Planning for your next trip? Elevate your travel style with Quince. Quince has all the jet setting essentials you'll want for your next getaway, like European linen, premium luggage options, buttery soft Italian leather bags, and so much more. And it's all priced at 50 to 80% less than similar brands. Plus, Quince only works with factories that use safe and ethical manufacturing practices. Pack your bags with high-quality essentials you'll be wearing for vacations to come with Quince. Go to quince.com/trip for free shipping and 365-day returns. Hiring for your small business? If you're not looking for professionals on LinkedIn, you're looking in the wrong place. That's like looking for your car keys in a fish tank. LinkedIn helps you hire professionals you can't find anywhere else, even those who aren't actively searching for a new job but might be open to the perfect role in a given month over 70% of linkedin users don't even visit other leading job sites so start looking in the right place with linkedin you can hire professionals like a professional post your free job on linkedin.com people today wow nice yeah. what you're hearing are the sounds of people everywhere putting on bomba socks underwear and t-shirts made from absurdly soft materials that feel like plush clouds. Yeah, that plush. And the best part? For every item you purchase, Bombas donates another to someone facing homelessness. Bombas, big comfort for everyone. Go to bombas.com slash ACAST and use code ACAST for 20% off your first purchase. That's bombas.com slash ACAST, code ACAST. Yeah, bro, it's early right here, and I'm um, on to the podcasts. And I think I was passing in the same phase. Like I know everything when you market like any. Um, I repeat, like you know, use every kind of instrument without knowing which instrument to use and which not to use. Like you know, blowing a lot of accounts and um, um, doing a lot of mistakes like over trading, poor risk management, but. The nimesikiliza theaaithea like my if a myi an i thin from now on nitakuwa nafanya vile vitu ambavyo natokiwa nivifanye na kupitiwa as nimojifunza kwamba like ivo vitu navifanya il bei y ti i eieiea I think this podcast actually changed everything. It has changed everything, I think. And I believe that it has changed everything in my trading journey. Thank you. Hello family. Welcome back to FSB podcast where you listen to the tips and that you need. I hope you are doing fine. I'm your host right here, crying nikas the one and only. You know the vibes, man. Yes, big shock. so siku ya leo actually tuko na topic ambayo inasema inasematdiseg that work na leo nina suply kwenu kwa sababu mmekua mkiliqwest a lot of time kwamba we need this person personatrisinwa episodes and of course nimewaletea amlsel asl ni ceo lakini pia ni owner mwanzirishi mkuu wa wana kubwa sana kwenye mnenmontum mana trading, trading, trading anaituma lakini pia kwenye risk management technical analysis na analysis. At end of this nimemuuliza relationship with friends, relationship about love kwenyeinaaheohinimemuulizawlaini piatumejaribu kuongelea pia, how his with money. Not only that, pia about life how can you make money you are the, trader yani we kama trader aitaki utegemee peke yake forex, kama forex kuna vitu vingi sana vya kufanya outside outside trading au outside the market, au market namna gani tips kuna tips nyingi kwenye internet kuna marketing design uh, coaching all this we in this net now nabidi ni kuuliza wee mwenyewe m lakini beha labda nikupe yahiinazita i ambayo inakufanya uwe na udiid we mwenyewe kwenye mdagani atakiwa uingie mdagani ntakiwa lakini pia ni mda gani ambayo inatakiwa partial profits sasa zile rules ama sheria ambazo ameziainisha ndo tunaita ni trading methodology ama trading strategy zinatofautiana according to adin toou kwenye market kwa sababu kuna scalpers, day trader, swing kunasdaytdesitde lakini pia position piaide hao wote wana trading wanatieg zao na kila mmoja kuna namna yoyote ile ambayo ameitest ile trading strategy mpaka amekuja kusema this is my trading strategy ambayo labda ni 80, 80% winning wi au ina 90 au ni 50 winning kuna watu ambao hawawezi kabisa kutengeneza hizi uh, just kwa kuweka kwamba hapa natakia trade hapa ni, nisingie tredi Wanatumia indicators so indicators lakini pia nazenyewe zinakuwa na rule inawezekana wanatumia moving average hizi zote ni, ni one of the indicators kwamba bana huyu mtu kwenye trading strategy yake anatumia indicator ili weze kumlahisishia kuona vitu kadhaa kuna ingine haya mambo hawataki kabisa wanatumia mabo hizi tunaziita ni just uh, kama ni maniambazo inakurahisishia trade aote wanatrade hawaeial fundamental inabidi mpaka ajue decision gani ambayo anatakia aifanye kwenyeso hiyo ni lakini lakini to pia usisahau kutupa review ama comment kwenye platform ambapo