Tired of ads barging into your favorite news podcasts? Good news! Ad free listening is available on Amazon Music for all the music plus top podcasts included with your Prime membership. Stay up to date on everything newsworthy by downloading the Amazon Music app for free or go to Amazon.com slash news ad free. That's Amazon.com slash news ad free to catch up on the latest episodes without the ads. This podcast was brought to you by FXB University in partnership with Mr. Krian Nikas, based in East Africa. You can join the mentorship program at www.fxbuniversity.com and be among other 1,000 plus elite members all around the global. Uh, uh, akiwa ujifunze katika namna ambayo sio kuyest mtu anafanya nini nauja ufanye the same rat um. kuangalia mtu anafanya niniuelewe uh, uelewe uelewe the eoei anachokifanya then uone wewe utafanya nini ukitri kuest kila kitu inawezeka kuwia vigumu kidogo kwa sababu soko ni linabadilika kila siku mtu takiwaunaadpt kwao kama ni mtu wa kukopi kuadapti kidogo inakuwa ni ngumu inakuwa kila mara inabidi uende ukakopi ili sasa uje uhamishie kwako ah, lakini pia kitu kingine ni kwamba tumegusia swala la hapa unaweza ukaakumi ukaweka pamoja uka, trading setup sawa exit point entry point sawa lakini utakuja kushangaa namna gani wapo traders wanapata wana, wana, wana, wana, wana, wana profitability na wengine hawapati lakini pia kitu kingine ni kwamba wapo traders wengi sana ambao wana very low winning wanae lakini wana very wanaei kwa hiyo watu wengi wamekuwa waki kwenye swala la kupambana ili waweze kuwii zote lakini kiualisia szisiwa so nore zote bali wale ambao eidher watawi nyingi au watalse nyingi lakini atheend of the day watabicam fible sawa mm. mm. sawa ni kitu kizuri sana pia umejaribu kuongeleaia um, kuna kitu hapantakiaikuuliz utashae pia upande wa inaweza nikaongelea na vitu kama hivo kwako wewe vile ambao unaaubat mazingira ya kawaida ya kila siku unavoenda unavofanya biashara zako za nje na namnagani ambao najaribu kujiweka vizuri kwamba kwenyek usiaribu lakini piafami kwanza uh, tb kabisa ni kwamba uh, levo yangu ya imekuwa ipo chini sana nimesema ipo chini kwasababu kila mtu ana binadamu akaishakabisuna mngineziko juu una gineiko kwenye sti flani z zinatofautiana kwahiyo levo yangu ya iko chini sana kiukweli na sio tu kwenye trading yani hata kwenye maishaye hata unaweza akaja mtu akafanya kitu akiwa mtu akauliza ah, ingekuwa ni mimi ningepani au ingekua ni mimi ningepigana hpaauingekua ni mii kuna hichi ningefanya lakini unakuta niko very normal na mm-hmm. s na chochote kwa hiyo hiyo ndio evo ya emotions ambayo nimefikia lakini pia kitu kingine ni kwamba Uh, yes, sio kwamba nimezaliwa hivyo na pia sio kwamba niliamka tu siku moja nikakuta nipo hvyoiamwsomaktu ni nika ni ni afasm nafanya za kutosha na kama ni rate kwa hii ambayo nimeipata inaeza ina, ikanifanya tunikawa so, uanami mtu akiwa tuna0 anaweza oh, na kuwa kawa najaribu kuangalaa kitu gani ambacho kwangu ni changamoto k nikujaa ku kitu ambacho ni changamoto ni kwamba emotions kitu kingine ni kwamba account management skills zangu ilikuwa zipo chini sana kuna muda hata siwi kwenye emotions lakini namna ambavyo na mnaakaunti yangu ina nisababisha nisi, nisiweze kupata consistently profit lakini pia Uh, kitu kingine ilikuwa ni risk namna ambavyo na ms yangu ilikuwa ilikuwanaonaa uh, ni changamoto ijapokuwa na rate kubwa ilikuwa inafika wakati naweza nika tradi tradi kumi nika tradi saba au sita lakini bado nikaa nimepata hasara mona uh-huh. na hii ni ez ambayo sio mimi tu almost kila anapitia Kwayo, kwa hiyo nikaanza kutafuta kwamba namna gani nitaweza kumprv kuanzia skoloji kali paka kwenye vitu vingine changamoto kubwa ambayo nilikutana nayo ni kwamba ni karibia kila sehemu wanafundisha teknik ila sehemu ambazo wanafundisha skoloji ni sehemu chache sana hivi vitu vingine koo kitu cha kwanza nilichomaza kukifanya ni, ni kujifunza sikolojia ya maisha ya kawaida na, na, na, na, na, na sio ya yai ikamua kutafuta kolika kwahiyo niliamua kufanyaje kujikita kwenye kuisoma aa mtu anaeza akazitafuta hizi kozi nyingi zinakuaga nidola hamsini sabini an yani, hamna uh, ghali sana jfuna ijifunzapata rafiki alikuwa am, amepata ya aoo ambayo ya kabisa kwa hiyo alivyoniambia nami nikaenda kuitafuta na nikaweza kujifunza kitu kikubwa ambacho niliweza kujifunza ilikuwa si vitu vya kushangaza sana au vya kustaajabisha lakini ni vile vitu ambavyo watu wengi wanavifahamu na for wanavio hawavichukulii us, usirii kuna vitu vingine pia ni vitu vidogo vidogo sana lakini unakuta ukivifanya vikawa na a very huge impact npia mwanzo ndio ndolikua lakini baada ya kuvifanya na kuanza kupata impact, basi unajua mtu ukishaanza kuona matunda kuacha kitu inakuwa sio rahisi yeah, kwa hiyo tukija, tukija kwenye, kwenye mpangilio wa kawaida wa maisha kitu cha kwanza kabisa Nili, as much as aai niwe nina ei kwenye wakati ambao nikoea