Hi, I'm Daniel, founder of Pretty Litter. Cats and cat owners deserve better than any old fashioned litter. That's why I teamed up with scientists and veterinarians to create Pretty Litter. Its innovative crystal formula has superior odor control and weighs up to 80% less than clay litter. Pretty Litter even monitors health by changing colors to help detect early signs of potential illness. It's the world's smartest kitty litter. Go to prettylitter.com and use code ACAST for 20% off your first order and a free cat toy. Terms and conditions apply. See site for details. Hey, it's Ryan Reynolds and I'm here with Keith, co-star of my upcoming film, If, only in theaters, May 17th. Do you want to tell people the big news? Alright, I'll do Sign up now and you'll get unlimited for $15 a month and six months of Paramount Plus Essential Plan on us. Mintmobile.com slash switch. Upfront payment of forty-five dollars equivalent to fifteen dollars per month. Unlimited over forty gigabytes per month, face lower speeds. Videos at four eighty p. Active mint customers by five thirty one twenty four. Get six months of Paramount Plus Essential Plan. Auto renews after six months. Offer ends May 31st, twenty twenty four. Separate Paramount Plus registration required. Terms and conditions apply. If rated PG. Wow. Nice. Yeah. What you're hearing are the sounds of people everywhere putting on Bombas socks, underwear, and t shirts made from absurdly soft materials that feel like plush clouds. Yeah, that plush. And the best part? For every item you purchase, Bombas donates another to someone facing homelessness. Bombas, big comfort for everyone. Go to bombas.com slash ACAST and use code ACAST for 20% off your first purchase. That's bombas.com slash ACAST, code ACAST. Chief, mambo vipi i isa sijajua <sighs> nianzie wapi bro lakini to put it in form of a question napata shida sana bro, when it comes to kutafuta point of interest za kufanya entry zangu bro uh, naweza nika nikawa nimefanya analysis niko technically correct lakini pia na subirfnamenao na vitu kama hivyo lakini when it comes whe entry enri zangu nyingi zimekuwa zikiachwa au stop loss mapema eh. ni zikiachwaa ha nandio maana nikasema ikuce na ndio maana nikakwambia kwamba I made a ya u naniliunhi um, inaofanyika jumamosi seed space. ili as nipate chance ya kuonana nawewe pengine kukuona na kuongeaaaiian really kwamba mambo yatakaae Kwa i to kwanza so, I know you have plenty of things. So na mambo mengi sana, I really appreciate everyone it. Everyone has bro. the voice, but not everyone can speak. Listen to FXB podcast, where finance comes to life. Kriyan Nikas is your host. Join the journey as we discuss the exciting world of trading, finance, and investing. Every week, we dive deep into the psychology aspects of trading, exploring different topics like technical trading tips overcoming fear and greed and mastering the discipline required for successful trading if you've ever wondered how to trade and make informed trading decisions you're in the right place but that's not all join us again when we have different guests in the world of entrepreneurship business and trading we'll tackle topics like personal skills investing areas and opportunities that are around us before we jump in today's episode don't forget to hit that subscribe button so you never miss any latest updates and if you find our content valuable, please consider leaving a review. It's the best way to support our show and help others discover the FXB podcast show. This podcast was brought to you by FXB University in partnership with Mr. Cryon Nikas, based in East Africa. You can join the mentorship program at www.fxbuniversity.com and be among other 1,000 plus elite members. h to topic ambayo tutakuwa tuna diss kuhusiana na tioenita nimepata hii topic kutoka kwa one of our voice note in form of a i ambayo alituma alitumai sinali wake inawapata watu wengiia hata hatmi pia nilipitia kipindi kama hicho like you have a which lik aaaiiin iani inaitnaenda upande wako kwa watu ambao amenifatilia kwa ukaribu sana toka nimeanza ku ntakuwa meona eal times nimekua niki myatuaata marketin nenda upande