unasikiliza hii kama unatumia pale chini kma unatumiapale review I'm a comment coming out to me a Spotify, coming out to me a Google Podcast, coming out to me a whatever. These are, we have a lot of platforms where we send the podcast. Let's go! This podcast was brought to you by FXB University in partnership with Mr. krian Nikas, based in East Africa. You can join the mentorship program at www. FxpUniversity.com and be among other 1,000 plus elite members all around the global. Hello, Mr. Amlisal. Ah, uh, yes, brother Krian. Mabo VPSA. Talama Kabisa, Kwema. Kwema Kabisa, Karibu Kwa uh, FXP Pokas, Nadani, ni one of the case and Bormungwa recommended in our drinks. Uh, shukran sana nimefurahi sana na nashukuru sana kwa kuweza kunialika kwenye ueis uh. uh, shukran sana bratha karibu sana karibu so kwa watu ambao labda itakuwa hawakufahamu unaweza pia ukajitamburisha uh, kwa majina anaitwa amrisali mkwizu ni sio nafonda wa FX ni mojawapo ya taasisi zinazojihusisha na biashara ya, ya, ya Forex, Forex ambapo uh, tunafanya wenyewex lakini pia tuna i ya ambao tunashirikiana nao kwenye kufanya biashara hii ambao hii ni wale ambao wamepita kwenye mafunzo yetu kwao tunakuwa tuna i tuna naoi ambayo inatosha sa kwanza ongera sana kwa sababu jambo la kumanaj ouni ya watu in and out afu uh, at same time ukawepo ni jambo ambayo inahitaji sana na oien haliya sana sanaseiial kwenye trading. i know that kwa sababu nimekuwa na exeien nayo so ongela sana uh, shukran sana brath sukran sana ulivoanza uh, yeah. uh, kusema po niekuwa na experience nayo niotaka niongezeni kwamba watu wengi waga wanahisi vitu vinakuwa vinaenda tu lakini kiukweli mpaka uh, unaona mtu anaenda kufundishwa na krian, mm-hmm. au na menta fulani na fulani na wanatredi pamoja na wanaweza kupata matokeo uh, basi mm-hmm. kuna nguvu kubwa sana unakuta imewekwa siyo kazi ya mchezo mchezo yasu yeah, sure, uh, sure. pia ongera pia nimekuwa nikifuatilia nimekufolo muda mrefu sasa ko naonaga pia kazi zakoo uh, both karibu pia saa mm. so ta siku yaleo takuepo na tpi ambayo inasemamaaaa najua hii ni topi ambayo niliiandika na sikutegemea kama utalikomendi hipi sa zikuwepotopi zingine ila hii pia ina mata sana tai una ex kwenye mwaka siwetu atampa na exe fihivi chamuda s taea naamini ume utakonaa niliona p umwa kuteziaku Uh, nimetredi hizi kama st na, mm. uh, na, yeah. na, na nyingine lakini sio st kama 75 kama hizi zabaz hapanatukipendaza tukaelezea pia baadaye kwamba kwa nini hapana na pia hata kwenye upande wa hizit na hizi nyingine nyingine 0 na nyingine imekuwa nikizitredi mara chache sana kwasababu s bado nipo kwenye kuzifanyia sech i pamoja na baadhi ya dit kama goldi hizo ndio moslsaa so hii ndo topik ambayo tutakuwa nayo mezani tutaiongelea kwa upana zaidi kwa mtu ambaye maybe ni mgeni kwenye soko yaoe sioor tu sure, na kwenye masoko yote ukiongelea sakwa so, mtu ambayo atakuwa ni vijina unaweza ukajaribu kumwelezea vile zipo auk uh, okay, broth uh, tukianzia kwenyeo kwanza forex kama biashara nithesem kama biashara nyingine kwahiyo s kwenye forex, kwenye biashara nyingine uh, huwa tunakuwa naya biashara kila biashara ambayo mtu naiona imesimama iwe ni biashara ya kuuza nguo chakula au kampuni fulani natoa bidhaa fulani basi hmm. uh, wanakuwa na srateji yao kwa hiyo kielezeeakanza kuanza kupata ile ilekuetsha wambani kitugani kabisa uh, kwenye kwenyeaa enye biashara nyingine ni ile njia mbinu mtu ambao anaitumia biashara nkumpelekea kuweza kupata matokeo chanya sasa tukisema strategy, kama tulivyoongea ahabari yetua kwa hiyo ezaa kunaambazo haziwenambazo si zina kulingana na mtu uh, masoko nayojihusishanayo na jinsi unavyo biashara yako mm. yeah, anajua uh, najua tofautiana uh, kwa mtu ambaye nopi labda n nikasemea kwamba nim ama ambayo unakua nayo kwenye ambayo inakuongoza wakati ambao unafanya maamuzi fulani kwafano tukiwa tunaese una labda ama mda ambao inamv kuna wakati ambao hautakita kufanya chochote na kuna muda ambao unatakia ufanye unatakiwa hufanyekwamba sasahivi nimeona vitu moja mbili tatu sasahivi natakia let's say, ni i ama ni press sell. so ile trading system yako ni muungano wa vitu eidha vitano au vinne ambayo vinakuruhusu wewe kufanya decision, au kufanya maamuzi nadhani inaweza nikaelezea kwa namna hiyo ila pia i zi zinatofautiana kwa sababu kwenye kuna watu ambao tunaita nia kuna swing traders, kuna traders, lakini pia kuna scuppers. so kila s ya mtu ambaye ni yake aumethodoloji yake itakuwa iko tofauti ndani ya hizikwa sababu ziko nyingi kuna ambazo zinafanya kazi nyingine azifanya kazi soleo tutajaribu kuziona hizo na ah, ndio brh nahani uh, theinaeza nikasema uh, ukiwa una lazima ufanye kweli kabisaa ni moja wapo ya mhimili mkubwa oh. anaeza ikasemamkwenye uh, swala las oh. yes. so, ukiwa unafanya a najua haukukama tdi sratei moja ulivokupa nanza trdi so kuna bai lazima utakuwa umejadribisha