nisiwe Kwenye, kwenye malumbano nisiwe kwenye namna yoyote ambayo akili yangu haijatulia na namna ya ku ilikuwa ni very simple. ilikuwa ni kwamba nina ratiba ya vitu vya kuvifanya kwanzia ninapoamka mpaka nitakapoenda kulala Kusababu, ni kwa sababu kinachotokea ni kwamba most of are, za, za, za, za stress na za kuondoa ile yangu ilikuwa Uh, sio mimi mwenyewe kuna watu wengineza ni wao wenyewe lakini mii ilikuwa ni labda unakuta atimtu naei na taka niache chuo na niniunakuta nyumbani kwahiyo kwanza kawa najaribu kudili navyo kwahiyo likuwa naandaa t ambayo inanifanya muda wangu wa kazi wote nisiweze kuintafia na kitu chochote ambacho naweza kikaleta Mm-hmm. kwenye, kwenye, kwenye huo wakati lakini pia kitu kingine ni kwamba apajaribu ku zileambazo hata jifunza yes. kitu kingine ni kwamba uh, nlivyoamua kufanya nilikuwa siamini kamba mda wote atakiwa nikae kwenye charts. lakini pia sina mtaji wakusema kwamba nitafanya biashara nyingine a kwaio kitunakiamini ntafute vitu ambavyo vinaweza vika ili ratiba yangu yahat iwe fixedly, na ratiba ya kua aaatia ufanya kitu kingietataktot ambacho iiiana kutaftatofautiaa kfaaaiaa a upandewangua Uh, kubwa kwamba kwanza ntapata muda kama masaa mawili mpaka matatu ambao nitakualaini yes. pia wa ku nao ambao hawafanyi trading hawjui ninachokifanya na ta ukapata muda wa kusha mawili matatu sababu, ni kwa sababu i kiasi kwamba ukiwa kwenye maisha nako pia hs inaweza kuwa ni changamoto uh, lakini pia kitu kingine kufanya mazoezi sam pakonanifanya na kuwa na choka kwa hiyo ikinifanya na kuwa nachoka choka msaada ulikuwa ni kwamba napitia magumu mengi kwahiyo usipati muda kwamba usiku niamke nianze kuyawaza hamna kwa hiyo imojawpo itu acho kilikuwa ni msaada sanasasa uh, naeza nikasema nyumbani au mahusiano yana mchango gani kwenye yako unapokuwa na unanacha ah, kwanza kabisa wakati, wakati ndo niko kwenye steji ya kujitafuta na kupambana sana kitu ambacho likuwa naamini na kwamba nyumbani sio kwamba wae wanawatakiwa wawe ndio hatimaanachotaka kukifanya ilikuwa nami tu kwamba kuna miaka nimeshafika miaka kumi na nane kumi na tisa ani kishafika hapo nkapita basi mi ndo naweza kuamua maisha hivyo ni mtu ambaye ana mahusiano nakuta matano sita amevunjika <laughs> au matano sita yupo na ukimuuliza oke haya mahusiano ambayo unayo babako anakuruhusu anakwambia hapana lakini what, kwa, kwanini, when it kwa niniunataka mpaka ak akupe go on k kwamba ni mimi sio mtu mwingine yoyote kwamba mpaka aniruhusu afanyeje hivyo ah, lakini pia kitu kingine nilifanya jitihada ya kuweza kuwaelewesha kwamba ni kitu gani nakifanya n kitugani o na ni plani ya kukifanya walikuwa waelewa kabisa ila changamoto ni kwamba mtu kuwa mwelewa haimaanishi kwamba atakuwa yupo redi kuest kwenye hicho kitu uh-huh. ni kwamba afana lakini uh, sio kwamba mimi ndio ame wasababu uh-huh. anakuwa tu hanana kitu chenyewe uh, lakini pi mzazi kutokuwa na imani na kitu mimi sikuchukulia kwasabau naamini kabisa kwamba mzazi wangu ni mtu ambaye ukimwambia kitu naenda kufanya kwahiyo alikuja akaniambia kwamba yo iashaaaa aiiia ti itu vingi aaafaaukasabau a nimefanya s nimeona kabisa kwamba watu wengi wanapoteza au karibia watu wote kwahiyo siwezi kusapotihichi kitu ambacho watukaribiaasaukisasilimia tii kama watu wote u hiyo kwa upande wa familia ilikuwa hivo lakini pia kwa hnakiaminini kwamba ilikuwa najua tu nikiweza kupata matokeo basi itakuwa ni rahisi sana kuweza kuaminika na, na, na, na, na, na pia kitu ambacho kileta ukinzani mkubwa sana ni pale ambapo wameshakubali nifanye ninachokifanya lakini hata kama watu nispoi a wamekubali lakini ukinzani mkubakua pao nataka niache chuo ili nifanye <laughs> kwahiyo hapo ndo kidogo ilikuwa changamoto na aidia ya kuacha chuo achwi nilikuwa nimeipata muda mrefu lakini plani yangu ilikuwa ni ku pale ambapo nimeshaanza kuonana kwaio hata baada ya kuona walikuwa wanaamini on, kwamba hizo ah, pesa zisivyobado io za muda mrefu kwahiyo sio kichw kufanya wache chuo mm. ki tena kama nilivyosema hapo mwanzo mi ni mtu ambaye nilikuwa anaamini kwambanatakiwa ah, nitulize kichwa nifanye maamuzi yangu kuhusu maisha yangu kiusahihi japo pia at the same ahet naamini kwamba hamna mzazi anayemtakia mtoto wake mabaya kwa hiyo pia wao wako kwenye nafasi ya kutaka kuniona na nafanya vitu ambavyo vinatija kwa hiyo hawakuwa hawakuwaong lakini pia kuhusiana na, na, na suala mahusiano actually Uh, siko kwenye stage ambayo tunapata changamoto kwenye mahusiano hata stress na nini lakini pia uh, <laughs> lakini pia uh, ni kwamba kama mtu yuko kwenye kujitafuta naweza nikamwambia mahusiano ni kitu cha msingi kikiwa kipo stable lakini kama hayapo stable nakushauri s kwenye kujitafuta kwa sababu kuna eofue ukisha kuwa nazo hawezi kupafomu vizuri sokoni weli e, kwaio unaweza ukapambana na chati nini lakini kumbe shida haipo huko ni kwamba asubuhi <laughs> tu unaamka na lawama stressi nini uh, hmm. hivyo