kwenye levo ya kujifunza lazima utumiekama una najua unakua iutanapoteza labda ilada aaa a aadaeae wngie naenda mpakae is kubwa ambao umewakutek kwenye ekwenye naenda mpaka ngapii ni kwenye, oh, kwenye, kwenye yonai... mm. maakannieyomaina kupo ni ndogake um, kwangu miyo nazani ndo kubwa kwenye, kwenye akaunti yangu mm. Yes, lakini pia kwanini kwenyen huwa siiski sana kwasabu moja wakama, wambu, una sehenasoma masala ya kuna sehemuikadogo kuna mtu akaw ameandika wama ukina na umefungua chakwanzakwamba ambayo umeweka pale hauna uwakikanayo yn yani inakuwa nikubwa sanaawasiwasi k from thatpin niokuwa from that point ambavyo niikuwa nime nimesoma kwamba themeuwa the una ile fomu mi nikawa nimepunguza iskent kwa akauntinikawa na riski kidogo teesotime mpaka pecent lakini kwa sababu inauhakika nat zangu ndomaana huwa naenda mpaka tano mpaka nne hiyo nzurii upande wa ris manaementjust like isaid ndo sana naso matatizo menki sana kwa mfano inaweza hmm. nikasukua mfano mdogoelfumbili hmm. na ishirinamoja ikuwa niko, niko, niko na kuru yangu tuukuwa tuna Mm. tikua tuna, tuna, tuna ogam ya aulikua mm. tuna iski eent aakntenen tulikua uw akiliua tuna iiaatonakutat tume00 kafika kamaoamasaba nasabueakmina saba Mm-hmm. sisishereatu ni moja kwa mfano tumeedi unakuta tuna labda00 au 00 kwa sababu ya chakula na vitu vingine mm-hmm. okay. then mzigo wote ambao una baki uaweka kwenye akaunti so ikafika siku ya siku tukawa so, mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. so, yeah. so, tuka tuna ed zdi so tumeenda kwenye zd ambayo nie kwa wale ambao wayaso imefika huo mda tuka ua fu kumi na sabaawa so, na, na tulikuwa tukaekcited sana so tukasema leo lazima kinuke yaani tumeenda ocos wa ukiwa unatumia rae ya mha 0 dsab unaweka mpaka ose za mia kama tatu hivi mm. mpaka nne itidpende na nane na naboka nakupa e vipi kwa hiyo tumeweka lose zile kama za mia mbili hivi miambl hamsi0 ah mus ikawa imekataa so e yaani tumepoteza elfu kumi na saba yyote kibaya zaidi tukawa utu na dola hamsini a gesi ambayo likuwa imebakia mfukoi kayo tukaanza tena fom dola hamsini lakini kama tunekuwa tunafata mm -hmm. iskmanament usinjekuwa kwenye elfu kumi na saba lakini tungekuwa tuna poes ambao ni ya muda mrefu no. yeah. Yes, mm. so hata <laughs> kama tumefika kwenye sukumi na saba lakini th kwamba na wewe tufanyaje ulipue mm. n no, no, no, no. tungekuwa tunafatas tungeeza hata kufika ata dola lakimoja so, yeah. so yes, from hiyo ishu lakini kwa sababu ya kulipua ndo umekuja mm. kuia katikatiaa so, una tips, ambazo unazitumia pale ambapo ume Emotions, strategies, whatever. Hey I'm Ryan Reynolds. At Mint Mobile, we like to do the opposite of what Big Wireless does. They charge you a lot. We charge you a little, so naturally, when they announced they'd be raising their prices due to inflation, we decided to deflate our prices due to not hating you. That's right, we're cutting the price of Mint Unlimited from thirty dollars a month to just fifteen dollars a month. Give it a try at MintMobile.com/slash-switch. Forty-five dollars up front for three months plus taxes and fees. Promote for new customers for limited time. Unlimited, more than forty gigabytes per month. Slows. Full terms at MintMobile.com. Hiring for your small business? If you're not looking for professionals on LinkedIn, you're looking in the wrong place. That's like looking for your car keys in a fish tank. LinkedIn helps you hire professionals you can't find anywhere else, even those who aren't actively searching for a new job but might be open to the perfect role. In a given month, over 70% of LinkedIn users