tdiate hii umejaibisha aei mpaka ukakamwa kwamba bana sasahivi ni na tdisatei moja so yeah, jani yako ilikuwa vipi mpaka ukawa na sate moja uh, kwanza kabisa uh, mi ni mojawapo ya t ambao unaeza kusema kwamba wamepitia sratei nyingi sana wamepitia nyingi sana kwenye learning, learning phase, lakini pia hata baada ya kuanza profitability kidogo uh, nilikuwa naamini kwamba mtu anatakiwa usome vitu tofauti tofauti hata kama sio kwa lengo la kuvitumia ila kwa lengo la kuvifahamu tu maana kuna tofauti kubwa sana ule mtu ambaye anavijua vitu na anaamua kwamba hiki nakijua najua kinachofanya kazi na kila kitu lakini sikitumii tofauti sana ule mtu ambaye hafahamu vitu vingi nilikuwa uh, naamini hivyo sana lakini pia kwenye safari yangu ilivyoanza ni kama wengi kwamba mwanzoni mtu unakuwa na ile mentality kwamba uh, nitaingia kwenye forex nitasoma tu vitu vichache then nitaanza kutengeneza hela nyingi au nitaanza uh, kupata hiyo ndio mentality nilikuwa nimeingia nayo kwa hiyo nilianza kutafuta mtu jani uh, yangu haikuwa ngumu sanae tafta mtu wakwana kasaau wapo watu ambao lika nimesomanao e walikaaa kfatttu mmoja akwehndo in itu uh, kwa maana ya kwamba nikisema ile exactly, ilikuwa ni forex ni nini patiat ni wakina nani mm-hmm. pamoja party, kuamba, lapi, na funamento ambao fdamento yenyewe ilikuwa niear kwamba kuweza tkujua fundamento zinaangaliziwa wapi na kusoma unawezaji kusomaekiana ikijaunafanya vipi maamuzi sokoni mm-hmm. kwahiyo hichi ndo niliweza kujifunza Uh, baada ya hapo niliweza kudi amount na kipindi hicho apit ni changamoto kwelikweli kata amount yenyewe ni dola kumi kumi na tano <laughs> kiukweli iwae kathe egiin uh. kabisa tu nili dit kama dola kumi na tia ishirini kipindihicho uh, kwa broka moja nadipozit kwa mpesa tu nikapata bahati ya kupata dola mia ahiyo iwave ki ilikuwa sijui ninachokifanya lakini nilikuwa na kidogo sana lakini niliweza kufom na nimesema ni luki kwa sababu niliweka tuz flani kubwa te nda kwenye fi moja kwa moja na pale ndo nkaanza kuona kabisa kwamba kama siku moja tu nimeweza kutoka dola kumi na mpaka mia mbili na hii ni, ni trei chache tu basi naona kabisa elfu kumi efu pale Uh-huh. monai hata sikufanikiwa kuiidro ile pesa yaani kesho yake tu asubuhi kama vile niliamka kwenda kuichoma hey. e, nilistay the mona niliafu aha time nkawa najiuliza kwamba hivi inakuaje mpaka nimepoteza hii pesa nikamtumia kwanza jama unifundisha uh-huh. ah, bana hapa mwanzo ulifanya kubahatishai i aonesha eka vr ya mwisho kwa sababu ohata amekurusu kufungua hiipoihen uh, nomailkushauri uh, endelea kufanya na ikiwezekana endelea kujifunza zaidi ko uh, najaribusasa kunajua e tofauti na karia nyingine kwamba mtu nakua unajua exactly kabisa kwamba ntaenda shule fulani nkitoka taenda chuo fulani ni kuna clear path ambayo imekishaandaliwa lakini kwenye forex mtu unaanza kujifunza haujui yani wanzie wapi na kibaya zaidi ambacho uh, mwenyewe siamini hata ilikuaga vipi ni kwamba mi nilijua ex kwa marafiki lakini sikuweza kufahamu menta yoyote atha tim nau kidogo ilikua ni mwaka gani mle9 mwanzoninilianza kujifunza kabisa 219 mach E, kwao hata kunanakua ni maarufu sana ameshafanya vitu vingi nii lakini nilikuwa siwafahamu kasababu iliua sio mtu wa sana pia hata kwenye hiikama yani, hivo tunaj ukia kuambiwa fursa na rafikikumuuliza uh-huh. so, kwamba na na nafanya skua hivyohe uh-huh. kaanza kutafuta kwamba mtu gani anafanya moja uh-huh. kwa moja nikaendab kwenda kwendab kusah nikakuta ist ya watu wengi sana sasa wajua tayari nilikuwa kiasi flani nimesha ni kuwa kua kutokana na ambayo nimekopo nayo nishai kujaribu kuingia pia kwenye h na vitu tofautitofauti so, oh. kuna vitu fulani nilikuwa nikiviona labda naona mtu ana au kuna vitufaniana viposti a kamba huyu sio mtu ambae namtafuta kwenda kusoma kwake koo aalijaa nikakutana na, na, na, na sehemu nikaja sijui kama ni sawa nikitaja uh. yeah, kuja nkakutana na Falcons. koo nkaja nkapitia zao anapo wajaribu kuelezea vitu na nini nikaona kwamba hii ni sehemu inaweza ikawa ni mwanzo mzuri kuanza ku, ku, ku, ku, koo nili zao so, za fr nyingi sana kwa muda mrefu akama dolami2 mbuka... ba9 hivi Mm-hmm. ko nilipia nikunza po safari yangu ilianziahi ko hivyo Ak- naju konathese ya kupitia huko k unafahamu vitu mbao walikuwa wanafundishanilianza yeah. kupata mwongozo kwa kiasi fulani kwamba inahitaji vitu gani specia kwenye upande wa soloi na hivyo yni kuniia lakini sikuishia hapo nilikuwa naendelea pia kutafuta watu wengine ambao wanafanyaia kwab mi ilikuwa natafita na CEO, instagram na tit kama watu wengi wanaofanya sahivi kwahiyo nilikuwa nakutana na za watu tofauti tofauti najaribu kuwafatilia kutafuta namna ya kusoma na hata huku kitanzania tanzania nikaanza kusana baadhi ya watu ambao walikuwa wanafanya forex at that wanafanyaaatm kwao ilifika tu wakati nikawa nimegundua kwamba uh, nikiendelea kuiti pesa zangu sokoni