unashindwa kupafom unashindwa kutuliza akili lakini ukupataa uh, ambayo ni supportive, na nini basi inaweza ikawa ni, ve ya kufanya huweze kupata matokeo chanya sawa well, saaa um, yeah. yeah, nashukuru sana pia kwa na pia ongera kwa sababu swala la laoloji wengi inawezekana akawa na strategy nzuri kabisa ambayo ina ma, ma, ma, mafanikio makubwa kwa upande mwingine alafu anakuja kuharibu kupitia hizi ka hiyo o ni kitu ambacho ukiweza kumaster ukiweza ku kukiwini inakuwa tayari amos umisha wini, kwenye hii biashara kwa sababu ina sehemu ambao kunahusisha na kunahusisha na naweza nikasema sna kati nahania ujaenda ni kwamba naomba niongeze iine kwamba watu wengi wapo na ile ya kuweza kuwin lakini unakuta what most unakuta sio ile willingness, willingness kila mtu anayo kwa hiyo kitu m kina mata ni ile uh, redness na ya kuweza kupepea kuini kwa hiyo tukija kwenye upande wa scoloji ni pati ngumu sana ku, even kuliko kwa hiyo mtu takiwa uwekeze nguvu yako kwelikweli na nguvu kubwa sio tukuwekeza kwenye kusoma vitu lakini pia uwekeze nguvu kubwa kwenye kufanya hapa mm. ndio lipo kila mtu anataka kuwa lakini tukija kwenye salanani anataka kujitesa kujuno kila siku a ioanataka kua akini n anaaa kila siu kuamka saa kin moja kufanya mazoezi hapo ndio e ilipo vipo vitu vingi ambavyo yani nataka ni niw lakini ni kwamba mtu ile proses ambayo unaifanya ili kuweza kutengeneza hiyo sycoloji kuweza kutengeneza hiyo ise au shnakipambania ndio swala kubwa lilipo kweli kabisayni kitu ambachosio kwamba kila mtu la tu nakuwa na lakini leaa ktau koa iaaada itau wikta na ni vitabu ambavyo vinifundisha sana kwa upande huo Now, uh, sahau, na kabla sija nataka nikuulize pia kuhusiana na mi kuna kitu ambacho ninakiamini lakini pia kimea kubwa sana kwenye maisha yangu ya ku kwamba wakati na ni namna gani ambavyo nina, ambavu, nina zile profits na biashara zingine za nje nitakupa mfano mmoja wakati naanza ilikua eluba sb mpaka naanza kuwa table, at least, ilikuwa na uba ka9i na kipindi ambacho nasoma pia chuo ilikua tayari shaa wamba kimalia tu chuo taanza kufanya hiashara kama kwasababu ilikuwa nabidi ni focus na darasani a na, na vitu kama h o na chuo darasani aafu bado na mambo mengine nbidiyafanye Uh, kuna uhitaji sana wa pesa na pia naona njia zingine za kupata pesa so ilikuwa najaribu ku, uh, kusoma kuhusiana na mambo ya stock uusi uh, mambo ya crypto, lakini sio hivyo livotuata biashara za nje pale dodoma nikaaza kufanya ile ile ilikuwa na kwa maana ya kwamba nikiwa kwenye market, na kuwa sina ile kwamba kwa si kwa ni sehemu moja tu ambao nategemea biashara ili nikuwa nailaa nakuwa si wazii kwamba hii natakia ni ili niweze ku pesa ili niweze kula yani kwamba kuna vitu vingine ambavyo navitegemea vinipe pesa sio peke yake hiyo nimekutolea kama mfano kupitia mimi so, ana hautegemei tu trading peke yake una biashara zingine pia inakusaidia vipi kwenye uh, ikija iki, iki, iki, kwenye upande wa biashara nyingine na trading kwa mtizamo wangu ni kwamba biashara nyingine inaweza kubomoa au kujenga trading yako hiyo ni vitu ambavyo vyote ni nisib kufanyika kwa hiyo nategemea na sti ya trading ambayo mtu upo kwa hiyo kama mtu kwenye stage za mwanzo kuna biashara kazifanya zikawa ni very stressful na zile stress ukaweza kuziamishia kwenye i na ikakudidimiza kabisa lakini kama biashara itakuwa ni very profitable basi inaweza pia ikafanyaje ikakuongezea kitu kikubwa sana kwenye trading yako kwahiyo kiho kwa kwa mi waga na shauriki watu ni kwamba kuna inatakiwa ufike kwanza the ndoanze kufikiria kuhusu biashara nyingine kwa hiyo side mwanzo wakati ndonaanza kuwa profitable sikukimbilia kwenye biashara nyingine ila imefika kipindi no nkaanza kuona ok sasahivi kwa wasejii nilipofika uh, kwanza pobabilit za biashara kuni au la ni kwamba kila biashara inaweza ikamstressi mtu ila kitu ambacho mi nilikuwa nakiangalia kikubwa je yeah, nitakuwa na pesa kiasi gani kiasi kwamba nkiwekeza kwenye biashara nyingine hata itokee kitu gani hakiwezi kunifanya nikawa yani. nikawayn nkapata kwa hiyo hicho uh, ndio kitu ilikuwa nakizingatia kwahio inafika tu stage kwamba hii pfit nauza kujeneratiaa kwa hiyo nawekeza kwenye biashara nyingine au nawekeza kwa mtu mwingine kwamba bwana chukua hii pesa tufanye biashara moja mbili tatu kwahiyo ni kwamba hata kama huyo mtu akaamua kupita nayo au kaamua kutokua mwaminifu stress yoyote kwahiyo hiyo ndio revo ambayo nimekuwa kiasi kwamba sasa nafanya biashara au naingia kwenye biashara nyingine nikiwa tayari lakini sitegemea kwamba biashara nyingine do inipe ya main mm. ni kwamba tugeza so nyingine zaco lakini mm. pale ambapo inana unapata profi basi kuna konfidensi fulani hivi kanakuwa kanaongezeka kwenye tedi lakini pia mtu yeah. mgineza kwamba hasa mtu sha kuwa na, na assa kwamba lazima nimekifit sokoni kwa nini biashara nyingine ni kwa sababu wanasema hakuna hakuna top, top, top, uh, mwenye biashara