don't even visit other leading job sites. So start looking in the right place. With LinkedIn, you can hire professionals like a professional. Post your free job on LinkedIn.com slash people today. Okay. Mm-hmm. nimk mm-hmm. ni kwamba kuacha ku yn yani kuacha kukivipi mfano umepata imekataa I mean, kuna zamani ilikuwa naanza kufukuza kama likaisnaealini huda ama e unatoa sana mchezoni monana unakuta mm-hmm. watu wengi wanafanya wa hivo wakiamini kwamba auho ni, evo, ni trap, lakini kumbe iko mm. tofauti k mm. nikaja nkanda kwamba um, ku kuna, kuna niaribia sana trading, trading yangu nikawa, nikawa nimeachananako lakini pa ktukingina unaj sio kwamba ktai okay so kwa kama, kama uieao uh, yes. eh. ni vitu li mo ambayo nimevigundua napia vinanisaidia sana kukaa embeiaaii a u Yeah. nadhaniilikua ni h- h- mwaka jana ilikua i 22 afeba tunaelekea mwezi wa tatu um, katika trading, kali yangu ndo kipindi ambacho lilitokea kupoteza pesa nyingi ilikuwa yani ni februa na uh, kwa sababu mi hua na lakini pia na mi napenda sanak naniko kenye hiyoneza nikasin mtahuwa nasana idikleiliaaana ambao zinampeaso nilifakn ilikuwa nd u moasb tage yangu ilikuwa like, uh, nilikuwa nimeona kipindi kile kutoka januari kuja february kuna baadhi ya pezi ambazokwa na mpea us naona kabisa kwamba hii zitatembea the trend. so mm-hmm. i au niki trades, yani kama nitakuwa na mpaka ja kufika eihe april ama julai ama juni nitakuwa nimefikia labda dolfu tia auishiriniiikopo nimejikeab yes. so, nnilikuwa uh, na tri sep yauhfufyn usf yenyewe afna sf na urhf filikuwa haipo kwenye tageti zangu an then nikapata i ikasemak hii ni nzuri unaonaga kwenye chat unaonanaona hii itanipa hela unaona ilikuwa ni na nikazieka yes. alafu nikachukua zanguh naipenda saa una bana sana nime tageti zangu vizuri sana lakini nika wenye ii kwenye, kwenye, kwenye uh, jinsi ya kupa hapo ya na yaayauna yanaya ilivyoanza kufanya zilet ni pea flani ambayo inafanya sana kabla ijafanya zie So, kwa sababu ni, um, ni ay naona nzuri naitanipas kadhaa na takuwa na faida nikajiripua kwenyeayikama5i0 kwenyeo nilichoma ileakunt niliona kama ni <laughs> ndo wanayo mkononi kwamba i yani kwa mimi kwa kipindiitayari yeah. shajeeaamasaitaki ku sahii natakia niwe na ambao natakia nieke mpakae flani so below, ndo nikaa baadhi ya ambazo so, zinaeza zikamsaidia mtu yeyote jinsi ya ku ya kwenye au namba moja ni kue wengi watuwakuta mpaka choma akaunti huko taleta wende ukakopela ufandi tena haunahisi labda n umekosea baba bahatimbayaaa bahatimbaya h so kkwamba hautakii kulaumu eidh utakua nala yenyewe au kulaumoa tunalaumabloa na hata ne makosa yetu sisiwenenaaawatu wengi sanataki yeah, um, kulauma labda au ameongeza na vitu kama inatakiwa kwanza ujiangaliew mwenyewe kwamba uwape umekosea hiyo ndo kabla ya kulaum kitu kingine nmba tu ndo kama hi yapoambao umesema kukujipa upande wa unaudi mwenyewe kwanza mchezoni na soko hata kama itakuwa wiki hata wiki mbili kama umekaa ambayo inakutoa mchezoni ukajitenga kwanza ukajieka uka na vitu kamahokadiu nb nahani about uh, kuwa na plan sio ile plani ambayo ikufanya ku, ku, u ila kuakwamba wapi ambao limekosea kwenye maonaitumia yes. ann right ni buiaa thrug hivo kunote na ku vitu ambavo vinaeza vikakusaidia tn like, kitu kizuri sana me kiongelea ndo najua sent ya yakon labda mtu anaweza akatumia uh, kuwanalos in ambayo but... <laughs> <laughs> imeipata miotai kito ambacho kinaisaidia sio kwa kipindi kile tu hata siku hizinakuta nina setup nzuri ila kenyehyo naekaalos ile lostakama ta ni ndogo au itakwepo ni kubwa ila inannsp kwamba nikiangalia pale kwenye ntaona los lakini itanasp kwamba nilinkaa