wangu lakini kwenye hoatulngia uh, na namnagani ambayo unawea ukandoaawatu ambaoatumanasikiliza sana And, uh, ndo a ndohuhana patia pia atdfsnimekuwa ni kikumbwa na fru over a week tha why nimekua nikilmed b kwasababu nimekuepo niki kua ikiamanazowa watu kumi na mbili ambao ili kwamba nitaainakin pia ntafatiia siathem tothean na kuulizana maswali kuangalia therpetha wy thisee nimekuwa na workshop pale ileo imenisaidia sana kwa sababu nimekutana na big uh, uh, grup ya members ywa, uh, ilakini pia watuambanadinaaei watuambaanadina oiiyanthao about nimekutana na marafiki nimekutana na neworin ya watuaniwexiienthatanyosomc ohaine And thank you so much for sharing fo sharin youoamaniwanapendelea you know, sana nikutane na watu tuongee um, ambazo zipo kwenye kwenyeixmeambayo so nakutana nayo kwenye maisha So noletodayidicaaboutthee uh, uh, okay? so, fi of a etniwaweke kwenyesame page ili uweze kuelewawhatelakini pia ho yoh ytotheaeso oe tunasema ni mkusanyiko wa uh, tos amafactos ambayo zinakufanya Zinakupa clear of the so, take an kama una zinakupaka marafiki, marafikiarafiiwatanokatimarafiki watano, marafiki watano wenataka we uanzishebiashara lakini hiyo biashara auwezi kuianzisha pasipo ware marafiki asio wamarafikizako wata zake lakini pia anakupa asilimia ya hiyo biashara ambayo unataka kuifanya lakini pia ndani ya ao marafiki zako watano kila rafiki mmoja ana kwenye hiyo biashara ambayo so kama marafiki zako watano watakupa majibu ya ndio hiyo tutasema ni biashara nzuri itakuwa winning, winning ya hiyo biashara itakea nikubwa sana alright? lakini kama hao marafiki Watanu, out of watanomarafiki watano watu watatu waawasema wame wamekupa jibu la ndio yani kama wafanya biashara maanake ni kwamba hiyo biashara itakuwa na mshkeri kidogo kwanini wawili hawa wameshindwa kukupa jibu wakakupa u la ndio, jibu la, la, la ndio. Right. so ni kwamba hiyo biashara lazima itakuwa na ukakasi kidogo kwanini watatu wakupe ndio wengine wasikupe ndn mkusanyko wahiyotndani yawa marafiki watano kuna mtu anajua kitu hichi kunamtu anajuakitucnhuaznabei kwenyeana kwenyefn yes nothat so kai kind of mara nyingi inategemeana na trading staili ambayo unaitumianam kwangu mimi oren ambazo unazitumia ya kwanza inabidi niangalia kitu nakitacaa ndani ya technical analysis, kuna kama price so, praksa, price in terms of formation ndangalia market yaunakamaintaangaliaindi nitaangaliaa ii uh, s lazima niangalie vitu kamatanaiakaeninnapnda kuitaii ambazo mara nying sananaziangalia upande waaii a upande wa nia ambazoh mara nyingi mii Specific, trendy, what we call ila bhunilazinapre pat ambayo najua namna ya kudili nazo ila sio kuzite so, kwenye makundi uh, heanaita hizi ni news ama reports ambazo zina drive market tori crazy namaanisha mm, fundamental report kama nfp ama nonfarm employment change ama nonfarmemployment ro and then we have uh, news za type hiyo kama cpi au consumer price index we have fomc lakini pia kuna P-PMI, we have ppi hii zote ni fundamental news ambazo mara nyingi zinasababisha maket um, na kuwa volatile kwa muda fulani mara nyingi inaweza ikawa ndani ya dakika 3a0 au dakika 45 lakini baadaye market inaendelea kama kawaida so according to my huwa anapenda ni trade wakati ambao hizi hazivulugi soko f ntaona re zingine kama t hiyo setup maanake of vitu vya, vitano itakuwa labda ni vitu vinne so nikitolea na mfano wangu wa marafiki hiyo itakuwa ni setup ambayo naita ni nisniweza ikaenda upande wangu lakini ikawa na sama uh, maybe it katikati wakatinaaupandewawakati wa ambao hoshkuaakund lapilimbazo zinakuwa kila siku nando zinasababishanakuwanazil low, pr- low uh, uh, amahizi no ni kama naeza nikasema kamaaa ama hata kama sio siobaa kuna zile zilea za kawaida ambazonakuwa li yake down so kama mimi napanga niataingia kwenyemaekwasababu kuna s za namna hiyoi so, hizo ndo tunaita ni uh, conferences ambazo tumia nilizina ndo wanaelekezea wanafunzi wangu kabla ya kuingia trading setup yako kabla hujaingia lazima ujue hivi vitu vyako out of sheria zako ila tuna hizi ambazonaziitanabidi so, ziwe kwenye Uh, zako kwamba bwana siwezi kuingia trade kabla ya hivi vitu baadaye ntakuonyesha namna hipi ambayo naeza ukaishu