moja kwahiyo mtu natofauti yeah. na kuongezea pia ni kwamba kila biashara ina chansi zake za kuferi katika wakati husika kwa hiyo pia to biashara moja lakini pia zipo biashara nyingine watu wanaweza wakaona tukwamba, a, nyingia, noma, tu kwamba mchikaji wangu nimekufaa utagiaona mambo yako yanaenda sio kwamba kila biashara ambayo pia anaingia kamba inakua na hapana zipo biashara nyingine nyingi tunazifanya na sema tu i tayari imeshaijengea kwamba sio kila biashara ntaifanya itafanikiwa zipo ambazo zitae na kitu kikua mbacho na k ni kama kwenye yangu kwamba zitaeli biashara tofautitofauti aozifanya na lakini nataka kuona kwamba in years nitakuwa wapi kwenye zile ambazo zime yeah. mm. pata yapo lakini zile ambazo zitahi zitanipeleka wapi katika kipindi fulani mm. sawa saa um, mi pia nadhani ilikuwa kwenye kupoteza kwa sababu muda mwingi ukiwepo na haupati muda ku, wa kufanya vitu nje ya mi naweza ikajiongelea mimi ni mtu ambaye nadhani shatapeliwa mara nyingi sana <laughs> an yani kukutana na mtu kwamba uh, unafanya kitu fulani unajua mara nyingi uh, kama mimi nakuwa na pesa lakini kitendo cha kufanya biashara nakutana na mtu anafanya biashara autaa u mae nafanya asanaia kasaa auasa an lika i biashara ya ucha nilifanya pia dodoma Uh, baadaye kua kafeli na imefeli tu jusiusi kutokana na uaminifu wa mtu kita nazote ka nazifanya anda jina la mamaangu mkubwa soitaka tunapiga simu kwamba sahivi imekuaji imekuaji mekuaji mekuaji hii biashara ilikuja ka asinoh th baadae kaaasema biashara ambayo imeweza kus labda kwa mda mrefu ni biashara yaaasa an u na kuwa na biashara nje ya inaeza ikakusaidia ii esaidia lakini inabidi iwe ni kitu ambacho out, at same time, iwe ni kitu ambacho akikuvurugi sana sanayaoam hata kama uki laba umekutana na mtu ambaye nimu ambaye akakupotezea pesa yako aita kuvuruga kwenyeasoma uh, kitabu kimoja kinaitua, heeso kama umew kisoma lakini yeah, kingine uh, kilikuwa themilioa yes, nexto ni vitabu ambavyo viweza kunishap kwamba ili uweze kufika kwenye fulani noa f hauwezi ukategemea kitu kimoja oous tunat auma lakini haimaanishi kwamba kila siku nio nategemea aa ai tat biashaa mbazo wenyee wakati wa mwanzo wenye safari yangu ya liaauanapesa kiasi wama Uh, nilikuwa na mipango yangu lakini unakuta kuna ile mtu anapata na kuelezeayake uh, mtu naamua ku, ku kwa mtu lakinipia kitu kingine nile kwambatu nimekuwa nikiamini kwamba safari ya mafanikio sio ya mtu kwenda mwenyewe takwae wow. aapia ukawavuta atuuta twatujaribu kuwavuta wote mweze ku lakini mwisho wa siku wana oint lakini ikafikia stage nikaweza kuelewa vizuri na kupata experience kwenye hiyo engo kwa hiyo imefika tu stage kwamba mpaka nimwamini mtu niingie kwenye biashara yake au nifanye nifanyinaye biashara speial ambazo zinahusisha yani na mpaka ya pesa ndogo lakini nasemea pesa nyingi basi kidogo inabidi Uh, nifanye s kubwa lakini pia nje ya s ni kwamba sifanyi vitu tena kiolela kama mwanzo ilikuwa uh, mwanangu na sehemu shamba nini ninikalima kitu fulani tukapata mtaji ni milioni tano tunasema ua tatu hapa kaanze mbili kaane mbbiashara moja mbili tatuehoyakuaekahela uh, mezani ye ste mbapo na biashara tuandike ambayo iko na kila kitu humo ndani biashara itaaisana Me like, uh, unakutana na watu ambao um, ana biashara yake anakuhitaji uwe sehemu ya biashara yake wengine mi nakutana nao anataka tuapanue mtaji wake so hmm. uh, kwa mfano sahivi imefungua makampuni mawili ya, ambao anaasisha moja ni kuhusiana na kupeleka watu ndia wagonjwa wanafunzi lakini pia nainabidi uh, so like, mm. uh, tumeeka tf- kama kapn aa mii i sehem ya anya asara amo aikuta a o na, na zilea kama makubaliano kisheria na kama mkataba a mi nimeweka nguvu yangu hi eeka nguvu yako i biashara italani hivi lakini hatuaumbei iharibike au ife lakini hichi kama ikitokea kila mtu ao anajua ni sehem zipi atafanyaji <clears> ata <throat> uh, biashara nzuri sana za namna hiyo sio kama h za ushikaji biashara za ushikaji kidogo ni ngumu mimi sio so, tu kwenye hizo biashara za nje hata tu huko kwenye i aehi hatai tunafanya kazi katika mifumo hiyo kwamba sile kwambawe ni mwanangu tu njono hapa ngupe akaunti utakuwa una tredi hapana ni kwamba tunafanya vipi mambo yanakuaji everything inakuwa in kabisa kiasi kwamba mnakuwa mna mipaka mnakuwa mna kila namna kwamba kwa mi siwezi tunikaamka leo asubuhi nikasema kwamba naingia kwenye akaunti sio kangu ambayo ya alafu naweka uh, iski asilimia tano yani siwezi kufanya hivo kwasababu ni makubaliano yani ambayo oh. yapo kabisa e, lakini pia hichi nik ambacho na washauri pia hata watu wengine wafanye mara nyingi tu kwamba uh, endesha biashara yako kama ni ni ngumu kufanya kwanz kuna sehemu ikifika iendeshe kama biashara au kama taasisi kabisa kwamba hata kama uko mwenyewe lakini uwe na zile rules na sheria kabisa ambazo zitakuwa zina kugaidi kwenye biashara kwa sababu uh, watu wengi zao zina rise na kiasi kwamba mtu anaweza