o afteo nikaakaathe loss. so onabidi zikuns ziku u o so aakdkwenye gam y yeah, nakuendelea kwa sababu byth a t unakopo naili uweze kulakini pia kuna koa ni nikaongee kwamba watu natakiwa wajue kwamba zipo tuawatu wengi waga wanafanya makosa ya kurudi kwenyewakiania kwamba wanaachwa lakini ipo tokaelfu mojaa mia ti atembea vilevilena ukajifikiria taugul We'll hiyo yeah. well, kitu unakuta mtu anasema ah, i inabidi nifanye chochote lakini like, unakuta labda amealibu imekua ni Thursday. kwa sababu kunanasmaaa yeah. yeah. kama kuna, kuna wiki ijayo kuna mwezi ujao kuna mwaka ujao najua zile hu tunaha sonashukuru yeah, sana Trader mt nadhani hicho kipengele tayari tumekiongelea uzuri upande wa emtion so kuna hii maswali ni jus if... okay, una kitu ambacho unakiamini labda aba kwenye zako ama kuna ingine unakuta anasema nikivaa ili koti au nikivaa au nikivaa kiu au nikifanya n labda naiwangu au na vitu kama hivo venye unaamini hivo au unavyo kwangu mimi sijafika kuwaza hivo lakini all i kwamba tu kuna mda tu kuna mambo yanatokea unatamani wiwe hata una nguvu za giza <laughs> <laughs> uweze kurudisha muda nyuma acilishata sekundi tano <laughs> hata sekunditanoikt like, sekondiunakuta mab mm, yeah, labda okay. yeah, ulikuwa uh, una dsna maybue ukawa umepata mablabda ut ya kufunga mona edheni ukasema acha ni ziacha saabu zitafika sasa unakuta ulikuwa ujiangalia maaba kuna fnamentoatat umefunga hata hatahata dakika mbili azijaisha umefunga simu unafanya kitu ingine ukija kurudi unakuta tayari ashakrana naa tamani kamavi ueeza kurudisha muda nyuma ungeile au ho ia yeah, una, unakuta mda mngine kwamba kuna maeneo mi aual kuna maeneo nikiwa natedihuwanaamini kwamba ni wa wanapata wana profiti nyingi sana kuliko sehemu nyingine <laughs> yeyotenikiwa yeah. nyumbaniminanaga ah, okay. uh, okay. ni nikiwawanyumbani tu nikiwas imehlzangu No, yeah. na naonakama vndona nawezasana naapata kuliko nikiwa njeikiwa nyumbani naenye tii kwenye hizi fafa kuna mtu mmoja aliwaisema nilioa yes. aliandika kwamba um, thek Yes. kama ukafanyasana ukirudi naoous pia hicho ni kitu watu wengi wanakisemea lakini actually, mi sijakitilia sijakipumbua lakiniwatu wengi wanakisemea wana, wana, wana sana hiyo ni kwa ajili ya, ya kufanya imo, nini zil ama sa ya kupunguzapiakufanya h <laughs> <laughs> um, yeah. but, uh, nyingine i haa like, um, kuna habit ambayo ipo kwa mtu wa karibu yako ambaye akifanya tu zile zake weku au kawinsa mm, a nakuna anafkii natedi nayea siponaye apa lakini o mbea derik. Yeah, unakuta una labda mara nyingi sana nakuta yee akianza ku kinaama jumatatu ananda aaasabnyah asbuh kiamka natat eana naye sio le takwsa kitu kizuri pia kuwa naakulikokuwa mwenyewe pekeakos yeah, <coughs> yeah, so, kingine ni shi apa unapokuwa na ume, umekaatuwe mwenyewe idha upo kwenye s au upo nje lakini unakafungua yes. ile mt4 yako kakuta kuna zil kwa maana upo kwenye faida huo una aef <laughs> <laughs> <laughs> uh, okay, okay, okay, okay. mi uongo ambi mi cha kwanza huwa anapenda tna akujisia mi wanapenda sana kujisifia yani, <laughs> <raka. laughs> yes. yani, n sinajua asa amaamiihamimi ndioguru ba wagawa najiahit sana nakuta mda mwingine mpaka kwenye dari zangu labda nakuta agaanaandikaaaano mm. yeah. yeah. kama kuna, kuna siku wasiku nilikua nilikua niko mbeaomeakawa mm. mbea, nimefunguada s so, kulikua kuna maswala yn ni umemehys umeme kawa mekata kamaha pau ka aafanya a aa kufungua ah, imenda I mean, dukani kwa mtuaakufungua ina a na likoela nyingi pale pale yani ilia imetoka so kaanza kudasi za kuingilia basi a hii hapa ni ya like, uh, mwisho ukepo upo kwenye i nzuri ama