ambayo aliuliza pale mwenzetu kuhusiana na vile ambavyo anaweza kupredict market, day, market lakini lakini upande wake inakuwa kuainiaupandewake so, kuna vitu vingi ambavyo vinaweza vikasababisha uwew kitu cha kwanza uh, ni kufanya el entry au kuingia trade in, in, in trading setup nikimaanisha trading setup nachukulia mfano wee una day trade and, uh, out of four conferences ama fo wo unakume una conference moja tu lesa unaangalia opportuniti za kuser kwenye us urous athba notlakini exactly, kwenye maket ambayosioesn ukiwepo nasubili maetaat aingaaso uualalsamaioo wenyeenanailempa lazima kutakuwa na zile kolehen ambayo inaweza ikajikoreti labda50 ama 5 ya ile p ama ikajikoreti5 na ukiwa tayari unakuja kuangalia hizi so, conf- uh, conference zako inawezekana hauangalii conference ambayo inakwambia bana right pychology beyond htn tayari inaonyesha kwamba es kuna sellers ambao wameanza ku kwenye market kwaajili ya wkuendelea na sasa inaezekana unaingia kabla ya yandkama takua nangalian anaangalia manmand so inaezekana zile ausubiri uh, hizi fom na hata kama utakua nasubirihzfom labda uangalii zingine kama news reports ama auangalii fakta zingine ambazo unazitumia kwenye zako right? lakini factor nyingine tukiachana na, na hiyo ni woga tukiachana na tukia premature entry kuna kitu nakiita na kwenye makundi mengi kundi moja hapo ambayo linawatesa sana traders fear of missing out. fear of missing out means Many of us have those stubborn pounds that seem impossible to lose, no matter how good we eat or how hard we work out my solution is plushcare plushcare is a leading telehealth provider with doctors who are there for you day and night to partner with you in your weight loss journey they can prescribe fda-approved weight loss medications like Wagovi and zepound for those who qualify plus they accept most insurance plans to get started visit plushcare.com slash weight loss that's plushcare.com slash weight loss hey it's ryan reynolds and i'm here with keith co-star of my upcoming film if only in theaters may 17th do you want to tell people the big news all right, I'll do. It. Sign up now and you'll get unlimited for $15 a month in six months of Paramount Plus Essential Plan on us. Mintmobile.com slash switch. Upfront payment of $45 equivalent to $15 per month. Unlimited over 40 gigabytes per month. Face lower speeds. Videos at 480p. Active Mint customers by 531.24 get six months of Paramount Plus Essential Plan. Auto renews after six months. Offer ends May 31st, 2024. Separate Paramount Plus registration required. Terms and conditions apply if rated PG. Unasahau what we call... Risky ratio. unataka uingie kwenye market, wakati huo kwamba kamba sikuacea so huna tofauti na mfanyabiashara ambaye analeta mzigo wa masweta kipindi ambacho uh, masika yanaanza au kipindi ambacho joto oto uh, natoka nyumbani na bahati mbaya sana nilikuwa naenda kaliakoobahatimbaya yeah, ilikuwa ni kwamba nilipak uh, utakna pajua kaliako uh, kuna sehemu zile za Uta, utapaki gari yako and then utaingia kufanya kaliakoo kufanyakenda kalako nikapaki mnazi mmoja kuna sehem yapk pa. na sehemu ambayo likopo naenda ni sehemu ambako Uh, kuna wale sl wa hizi za magari s ilikuwa ni wakati wa mchana ule na wakati wa mchana huwa ni jua ni kali sana kwa kipindi hichi kwa daisslam so uh, wakati nampaki jali yangu nikafungua nikao then nikafunga uh, sidmira zangu za moment step out of hoftheca ile jua lile yani kwa maana nilikua kwenye gari nimawashatn kutoka kwenye gari nasikia jua na linapiga fulani yan kama joto flani unaona kabisa kuna utofauti ndani ulikepo na, na, na kioyozi fu kistunaf ile jua wakati lina kuchoma so, nilivuka barabara like, tm nikaanza ku sana ikasema kwa maana the most of time kwamaanammana niko ndani nikitoka ndio labda nimechil uh, sehemu flani hivyo lakini kwa ako, each and every person very very busy na bahati mbaya pia sehemu ambako nio naenda ukutana na uh, surprise ambao nimewa contact ilikuwa ni kwenye zile na wkaliakoo iko hivi kuna uh, store ambazo zinakuwa juu Uh, lakini pia kuna sto zile ambazo zinakuwa kama ni maandaki fulani kama ufika kajako. Kajako ipo namna ambayo uh, kama kuna magorofa, kuna