ukaamka hatu siku akakutas yake ipokubwa kwa hiyo kama, kama ni mtu ambaye anafanya maamuzi bila kuzingatia sheria yoyote chochote anaweza akakis anajikuta ametengeneza profiti miezi miwili mitatu mitano aau amelinda kapito yake kwa muda mrefu anakuja kufanya maamuzi ambayo si mazuri ndani ya masaa masa yeah. machachet ndolaumuaa Uh, mi nakshukuru okay. sana m amdisal kwa muda yako tumebakiza kama dakika tano hivi kwa hiyo hizi dakika anataka tuzitumie hapa kwenye ntakuuliza tu maswali ambayo ni inaweza kawa mm. ni ndani yae au nje ya, ya e ama kwenye liliif ama soo tayari nipo tayari kabisa sawa swali la kwanza mara ya mwisho kuwa ni lini yaani kutabeliwa na maanisha iwe ni mtandaoni au nje ya mtandao ni, ya unja, mtandao. Aa, ni mwishoni wa mwaka mwa, mwa uliopita ilikuwaje ilikuwa ni kwamba tuna ilikuwa tunafanya y kuweza kuhamu ofisi lakini pia kuna biashara ilikuwa nataka nianzishe ya ku a vifaa vinaohusik kwenye trading, kama a una amaanya biashara kwenyeisyetu ya Sky City. Uh, tulikonayo pale kwamba alituletea vitu vyote mbao navyona pale ndanikama ah. asilimia he0 ya vitu kuanzia mpaka na kila kituo tulimwagiza kwahiyo ieaa kumwamini kwa mara ya pili nikaweza kumpa eamo ya kununua mi uh, za, za ofisi nzima ambazo niza ofisini zilikuwa ni izinafika k 8 then viti ambavyo ni hiv ambavyo i zaidi ya kumi na 8ne pia na a nyingine toaui tofauti kwa ajili ya, ya hiyo biashara pamoja na ofisi fom oh. the ikawa tori ndefu <laughs> mtu anaeza akaona kwamba uliwezi uh, kumwamini vi tu zote hizo lakini yes. mtu fanya biashara mara sita naakawa mwaminifu sababu so, tufanya biashara nyingi naagiza vifaa hizipc nini na so vifaa vya laki mbili au laki hela nyingi na anaweza kuv basi unakuta kuna uaminifu unajengeka Mm, saa saa basi hiyo mm. alicheza nawee pole sana so, saswlilapili mwamecijani mm. ambao umewai ume kuwa nayo muda ambao umee kwenye mtifo yako huo unaliati vipi ukie ni zamani sana sijawai ku ila nishi kufanyaga kitu kimoja muda kidogo nilikuwa na stat kwahiyo marazga natumia hizi riski karkuleta hizi kwaio niliingiza kwenye, kwenye riski arkuleta nikapata lot size ya kutumia pale nikaipeleka moja kwa moja kwenye ile akaunt nilikuwa sana kwa sababu i ilioanza ku As a person with a very deep voice, I'm hired all the time for advertising campaigns. But a deep voice doesn't sell B2B, and advertising on the wrong platform doesn't sell B2B either. That's why, if you're a B2B marketer, you should use LinkedIn Ads. LinkedIn has the targeting capabilities to help you reach the world's largest professional audience. That's right, over 70 million decision makers all in one place. All the big wigs, then medium wigs, also small wigs who are on the path to becoming big wigs. Okay, that's enough about wigs. LinkedIn Ads allows you to focus on getting your B2B message to the right people so does that mean you should use ads on linkedin instead of hiring me the man with the deepest voice in the world yes yes it does get started today and see why linkedin is the place to be to be we'll even give you a $100 credit on your next campaign go to linkedin.com slash results to claim your credit that's linkedin.com slash results terms and conditions apply. tired of ads barging into your favorite news podcasts. Good news! Ad-free listening is available on Amazon Music for all the music plus top podcasts included with your Prime membership. Stay up to date on everything newsworthy by downloading the Amazon Music app for free. Or go to amazon.com slash news ad-free. That's amazon.com slash news ad-free to catch up on the latest episodes without the ads. for just a very small move imepatikana faida zaidi ya mont ambayo nilikuwa nimeriski yani unajua ile kama uh, unaesekti maketi ikimv ndio upate faida uh-huh. faidanaipata hiyo faida uliweka t na maket haijamvu hata kwa hiyo nilichokifanya nilifunga tu kwanza ile rei halafu nirudi kuangalia wenye fahaijaikujirudia tenano ilikua kugunda kwamauek kupat hichi kipindi ambacho tumekua tukiamojawapoachambayo tunaileta kwenye hii e mao tutaitoa ikwaio kwahiyo kitu acho kua ku ni kwamba saka kuelewandnadevelo ni kwamba kwa kila pea inakuwa naal zake kwa hiyo mm. wale wenye akleta yao waka, ikatokea wakakosea al ya pea basi ita kwahiyo pali ndo kitu ichoka kimetokea sawa sawa so swali so, so la tatu mm. uh, kipindi cha karanti kipindi ambacho kipindi cha oi kile nadha unakumbuka anakumbuka vizuri es kipindihicho fikiri pia ulikuwapo na au uh, ndo ulikuapo na tayari upo vizuri kwenye mawakai so ulikuwa uh-huh. na habiti gani ambao oli, ulipata kipindi kile ambao eih ni nzuri au ni mba Uh, bit ambayo niliipata uh, kwangu ilikuwa ni nzuri ni kwamba unajua soko ilikuwa lina volatility kubwa sana na ilikuwa normal kukuta kwamba asubuhi kuna pax umeselpps mia mbili alafu on ukaikuta imebaipps mia nne ilikuwa ni kawaida kabisa kwenye baadhi ya pea Uh, kitu kuu acho ikiadapt kwenye