na pesa zenyini dola kumi ishirini thelathini basi nitaendelea kuzipoteza bora nitafute namna sahihi ya kuweza kupata haya maarifa na kitu kingine ni kwamba kuna hata wakati ulikuwa najiona napata maarifa lakini an najifanyia na, na ile najiona mm. kabisa kwamba s bado sipo kuweza kufn pesa yangu na kuigro najuaakuwa na ile mkinzano um, wa mawazo kichwani kwahiyo piawaz ikuwa nakinzana alafu naamua sikute nif tu nanapana ile di ambao ilikuwepo nayo kwamba sijafika sehemu sahihi ya kuweza kufandi pesa na kuwa fi yeah, sure. kwa hiyo kienda hivo kwa mda fulani uh, nikaamua kujikita kweli na kuelewa stratei ambao nilikua najifunza athat time na kiukweli nilifanikiwa kuielewa yani naambiaga watu wengi kwamba ukiweka ambao uh, wanathatim ulikuwa hauwezi kunitoa tena especial kwa upande wa teni upande hmm. wa waeikua huwezi kunitoa ilikuwa na a kiukweli na ndo hata taimu nilipata idia ya kuanzisha na ilikuwa anasema kwamba ustapi nianzishe then uh, niwe na posti zangu na postianalsis na posti zikiwin zikils hivyo takwambatonakwama nili posti tu tedi kama kumi na tano posti yani na postikwamba natizamia hivi na hivi na hivi a nasashangatufanye namna niweze kufanya na kwa nafanya a zako lakini kwa kiasi fulani kumbe na naaf mpaka watu wengine wanaanza kuona kwamba nafanya kitu aitachaji mtu ilikuwa ti i f yan naaaknao na, mm. mwaza, na pia hata kuna watu niliweza kujifunza vitu vingi sana kwao na ilikutana not katika namna hiyo waliweza pia kuniro kwenye srate nyingine nam really ni kwamba najua watu wengi nikuja kugundua baadae kwamba wanahama strateji moja kwenda strateji nyingine na kusoma nyingine na nyingine kwa sababu tu wameshindwa kupata matokeo kwenye a fulani lakini mi nilichokuwa nakifaanya ni kwamba kuna wakati nilikuwa naona kabisa kwamba wanafanya yangu kabisa kwamba hii inayotumia vitu gani na vitu gani vimemisi ili nikavitafute wapi kias nikienda kutafuta kwenye kozi fulani au nikienda kununua kitu sehemu fulani nakuwa na kitu exactly ambacho nakitizamia na pia mm-hmm. naeza nhotizamia na na exactly na lakini ikaenda nikapata vitu zaidi kwa pia nikawa kwazapia uwezo wa kuchagua kwamba hichi nakitaka lakini hichi kidogo aa, ni changamoto nanimesemea kwa sababu kitu ambacho nilikuwa na nakijua tangia mwanzo ni kwamba More, unakuta vitu vipo mm. them itakuchukua muda mrefu kumasta uh, lakini pia iikuwa nimeshapitia baadhi ya sehemu zikawa zimenaminisha kwamba a ila kuna baadhi ya watu wanaeza wakajaribu kufanya vitu viwe kwa namna tofauti tofauti lakini pia uh, sisi kama binadamu tuna tofautiana kuna mtu mwingine anakuwa vitumbo vikota darasani unashangaa kuna njia rahis ya ku ai njia ndefu msh kapat mbayo isa hata uu kwenyeia naamini kwamba naweza kakuta mtu ni lakina, vitu, lakini an anafanya vitu lakiniuanaamini kwamba somthinvemutokana n kwamba ile tu mtu ukijitambua kwamba uh, kitu gani hasa i kinaweza kikawa ni kizuri kwako mm, saa saaa mm. um, saa, so, nakupuka nadhani nilianza kufuatilia ilikuwa ni elfu mbili na ishirina moja kama sio ishrina mbili kuna muda apao ulikwepo mwanzariib na isirii mwanza ndo nilienda chuo mm. E, nyumbani ni tanga kw niitoka tanga kwenda mwanza kwa ajili ya mambo ya kituok okay. nadhani ndo kipindi ambacho um, ilikamaona pei yako ulikuwa na posti sanando yeah. hiiakama uikubatilishajeshawaikutananashua ni kweli ni enyewehii ani nilifungua ikiwa na ah, sufuri sure. kabisa ndoapo <laughs> a Sa- So, unaona kuna powa fulani kwenye kushare sa mtu ukiwepo ndo kwanza unaanza kujifunza mi pia nilix hiyokitw um, nilikuja kugundua kwamba hata kama ni for free, ila ukishare kuna namna fulani ambayo we mwenyewe una, una gen hata kamauei uh, kwa kuona lakini kuna namna fulani ambayo inakufanya u kwenye trading. ndo hata hivi nimekuwa nikin watu ambao labdaambao nimewafundisha naabi ukijifunza kitu snacho we mwenyewe jaribu kushea na mtu ambaye na ujione we mwenyewe au uone pia pointi zake ambazo anakuepo nazo kwenye kitu ambacho no hichohicho o so, ona kwako pia ime ndo nakutana na watu ambao ko kwenyeenaeza kupiga naeza ku naeza kujigundua mweyewe vitugani ambavo una luck vitugani ambavyo inatakia uviongeze na vitu kama hivyo so congrats, bro. Uh, shukran kauguwasukranbrh hiyo ulichokisema ni kweli kabisa hata mimi huwa na smembas wangu kwenye kufanya hivyo na sio tu kwenye upande wa kwamba utapata uta watu wa kusiianao no wapo watu ambao nimewapata at that time aha tim fanoakina na mpaka sahivi tuponao kwenye na tuna grow pamoja lakini Uh, inafika kipindi naenda mbali zaidi kwa mfano kipindi ilianza kupata nakuwa zaidi na tedi naanza kuposti otoli naingia kwenye pfi naposti matokeo hata kama hivinut nimepasat kwamba etm myo ni rkodiideo ya kuelezea tredi moja moja kwenye hii proses nzima ya kupaschalen napostiyoutbkunakuta what happen ni kwamba a lot of blessings zinakuja na hiyo process na mtu mwenyewe ndo unaamua kwamba hipi