yes. unatwe uka umepata faida yes kitu cha kwanza kabisa ambacho huwa kinakuijia kichwani huwa ni kitu ambacho kinakuhusisha wewe kama wewe au au fami au rafikimsiuh mi wanapenda tu nitengeneze helasio kuzitumia ina nyingi lakini sio kwenye kuzitumiamwanapenda tu kona Um, zur namba kwenye, kwenye akaunti zangu zinapanda I mean, zina kwenye ntwabazinazidi kupanda hivo napenda sana hihokitu yani napenda hicho kuliko kutumia hela kwasababukutmalaka siwazi sanakutumia hlaid nikuwakua labda benk akaunt labda imepanda okueda kweye flani nakuwasana ok so dhani hapo tumefikia mwisho lakini sure thanki you for your time an uh, maybe kwa okay, kuamap unaweza kumshauli labda mtu au hata kutoa hando yako ya mayb uwape ambapo unapatikana sana either twitter insagram au youtube whaeve aza ambacho ningependa kuta ushauri kwa tad zote ambao wasanafanyaaaywale ambao wanafanya cha kwanza chakujua lakini cha pili kutengeneza akiliyako kujua kwamba upo kwenye fild ambay fild ambao ni ngumu kiasi chake lakini watu waskate tamaa wafanye skolojia ni kitu cha msingi sana na maana leo mada yetu imekuwa nikuskolojia sio kuhusu kupata faida nautafika malengo yako wasaaakuna yoyote aea kapata zdanapatazkafanya mambo makubwa sanafaambo makubwa kuliko mtu yoyote kikubwa tu aataut kwangu mimi nazani hivo ni vitu vichache vya ku, kuongea lakini pia kwenye soiamedia bana mi ni tmt um, mt kwenye instagram lakini pia sana sana egram ndo na magrupgup kule twitter situmii sana kwa sababuhe ambayo wanapenda ku, kuongea sana kwenyemdia no, mi napenda tu kufanya kazi ooo tofautiaaaakikakufa ma lakini dia nyingine hapo anaila sasa kama unashidayanaitafuta aagram ndo niko aktiv sana kwa jina la tdmtm ok so tedamtshukuru sana kwa timu yako an uh, yeah, umekuwa of ou gest na hii hapa ni episod ya 4ne ila ni episod ya, ya pili kwa kuwa na gest so tan yuoc anoyasante pia braza kwa kufanya nio mgeni wako nimenjoypia nimesikilizaas ya kwanza ependa soisaatakukwama wankii ieskiampakaka wishopia uingie kwenye mstaiaaamliwanu kuamaaakkiio Hello family, thank you for tuning in FSB podcast where we make finance trading simple, accessible, and enlightening. Of course, don't hesitate to share your thoughts about this podcast through this WhatsApp number and bio. You have to start with 255 now, dear, tenor, plus 596 Naludia Tena. Plus 255-746 410596 i hapa ni whatsapp numb ambao unaweza ukashare your thougt about this pdcast tutumia voicnote ambao inez ikawa fture into the next podcast tupelivye hapahapa kwenye sehemu ambayo unasikiliza podcast kama itakuwa ni niapleca spiy or wheve ycast just give us the review or the coment if you think this might be you podcast. Yes, until next time, stay patient, work hard but smart, and remember the art of patience is the bridge between time and success. Guys, family, join us in our next episode. Thank you and see you. This podcast was brought to you by FXB University in partnership with Mr. Cryon Nikas, based in East Africa. You can join the mentorship program at www.fxbuniversity.com and be among other 1,000 plus elite members all around the globe. Hey, it's Paige DeSorbo from Giggly Squad. High quality fashion without the price tag? Say hello to Quince. I'm snagging high-end essentials like cozy cashmere sweaters, sleek leather jackets, fine jewelry, and so much more. With Quince being 50 to 80 percent less than similar brands, and they partner with factories that prioritize safe, ethical, and responsible manufacturing. I love that luxury quality within reach. Go to quince.com/style to get free shipping and 365-day returns on your next order. Quince.com/style.