kile kipindi ni swala la uh, na hii pia iliweza kut kirahisa a ambao tukonazo unajua watu wengi uh, hata ukiwapa leo ya kwamba hizi ndotumia hawawezi uh, kwa mfano unakutasi tunaekea kabisa kwambamaoii natoa kama mfano kwamba kwenye aina hii ya a tuna labda tunae aue au naaina ya waio natna kipindi mtu aekaa ukakuta inafika kwenye zile pesenti ambazo dolikua umeweka a enyeaoumeweka hen unaona kwambahii ah, mbona kama itaenda sana kndo kubwa kubwa hizi moja niweze kuiacha niweze kupata pofit nyingi zaidi Uh... kipindi unakuta unaiacha pea unaenda kuchukua majiyakumi unarudi unakuta kama vile ilikuwa sio yenyewe yani <laughs> onaa ku kabisa kwenye hiyo system ya kwamba uh, nakuwa rule, kianachokifanya kiko tru ambazo niponazo a mbao tuponazo uh... So so, iliweza so, kupt sana kwenye kipindi cha karantini kilesaasaayasaliingine mm, uh, so, niunaangalia hapana kabisa na miaka <coughs> mini sijawai kuangaliaso okay. kwenye, si, kwenye ri ya mv zote ambazo umewahi kuziangalia maisha mm. yako sasahivi kama ingekuwa ni mv jina gani hivi ambayo ingekuwa yaani jina la movie ambayo umewai kuziangalia so maisha yako ya tin au maisha yako ya nje ya ting jina gani hivi unaona kama tit hii ambao movie niliangalia ingekuwa hii hapa mwenyewe ah, honest kabisa brother mimi ata kia mm-hmm. nkutajie movie tatu labda nitakumbuka melini <laughs> <laughs> <laughs> Eh, sifahamu kabisa mi vitu ambavyo sivifahamu na ni vitu vya watu wengi cha mm. ah, kwanza ni mvi sifahamu sina sinaest ya kufuatilia lakini mwanzo ilikuwa ni nies lakini sasahivi ni amoja mm. na ratiba mawili matatu ikuwa kuangalia mvi kiukweli kwa sasa nakuta sina kabisa na kitu cha mpira ni kitu cha watu wengi sana lakini lakinipsa uh, mpira sotuacho nafuatilia na hata ukiniambia leo nitajie wachezaji watano wa simba nikuwekee ela hapa la kitano labda niende kugugo <laughs> siwezi kuwataja lakini ca kitu kingine hivi yeah. vitu vyote ni vitu ambavyo watu wengi wana kutoka kwenye mazingira ambayo wamewakuta najua mtu kama mimi tb mekulia kwenye familia ambayo mpaka naenda shule namaliza mpaka nafika fomu t kama sijakosea fomu t form 4 sijawahi kuona tv nyumbani kwa hiyo hiyo habit ambayo labda nimekuwa nayo kwao kija kuanza kufo kuadapti ukubwani samtimes inanihiwia vigumu lakini pia kitu cha pili ni kwamba Uh, vitu kama mpira nanini ni kila sehemu vipo ila aga vitu vote ambavyo inavifanya sahivi huwa nakaa na pima kwamba ni faida zipi ambazo nitazipata nikisni dakika zangu tisini kenda kuangalia mpira alau una gani naeza nikatumia dakika tisii na pia faida gani waioonage mtu anashangilia nanini Uh, nasiwezi kushangaa au kuona kama anafanya kitu cha ajabu lakini mm. sipo n sina kin fament of kwenye swala la mpira au swala la movi kabisa sasahilo ah, yes. ah, tunajaa nalo so, so lingine ni kwamba uh, unaweza ukashare kitabu ambacho kikubadilisha uh, kitabu ambacho Uh, kilinibadilisha kilini mne mm. ipo vitabu vingi lakini kitabu ni kitabu kimoja ambacho nimewai hata kukishea na hata kwenye tumekiweka palenimeingia kwenyekuangalia ndo kitabu chenyewe hichi kitabu kina nahisi kila kitu ambacho mtu anataka kukifahamu kuhusiana na pesa ah, nlikifahamu hichi kitabu ni wakati ambao nilikuwa tu nimesema kuhusiana na pesa kwa hiyo nikaingia nikaingiaogle nikaasaci vitabu ambavyo vinaelezea pesa mambo ya pesa pesa na baadhi ya ambazo zinaelezea mambo ya pesa management pesainapatikana vipi hivyo na likifahamu na nnatabia na, na, kufanyika kitu kimoja uh, natafuta zile audiobook na nikisikiliza mm-hmm. samary inanipa ina ina niweze kufanya maamuzi ya kwamba hichi kitabu nikitafute au la hadopy aulaila na uh, nafil sana kusoma hpsasa mm. mm. sa. uh, unapenda m- memes hapana mimi sio <laughs> wa lakini uh-huh. memes, lakini uh, mfano kama watu wanazopost afuni watu wangu ambao anaangaliat zao au naangalia posti zao hizo ndo huwa natizama ila sio yule mpenzi kiasi kwamba labda wapo watu nimewa ninawafuatilia sfial kwa ajili ya hapanazangu uh-huh. wao wakinagabi napitaga ikiwa na muda wangu wa wawhatsapp hivi napita kuangalia au ngram kuangalia vile wanaposti lakini ya siasababu ni kwa sababu zipo val ambazo wanapvi ili wanachanganya na vitu vingine ili kuweza kuleta terest zaidisaa mm-hmm, saa basi hili yeah. limekupita pembeni kama haupendi mm. uh, ya mwisho inahusisha manadhaniiyapo mm. utajibu so kwenye ni level ipi ambayo inatakiwa uwekena uh, ni swali pana kidogoi <laughs> <laughs> na stop loss, ni vitu vya msingi sana ila kitu kikubwa naju menuliza ili swali kwasababua ah, jamaa ya mahusiano yake amedumu mda mrefu tokaakama <laughs> <laughs> <laughs> uh, na, na, na, nikwa namna hiyo pia naweza nikajibu katika namna mbili tofauti namna ya kwanza uh, ni kwamba mi goli yangu uh, othe eii ilikuwa sio, siokuwa na mahusiano mengi kwa wakati au namahusiano ambayo mara kwa maranaeakuaakitu ambacho taifanya niwe kwenye focus nzuri lakini a sio kitu kizuri kwahiyo eye