nikubali kubali na niipokee na hipi ni katae kwa mfano nakuta watu ambao wanakuja wanakuambia bana mi nimeona ni pefomai yako nimeona uh, risk management yako na jinsi nzima ambavyo trading naomba tufanye biashara niweke apita uweze kui ko mtu mwenyewe unaamua kabisa kwamba hii ni chukue au niache. Na ni ache nwengine unakuta naezaakutumia ukaona wengine ni good amount eam yan na kubwa unakuta pia hata ifika tm mtu mwingine labda hizi kakufata kakuambia kwamba bana nimeona umeelezea ume nini umeelezea ume ulivyoweza kumna zetu na keli tumeona pafoma yako ni nzuri umona imeweza kue akaunti yako naeona m yako ni nzuri kuna dili mojambiinataka tufany dili nyingineuta diza nyingine, na dili nyingine natakawakna watu wengine, wengine, wengine, wengine. kufanya vitu vingine zaidi koo mtu shakuta zina kuwa nyingi we ndio unaamua kwamba nifanyii pila kuna nguvu kubwa sana kwenye kusea yako na kushea process yani hyote ambaye atasikiliza hii statthat jani na hii sio kwenye forex even on a budget quality is nonnegotiable That's why Quince is the place to score high-end essentials at 50 to 80% less than similar brands. Get your hands on buttery soft cashmere sweaters from just 60 bucks, Italian leather jackets, and so much more. And the best part about Quince, they exclusively partner with factories committed to safe, ethical, and responsible manufacturing. Elevate your style without the elevated price tag with Quince. Go to quince.com/upgrade for free shipping and 365-day returns. Many of us have those stubborn pounds that seem impossible to lose, no matter how good we eat or how hard we work out. My solution is PlushCare. PlushCare is a leading telehealth provider with doctors who are there for you day and night to partner with you in your weight loss journey. They can prescribe FDA-approved weight loss medications like Wagovi and Zepbound for those who qualify. Plus, they accept most insurance plans. To get started visit plushcarecom loss. That's plushcarecom weight loss. Kwenye biashara yote ambayo unaifanya kitu kikubwa a uh, ni kuweza vitu ambavyo upo real yani kwa sababu ukipata deal yoyote alafu ukashindwa kuperform basi hata kama 10 years to come utakuwa the best mtu bado anaweza kuamini naweza kufungia milango mingi. Go. kua tu ile kwenye unacho kishare na uwezi kuonyeshasi uh, zote za, za, za tding yako za kitu anacho nakifanya hiyo inakuwa ni poa sana ila kuna ceki kubwa sana na kubwa sana kwenye hiwaunahisi yeah, sure, sure. kwamba labda mtu anashabi apate wanafunzi wa kufundisha histhis lakini uh, waga anawambia watu wengi kwamba pat ya kupata wanafunzi au watu wakuwafundisha eythi hiyo inaweza ikawa ni moja ya ndogo sana ambao inapatikana kwenye kushara kwa sababu inaweza nimfano mmoja kwamba ukapata tu mtu ambaye anakuambia mmoja kwenye labda hata miaka mitatu ambaye anakuambia mi inakaapito ya dola laki mbili nataka utedi utakuwa unachukua hata asilimia st oous wanaof mtha that lakini kuna flesibiliti kubwa sana ukiwa na, na, na, na mtu ambae anaeza akakuambia hioksabauna haina nyingi mona mm. anategemea mbao mtu ponayo maana tuja kwenye upandeinamiasib ende kwa profim. Profim kuna wakati na kulazimu kwamba ume take a trade, lazima uifunge kwa mfano uh, ukija kamas ni nje ya mada kidogo ukija kwamfano ama kwenye hizi zenye <laughs> inawezekana kuna uh, mtu uh, haelewi emas so, naeza kumwederesha kidogo uh, okay. uh, haya ni makampuni ambayo yamejikita kwenye ku kwainamaanisha kwamba zipo, profi, zipo ambazo zinailainamaanisha kwamba inakua iis not aaontomo atnakupa akaunti ambayo iti ikdemo like utaweza kuaaa unawezaaunapata is pia zipo ambazo wanaweka kabisa na watu pia wanapata is japo mosofthem awanao kitu kinaitwa ama utaeaunapata ko kija kwenye hizi hiziskui zimekua nyingi na kila mwezi zinaanzishwa mpya kuna of money, utalipia kama fee ya kuingia na ukilipia utapatakn kila size, unakuta ina, ina nt yake ambao unalipia ko ukilipia wana namna zao ya kuweza kuzaoukienda kenye ni kuchuja watu na hapo ndio mfumo ulipo kwahiyo um, wataa kama mtu unafi kupit zao kwahiyo kuna nakuta nyingine zina two steps process, nyingine a yingine t nimeona kwahio ukiweza uh, kuvuka laba kuna vitu mbalimbali atakiwa ukamilishe kamaaekaaxipdatheti a na vitu vingine vingine vingi ambao hapo koo ukiweza kuvikamilisha basi utaweza kupata akaunti ambayo wenyewe wanaitaacunt kwa hiyo kipata hiyo akauntiimia yoyote ambayo utatengeneza watakupa pecentei kwenye hiyo faida koo wanaprovid kuanzia 50 ya faida mpaka 95 eent ya faidasaa ikiendelea yes, pale ni kwamba unaweza ukapata i lakini unakuta kwa mfanoina umeona kotas kwamba uh, mfano nimeweka tredi leo ina rdlf6t nisipoifunga ni, ni hiyo tredi nikianza nayo siku ya kesho huku ina rdf6 ile fst wanaikonsida kama ni sehemu ya yapit tayari kwa hiyo ukiongelea ada il naid kama tayari ni sehemu ya endapo utafanya hiyo edi yako ifike labda efu tatu na aa fao ni efu bil kwa hiyo utakuwa ujapata hasara kwenye akaunti lakini utakuwa umepoteza alin kwa kigezo cha chataka uh, um, nikuuliz kuhusiana na kuna mtu inawezekana akawa anajiuliza Uh, wakati unaongelea kuhusiana na kunaa ambao mtu aa akii pa sisi atua wengi hawajajua namnainavofanya kazi na hukusokwa mbao inafanya kazio a kwasababumeana haambao inaw kwenye t lakini pia labda haiwa kwenye ya kawaida uh, kila kitu ni the same kila kitu ni the same kabisa uh, mtu kama una tredi kinachobadilikaka kikubwa kwenye hizi fi labda ni state of mind mtu unawezakawa unaweza kupafom vizuri kwenye account yako lakini kama kuna vitu utashindwa kuvizingatia basi unaweza ukashindwa kwenye kwahio sio kushindwa enial ni kushindwa katika uh, changamoto za kisykolojia ambazo itakutana nazo lakini sio kushindwa aial kila kitu ni the same hili neno limekuja tu uh, kwenye namna ya kwamba kuonyesha inapatikana vipi kwahiyo inapatikana vipi inamaanisha wanachokifanya wao ni kwamba wanachukua demo accounts kama ilivyodemon kwao wengine en wanaezaaeka wakaiebo wakai, wakai pale kwenye 5 aun naotumia wanaeza wakaie au demo utaalmbaowtataka wao asababu dokna naomba yeah. uh, niweze kuhusia kidogo kwamba kama mtu hajui kabisa ni kitu ganianatamani uh, kuweza kufahamu a vipi wao wanapataje faida kanini biashara imekuwa anoa na mtu aweze kujie vipi aweze kuona kama neza ka akafiti kwenye hii biashara anaweza hmm. akaek zilizoandika kunat mbili nimeandika kuusiana na mambo yafi nimezis kwenye aplikthen yetu mbao kwaioazkabisa akaweza kuzisoma hivyo So, uh, tukirudi, topic. Uh. Eh, tukirudi kwenye topik yetu ambayo niaeawr uh, hapa niliweza kusoma hapo nikaweza kujaribu vitu vingi tofauti kiukweli ilianza pale ambapo nilianza kuonaofiili kwasababu wakati wa nyuma kidogo kiukweli ilikuwa ni ngumu sana kuweza kujaribu vitu vingi toaktuatkiwa ulipe ttakakuonea huruma kakuamta dola mia mbili lakini unakuta at that thattim kuiaes ni ngum sanatukusemama ah. mm. tenda kumweleza mzazi kila siku kila mwezi unapata sehemu mpya akusomaamba e dola mia mbili mia ni ngumu sana kwahiyo Uh, baada ya kuanza kupatapata olihata kama that lakini nilikuwa narudi tena kuwekeza kwenye maarifa sotofauti nkikutana na mtu a uh, mtandaoni popote nka nikaweza kuona uh, ana kitu na mm. ingia huko nianze kusoma nione hivyo saa saas so, upande wa, wa kuna najua kwenye kwenye kuna watu ambao wana au wanaemaeum sa kunahlaa i amaa a afanya h nilihai kufanya hivyo elfu 2 na ishirini mwanzoni kabisa na kwa sech yangu nikagundua ile haifanyi kazi kwangu na niligundua haifanyi kazi kwangu sababu nishajaribu mara kadhaa sio kwamba watu nkisema haifanyi kazi watu wengi wanagundua kwamba haifanyi kazi kwa sababu labda nilikuwa na hapana hagundua haifanyi kazi kutokana na, hmm. na state of mind nayokuwa nayo wakati nafanya yale maamuzi lakini uh, confidence ya kwamba mgointo ani hivyo ilikuwa inanipa ina changamoto na pia vitu vikubwa mbavyo vimefanya pia niachane na kuul wakati wa kwamba nasubiria kunaa ikiwa ndo nitaeia kue ni kwa sababu ilikuwa experience kwamba wakati wa fundamental e sprii zinakuwa kubwa sokoni zinakuwa uh, kubwa sokoni kipindi cha nyuma kido unatokia mpakaa umeona mm. na vitu vingine vingi n anasema dihyak inakua sio hata kwa hiyo nkawa nimeamua kuacha hiyo lakini what iso ni kwamba from ther ni kwamba nakuwa na tekniko zangu ip na kitu nachokifanya na, nakuwa natizamah niweze tu kuona kwamba this wek this month kuna fndamento gani kwahiyo nikijua kuna kunae gani nitaweza kujua kwamba ni pea zipi zina posibiliti kubwa ya kuwa na volatility kubwa sokoni kwa hiyo nitaweza kuonstt nazo na nitaweza kutafutai nzuriotm ya fundamento sababu fundamento zinaongeza tu tiit sokoni hazibadi ya soko k nakuwa naamini kabisa kwamba mpaka ikifika muda wa wafen nikawa kwenyeeai ni ngumu sana pri kues kasababu kuna fundamento rat taongeza otilit na kuelekea kwenye, kwenye upande wangu kama nitakuwa nipo sahihi sokoni mm. kwa hiyo nimekua nikitumia mfumo huo wapo sawa mm, saatukiachana so, so. um, uh, mampo ya hu na zipo kila, kila siku na zinatofautiana kwa ambaye utakuwa maybe ni mgine na unasikiliza h tukisema uh, ni zile taarifa ambazo zinachochea uchumi kwenye forex tuna to volatility. Volatility zile, uh, list so, uwa tunando zile za klzinavokuwa zinabadilika so hizi huwa zinatoka kila siku na zinatofautiana kuna ambazo tunazita ni high impact news zile taarifa ambazo zinapelekea make kidogo i, i, iwe na, na, na vlatilit moja wapo ni kama utakua umesikia nnfarmmnge aunf wengine anahita ama fomc federal open market fmc hizi reports za namna hiyo ama pia hta gdp za news za namna hiyo hizi inaziita hpati siku zote zikiwa zinatokea kuna watu ambao tunaita ni fundamental traders huwa well, wanateka advantage zinatokea kipindi kifupi sana inaezkawa ina ni ndani ya dakika halahini au ndaniya dakiaba aadaeada a