kwenda kutafuta sasa kwamba okay, nihusiane naye nilikuwa tayari nimeshaweka apoa kwamba ilikuwa nam nnakasa kwamba huyu unaweza nikaishi nayo na kwa mba, nika, nika, nika Ko, nikuwa nako sikuwa naile kwamba labda nifanye na mojawapo ya, ya, ya rteri ni kwamba li naangalia mtu kwanza mstaarabu na mtu ambaye sio tu kuhusu mimi anaweza akakea pia hata kuna ile lavu ambayo mtu anakuonyesha wewe kwa sababu nikwa sababu ni mtu fulani asabu lakini kuna ile kwamba mtu tti ni mtu ambaye ana upendo yani kwa mtu yoyote hivyo mm. lakini pia ikuwa natizama mtu ambaye hatokuwa ana ni kwenye vituvtumbao vina stress kwenye mahusiano kwamba hivyo na kila mtu pia anakuiga na vitu vyake kwa mfano mimi tatu mtu ambaye kwa asilimia kubwa ametulia mm. Yeah, lakini kitu kingine uh, ni kwamba watu wengi pia wanariletishaga pamoja na mahusiano ila yes. hai kuwa ni kitu ambacho from hei nakihusisha kwamba labda uh, ah, kiingia kwenye mahusiano nitampa kitu gani mi nilikuwa siamini kwamba mahusiano ila nilikuwa mm. naamini tu kwamba nikipata mtu ambaye nitampenda nikiwa nacho chakuwa nacho nitaweza kushea lakini nisipokuwa nacho pia ila sio kwambaafoi yan lakini tukija kwenye upande wa pili wa kujibu hili swali ni kwamba tukija kwenye swala la hapa sio mahusiano tu haya ambayo tunayaongelea hata mahusiano na marafiki ndugu jamaa na kila mtu ambaye ninat naye hapo hivi kwamba na kwa malengo yangu kwa hiyo mtu yoyote ambaye atakuwa ni kikwazo cha mimi kutimiza hayo malengo basi off bila kuzingatia huyo mtu ni nani mm, mtu yoyote ambye uh, nitaona kabisa kwamba huyu sio herth kwa, kwa, kwa, kwa, kwa malengo yangu bila kuzingatia huyo mtu ni nani nitamweka pembeni na pia kwenye hii ni kwamba hata nkichagua marafiki pia kuna namna anakuwa naangalia hawezi ukakuta niko napata na rafiki rafikidlitu mpaka nikiamua kwamba wee utakuwa ni rafiki yangu nakuwa nimesha chambua wewe utakuwa narol gani kwenye maisha yangu rami, na mii nitakuwa narol gani kwenye maisha yako na hata baadhi ya washikaji zangu tumekuwa na hiyo moja wote wengie nita af lada wamenikuta nipo nakndkwanniulza uh, umetambulisha i rafiki yako kwenye nini kwambaili tuwe marafiki lazima tu tuna kitu ambacho tuna sh akawa yeah, sure. ni urafiki ttenye mahusano Uh, vipo vitu ambavyo mtu mnakuwa mna, mna shea na meona sema kwamba hivi vitu vitaweza kutupeleka kwenye malengo yetu fulani kwa hiyo hiyo ndio ndo stop loss kubwa stop loss kubwa ni malengo na mafanikio na kwa sababu naamini kwamba kuna vitu mtu ukivipata unaweza uka achievu vingine kwa hiyo siwezi uh, nikajaribu kuachivu urafiki wetu ufikie kwenye pik ili nipoteze malengo yangu kwa sababu uh, urafiki ni ngumu sana kunifikisha kwenye malengo lakini malengo ni rahisi sana kupata ule urafiki udugu mm. e. sawa sawa umejibu vizuri maswali yetu i kwa hiyo akuwa tunamaliza labda tucha mwisho cha kuomba kama na lolote la kushare kwa wasikilizaji au pia kwa mtu yeyote ambaye ndo kwanza labda au ndo kwanza nanazk uh, nikiwacha bila nitakuwa sijatenda haki kwa wasikilizaji sure. uh, kwanza nipo very, very kwa kualikwa kwenye hii podcast tena mm-hmm, nipo thank E, na mazungumzo yamekuwa mazuri sana iope tutapata moe like this in the nute sure. yes. uh, kitu ambacho inaweza kuwadvis waskilizaji ni kwamba forex imekuwa displayed katika namna tofauti tofauti ila forex sio biashara rahisi lakini pia Forex, tu. hakuna biashara rahisi yani kitu ikishatwa biashara hamna biashara rahisi na biashara zingekuwa ni rahisi ingekuwa watu kila mtu kila sehemu ana, ana pesa mali yamefanikiwa ivyo kinina waliofanikiwa ni wachache kwa sababu sio kitu rahisi strong people, anaweza kus kwa hiyo ukishaona hivyo lazima mtu we wen kuwa kujua detects, kuwa kwenye kila anachokifanya kwa hiyo ikiwa mtu unaona kwamba u oh, unafanya tu haupati muda wa kujitathmini kitu gani kinatakiwa haupati muda wa things ku basi ujue kabisa kwamba itakuchukua muda mrefu sana na muda mrefu tunaoongelea hapa sio miezi sita sio mwaka sio miaka mitano ni kwamba forex ni biashara ambayo kama hautokuwa kufanya vitu sahihi katika wakati sahihi unaweza ukakaa kwenye hii utaata miaka kumi na tano na usiachivu chochote na pia hii ni kwamba wapo watu wengi tu kwenye forex fena miaka mitano sita saba na hawajaachivu kitu na pia wasipobadilika unakuta inaweza afika hata kumi kumi na tano na hawajapata kitu lakini pia hii ni biashara ambayo kama hautokuwa na haraka ya kupata pesa ukaamua kujiwekeza skolojikali mentali teknikali na kwenye kila engo basi ni rahisi sana kupata matokeo ni rahisi sana kupata pesa yaani wanasema kwamba pesa unakuwa unaziatrakti sio kwamba unazikimbiza mm. ukizikimbiza na zenyewe zinakimbia pia dot getientali ya kwamba utaanza e leo au umeanza ausio naa kwama hata kama mtu tayario kwenye miaka miwili mitatu usio a kwambataw ifanikiwe soko halifahamu hicho hata biashara yyote haifahamu hicho kitu ambacho mtu unatakiwa u- u- ufanye yakwelikweli