kawada anachojaribu kutuewezea hapani wamba ee anachokifanya anafataasababunakua anafata ni za muda mfupi baadayead aa kawaida uendo so, mgeni wetu pa Uh, kwa upande wa, yes, wa riski management kwa strateg ambazo umekamalos wakati unaanza uh, wakati una goo mpaka sasa hivi riski management unaiprei vipi au unamphaze vipi isk anaement kwaes wengine au pia kwenye strategi yako shukrani uh, okay. sana kwa ili swali zuri uh, nianzie nyuma kidogo mojawapo ya kitu ambacho waga tunaulizwa sana ni kwamba strateji ipi ambayo ina weki sasa ukiona uh-huh. ipo na imekuepo kwa kipindi fulani kitu ambacho wanajuaga ni kwamba lazima wapo watu ambao imeweki kwao ndomaana imeweza kuwaoooanth kwa hiyo vipo vitu ambavyo vinaweza vikasababishaa iweki kwako au isiweki na isipoweki kwako sio kwamba haiweki for eveyo inanaeza kema mimiesi kitu bacho na t lakini kuna mtu amemekiiliaillion fo t kua mona kwa hiyo vipo uh, vitu ambavyo ndio vitu vya msingi rgani na weki lakini pia kitu kingine hivi vitu vya msingi vinaweza vikawa sana na a na pia hivi vitu vya msingi kwa asilimia kubwa vingi vipo ndani ya ya mtu kwa hiyo kwa mfano rameulizia kuhusumojawapo ya kitu ambacho kinatakiwa kiwe ndani ya yae yako na hata mikipo ndani ya i yangu na pia kitu kingine ambacho watu wengi nakuta labda uh, sijapata alaaasemasijaingia nao kwenye mafunzo na watu wengi ambao wenzangu hata mbao nakutanaga nao waache sana unakuta wako na ambayo yani ipo well kwamba mtu anaweza akaa kwamba uh, haya maamuzi ndio yanaoongoza biashara yangu haya maamuzi ni kwamba hata kama lio nitakaa pembeni nitampa mtu aendeshe hii biashara yangu ya ti akuaanafata hizihii inachosababisha watu wengi wasiwe na hichi kitu ni kwa sababu uh, watu wengi wamekuwa wakire kwa mazoea sio ile kwamba mtu anachukulia kama ni biashara watu wote ambao wanachukulia kama biashara na biashara nyingine zote za nje watu huwa wanakuwa na kabisa kama ni biashara inahusishaakabisa zake na kila kitu namna ambao atazipata a na watu ambao hawanaga basi huwa wanakuaga kwahiyo hapa sasa kwenyebacho nimekifanya kama tumeandaa uh, ya vitu vote mba tunavofanya sokoni kuanzia ikal ko ni mojawapo ya kipengele ambacho ni sana kwenye, kwenye na pia wanasemana kwamba Uh, mtu ukishindwa kufanya isk anaement nzuri p tis unaweza yes, sure. hati ya, ya, ya, ya kupata tredi mbili tatu na ukapata faida lakini wanasema kwamba kwa sababu hatuangalii tedi mbili tatu tunaangalia siriz ya tredi mia tan tedi ambazo utazifanya kwa hiyoent uh, ambao tumekuwa tukiifanya aktualy inakuwa ina, ina, ina difa from o akount to anadhe kutokana na plani ambayo tukonayo kwahiyo kwa mfano kwenyeaount hamna akaunti yeyote ambao tuna teki riski inayofika hamna kabisa kamas um. e imekua tukiteki ni05 kwa tredi moja lakini tukija uh, kwa maxim iski ambao tuna teki patedi ni 03 uh, lakini pia iskmanmentwatuingiaga wanakunsidaga patredi tu ila mpaka tunafikia maamuzi ya kwamba patredi nitakua tunateki hii kwenye akaunti hii au tutakuwa tuna hivi kwenye akaunti hii ni kwamba tunakuwa tunaanzia kwenye mnthl maximm riski ambao tutateki ni asilimia ngapi then tunakujas ambao tutateki ni asilimia ngapi then tunakuja Uh, deil maimisambao utateki ni asilimia ngapi enunakua sasa pa tredi maximm iski ambayo utateki ni asilimia ngapi kwahiyo ile maimisk padi tunaangalia pia kwamba kutokana na deil yetu au dail aios yetu tunaangalia kwamba uh, tuna posibiliti ya kupata ae edi ngapi pa dai ko tunakuwa tuna d hivyo ko tunakua tunalmit ambayo tukiifikia padai hatuwezi tena kutektei nyingine uh, lakini pia kitu kingine ni kwamba risk sio s sioe kwamba watu wengi wanahisi wanatakiwa ameneji wasipate losses. Losses, zipo iawnatakiwa umeneji ni ile amaunti gani ya los wewe upoe na ukiangia si kama ska tunaangalia vitu vichache kitu cha kwanza ni losi kiasigani tunaweza tuka tk na bado tukawa kwamba urugikano wowote wa akili baada ya kupata hiyo isk au baada ya kupata hiyo los lakini pia tunaangalia kwamba isaatuka hmm. teki paedi na bado daily deltageti yetu au ko tunakuwa tunaangalia hicho lakini pia kitu kingine ni kwamba huwa tunateki hizi riski zote nzteki tunaziweka s kwamba zinakuwa ni onstanti kwamba kama akaunti itakuwa nateki 03 e basi itakuwa ni03en kwenye, kwenye, kwenye, kwenye tredi zote kama itakuwa ni 02 kwenye tredi zote ila pia kuna baadhi ya akaunt huwa tuna ategoriz kwa maana ya kwamba tunaitakuwa nis flani naitakua i flani naya tunaangalia kulingana na zenyewe uh, ambazo tunazo kuna setup ile mtu kwenye yoyote akiona tuhiv a kwamba hii sio kubwa ko huwa ah. tuna, tuna, tunaangalia hilo lakini pia kitu kingine ambacho huwa tuna sana kwamba sokoni nakuta kuna mbalimbali mbali. na hii almost every s huwa anakuwa nayo sio i unakuwa nayo kwa hiyo unakuta upo vizuri kupfom kwenye fulani kuliko nyingine sijawahi kuona mtu uh-huh. ambaye anapfom kwenye zote bado naweza akawapi sijawai kuona kwa