i kwama nifanye vitu gani sahihi on the daily basis na kunifanya niwe pfl na sio pfil sasahivi ni kwamba niwe kwenye proses ya kufikia profitability kwa hiyo kama profitability taamua ikupate mapema ni sawa kamaamua months ni sawa kama ni year ni sawa na sio kwamba ujiwekee kwa hiyo the more focus na process the more inakuwa ni rahisi wayo kuweza kupata s lakini pia kitu kingine ni kwamba ukiwa kwenye proses ya kutafuta mafanikio kwenye sekta yoyote kama forex inatakiwa uinvesti nguvu zako all in ila usiinvesti kila kitu kwenye forex kwamba uh, usia ukainvesti mpaka vile vitu ambavyo vinakufanya we uwe hai au vinakufanya uwe huru au vinakufanya uweze kupata uh, mahitaji ya msingi inest thatexra t s that kile kitu ambacho hata kama hautopata matokeo in s months o in on ear ski utakuwa alive yani kwenye maisha hautakiwi mtu uwe unaendeshwa nanile kwamba En, nikifanya hii investment hapa <laughs> mi mafanikio tayari mm-hmm. yni yani ni kwamba hata naeza kawa naenda kufungua biashara yani nakuwa nafungua enyewei kwamba lengo, lengo nikila mtu nataka ifanikiwe namna mtu naefungua biashara ili iferi lakini nakuwa tunajua kwamba the asoan ya hii biashara pia kufa anm fo that na ni bora niifanye ipe kuliko nisiifanye huo ndo ushauri mkubwa ambao uh, naweza nika nika nikampa mtu lakini ushauri wangu wa mwisho kabisa mtu usiwe kwenye mentality ya kwamba hii biashara ndio everything kwangu usiwe kwenye hiyo mentality kwa sababu uh, kama tulivyosema pale awali kabisa biashara ambazo zinakufa ni za wanadamu sio kwamba kuna vyumbo vingine anafanya biashara ndio zife <laughs> kwa hiyo hata wewe ni binadamu kao posibiliti ya biashara yako kufa ipo na hiyo biashara ambao unaona ipo mtu mtux anaefanya nakuwa profitab sio kwamba ni garanti na wee ukiifanya utakuwa pofitabl kwahiyo kuwa kwenyen ya kwamba unafanya vitu tofauti tofauti katika wakati sahihi nkiwa anamaanisha kwamba mtu unaweza ni forex ni mzuri au na plani ya kuja kuwa ee mzuri zipo biashara nyingi unaez ukazifanya au zipo snukawa bila hata kutoka kwenye hiyosi yako unaweza ukajifunza na ikawa unafanya masaa yako kadhaanafanya unaeza ukajifunza ajifunza unaza ukajifunza na na nyingine nyingi sana tatizo kubwa mpaka fanya hivyo niile mentality ya watu wameaminishwa kwamba futimtdi ni kuangalia chati masaa i4 mm. lakini nikofulltim na kuna siku naspendihoho na mda mwingine wote nafanya vitu vingine kwa hiyo thatisso mtu huis kwamba aasm najitambulisha kama natakiw niseme nafanyan usiwea kuwa mtu ambaye haweki mayai yote kwenye asketi moja unajifunza hili tofauti tofauti katika nyakati tofautitofauti weza akasema unajifunza nini mona tunakuona kila sku nie inavyokuwa ni kwamba mimi ndo nachagua ni kuonyesha kitu gani katika wakati gani kwa hiyo imii nafanya vitu vingi ambavo nakuta tunavifanya na hivyo vitu hatuviweki wazi sababu kila kitu ambacho mtu nakiweka wazi au nakifanya ni for a certain reason na sio kwamba kila kitu kwenye maisha yako unatakiwa uwe umeshaanza uh, kufanya umepata faida mbili tatu naanza kumwambia kila mtu umeshaanza kufanya uh, labda labda mepatalimbili tatu n yani, kuna namna mtu takiwa uwe naa kuweza kushea mambo yako kwa hiyoa jifunzel nyingi na sio kwenyeoingne tawaaa shukan shana kwa umetoa ushauri mkubwa sana nadhani kama mtu ni wa kuzingatia tawaliashaflaniu wo um, kwa kuwa pamoja na smetumia dakika mja umeaeumeshaesio tu kwenyelakini pia kwenye maisha yetu ya kila siku so thank you so much broya uh, yeah, na kukaribisha pia natamani sana tuwe na mo kama hivi pengine hata kama itakuwa ni so, sure, za life maybeinfute tutakuwa nazo so ouao tutaweza kuna uweza kupanga zaidi so a boa a take care. Uh, I Hello family, thank you for tuning in FSB podcast where we make finance trading simple, accessible, and enlightening. Of course, don't hesitate to share your thoughts about this podcast through this WhatsApp number and bio. You have to start with press 255 now, dear, tenor, plus 596 Naludia Tena. Plus 255-746 410596 hapa ni whatsapp numb ambao unaweza ukashare your thougt about this pdcast tutumia voicnot ambao inez ikawa fture into the next podcast tupelivyew hapahapa kwenye sehemu ambayo unasikiliza ipodcast kama itakuwa ni podcast, podcast spify or wheve y ycast just give us the review o the ment if you think this might be you podcast. Yes, until next time, stay patient, work hard but smart, and remember the art of patience is the bridge between time and success. Guys, family, join us in our next episode. Thank you and see you Tired of ads barging into your favorite news podcasts? Good news! Ad free listening is available on Amazon Music for all the music plus top podcasts included with your Prime membership. Stay up to date on everything newsworthy by downloading the Amazon Music app for free or go to Amazon.com slash news ad free. That's Amazon.com slash news ad free to catch up on the latest episodes without the ads.