hiyo kinachokuwa ni ka mtu naweza kuj kwamba sasahivi niko kwenye gani niko nina sana au niko napata sana au niko kwenye sehemu gani sokoni kwaio ohe pia tunaangalia na kuweza kujua ni amunt gani ya riski sahihikuteki katika hichi kipindi haiwezi ikawa mtu umesha alafu unaenda kue iis tena aumayaaama no so, uh, kutokana na hivi ambayo nimekua niki apa Mm. vitumbao tunavikonsid ikija kwenye swala lana toe zais anaement imeweza kuziadapt kutokea kwenye hizi iinakuandkweli kabisaei zinakwanda us uh, ikhow like youisk vile really ambavyo unamanage tre sio uh, in a day in a week and even in amonth inabidi hiwe na target imaji kwamba ni uh, kitu ambacho huko ie intems ofose ambayo inatakia winka lakini pia in tems offiet unakuona e within uh, ace period of time kwamba within this period takia niahi labda lakini kwenyeaakanti zetu kaisa naa naana taa m taa maengo aa eyeoho so unawezaji kuongelea namna yaupande wa akanti zetu za kawaida au auhata kama siotb kwanza kuna baadhi ya vitu vinakuaga sio realistic mtu ukiwa na akaunti ndogo sana kwa mfano mtu ana akaunti ya dola mia tu au dola sabn ni ngumu sana kusema kwamba hataki tutengeneza 10 ya akaunti kwa hiyo kitu kikubwa ambacho kinakuepogi hapa anaweza kuambia watu wengi ni kwamba forex ni biashara ambayo ili huifanye ofesna hautakiue na mtaji mdogo ila ni vile tu kwamba wenyewe tunajuaakrund zetu nji tulizokuwepoamiahi uh, kuna mtaji mtu hawezi ukaupata kuanza biashara tena biashara iski kama yai umeona uh, mm-hmm. kitu ambachotumekuja kukifanya na kimekuwa na matokeo chanya ni kuweza kupata kapit kwenye njia nyingine ea itakuwa ni pro firme, au njot mbao mt naifaham ujaiweke kwenye akaunti yakoukw wenye aantyofaan ama ambavo eesa ambayo sio yakwako au kama ambavo nsa ambayo ko na masharti kama ya saawaaa lakini pesa zao unakuta wanaziakitubaho kinasababisha kina wachelewe kupata matokeo kwahiyo wow. ambacho i tunafanya kwenye profim, ni thestin ambacho tunafanya kwenye akaunti zetu tofauti tu ni kwamba kwenyetatekiaka kwenye akantiyanate kwasabau s ambayo nimejiwekea pa padai apamn kidogo ni kubwa tofauti naile ambayo wameweka kule profim kwa hiyo yes. hi huwa tunafanya tofauti lakini ukikuta mtu hauna maximum riski inakuwa inakusababisha iwe rahisi sana kufanya decisions yeah, su sure. yeah. umejaribu yes, kuelezea vizuri sana kwa mtu ambaye uh, mahaba atakuwa haelewi amejaribu kujua kwamba sio kila taimu ambayo una dsit pesa yako kwenye akount efial kama unatumiaecilaamaenaaas haimaanishi huwe nan kwamba lazima leoleo nidab dola mia ta a dol mia yango au dola amsini yao inabidi huwe na za kuiofcenan nadhani hicho ni kitu cha muhimu sana lakini pia kuna kitu kingine wakati unaongelea kuhusiana na, na upande wanaimejaribu kuipata uh, kuna kipindi flani ambacho mimi nilikpo ndonaanza kujifunza kwaubahaa na ni? hmm. na hmm. kila so, hea yeah, so uh, so, mm-hmm. so, nikipindi ambachonaani wenwanapitia a a aaakpindi ambacho nae unataka ujue na vii nawee uwee kuaanatumautajaribuakutafutananagani ili ni jina gani lana tumie ukiskia su kuna mao nawee o ama nianinaeakatuma hu ni kipindi ambacho naan k wengi wanapitaamhukai alikuwa na strateji moja aliita jina linaitwa ambayo anaanaa ni saa tia na nusu a saa ti au utegemeana na muda kabla ya zile <inaudible> anaaalaa espendode zile i kama itakuwa mal inakaribia kutunategemea tupate ize ena anaingia kwenye o minu anaseti zile by a same time anawekael so maket mm-hmm. ikija ikawa ika labda ni upande wa bay zileb zinakuwananess nalikuwa na najiepusha kuda p ambazo zina kabisa na hizi mfanowakat tunaka na hatnakaupande mm. uh, wa card, lakini pia upande wafs so, mm. so, fana so, kitu ea Mimis kupata faidalpta faida niyake laknina uhitaji wa pesa na uhitaji wakama natokia kwa kipindi kile kasio kitu changuupande a aetengeneeaa inlaisifanya kai kwao hii i kwa sababu ya yani kama moon fulani ambayo kila mtu anayo vile ambavyo sasahivi utanikabidhi p yoyote labda kwenye a na mtu mwingine ukamkabidhi kwenye a wote tukafanyaafanyaaenamasa tutatoka sokoni takua tofauti kwa sababu gani tuna tofauti inawezekana mimi nikawa na, labda nakuwa na wakati nipo kwenye faida au nakua wakati nipo kwenye asara au natumiana risk, na, riski sana akaunti yangu hariski sana ukajikuta niy na vitu kama hivyo na lakini unakutainakua tofauti Strategy ipi ambayo kwa Planning for your next trip? Elevate your travel style with Quince. Quince has all the jet setting essentials you'll want for your next getaway, like European linen premium luggage options, buttery soft Italian leather bags, and so much more. And it's all priced at 50 to 80% less than similar brands. Plus, Quince only works with factories that use safe and ethical manufacturing practices. Pack your bags with high-quality essentials you'll be wearing for vacations to come with Quince. Go to quince.com/pack for free shipping and 365-day returns.