magorofa watu ambao wanakuwa na nat zao juu lakini pia kuna watu ambao wanakuwa na st zao ground. so, so kule tatizo ni kwamba ikiwa hamna c kunakuwa na zile feni. so the thing is kwa kipindi cha mchana kule inakuwa una feel kama mvile unapikwa kabisaana w ukiwepo ni mfanya biashara umetuletea makoti n umeleta makoti kipindi ambacho ni uh, uh, kip, kip, kipindi cha baridi baridimakoti anavaliwa kipindi cha baridi so unatuletea makoti kipindi cha njoto la namna hiyo amna mtu atakeekuja kununua inabidi ukae na ule mzigo wako so myn h vile ambavyo nakopo natn kwenye sure, wakati na sure unaautn wakati ambapo tayari kuna zile kuna watu ambao nasa anaeza aka td ndani ya zilepb asmtim anaeza kadi kwenye zilemsmv According to my trade mysamimi nategemea ni kwenye market market kama kama na hiyo naita unakuwa uh, so, main point ya hapa ni kwamba lazima ujiepushe kuingia trade wakati waire Yani so nuatakiwa uh, uh, so uvumilie kipindi ambacho itafanya tafanyaaofaut na mfanyabiashara ambaye ataleta mzigo wa masweta kipindi cha joto manake inabidi avumirie kipindi hicho so my point here to mypointto ni kwamba zingatia sana sana uh, kuepusha zile tunahitani fe fear. Fear ofm ndo inawatesa tdes wengi without fear utaitoa pale ambapo tayari unaiamini strategy yako nikisema kuamini yako namaanisha tayari ushaiwenyea hata kama enyeai flani aa iaaii ambacho nadhani kinaweza kika sana uh, wakati ambapo unaingia au kamisa make sure trading, your make usiweau sure umefanya kitu tunaki, uh, like risk management. Risk management ni kitu ambayo inas za wengi lakini nikisema ianamen siongelei kwamba uweze kutumia loss size fulani mnamaanishatumial uh, no. akikisha kila ambayo unaingia you have a amba, am to risk this o en kwambusiingieukasaautas matatizo mengi sana wakati ambao naingia na wakati ambao naanza kujifunza sana e nilikuwa sijajijua mi mwenyewe kama naweza nika day trade, au nika swing trade, au nikaakailikua ni kipindi ambacho inabidi nijitafute mi mwenyewe kwamba iliniweze uh, tra- kujipata so uh, nilikuja kujua kwamba the moment kama haujui market au kama haujawa na p kuna namna fulani ambavyo unakuwa by s so sure kama ndo kwazi unajifunza au tayari uko kama huyu a ambaye ametumiaue baks lakini pia usiwediinaaribu sana e, you know e, ya iha amacha amao o t inakuwa nzuri hata kuonol uh, pesa yako lakii thhakikisha unajuais kwasababu Style we day tradin stl inamaandisha position amaa kila style hapa kuna namna fulani ambayo imeandaa zake ama sheria zake za kuingia e foexam bikiwapo na s huwa anapendelea sana litumiaama kamaamakwasababuna lakini pia nikiwepo na huw napenda nitumie b au kwasababu ntakuwa kwenye market. ila nikiwepo na nai kama ambavyo na day trade. and kupitia hivi kuna namna ambayo tayari nisha yangu lakini pia nishajua instruments ambazo nazi biavia zake zinakuwa vipi in instantly kwenye vituna vita trading sessions na i trade so much gold na hizi kalensi si zi ambazo zina mpea pound na ust so i know they au behavio au they behave toward is trading sessions so you have to undestand that kwa sababu takuepo inakusaidia sana kujua when thereis volatility and when thereis no volatility namaanisha nini for example maybe uh, py ambayo inakuwa active new york ai deon eion tunategemea iwe inafanya zile so ukiingia kwenye zilen tukipata zile aati lazima utakuwa usipoweka on have to make sure unaelewa ombinan ya hivi vitu ambavyo vitakusaidia sana kwenye d are career, lakini pia kwenye uh, sure unajifunza na kuf yako nikisema kunamaanisha kuhakikisha una ambao nilifanya pale City Space, uh, nilikuwa naongea sana na uh, our members kwamba you need to refine uiubsou namaanisha nini right now tupo ni tofauti na market ambayo ilikuwepo b1798 rin right tulipokumbwa na vitu kama covid vita ya russia na ukraine vitu kama hizi israel brexit utajua namna ambavyo maket iko tofauti market condition ya kipindi cha trump ni tofauti na hizi market condition ambazo tunazipitia miaka mitatu miwili hivi nyuma hii miaka nasema hv um, uh, msiniot vibaya au sinielewe vibaya ila kama umeanza kutrade kuanzia2 kuja hivi huwo tunakuita ni pandemic trader. pandemic trader nipan, uh, ni namaanishani ambaye n umekuta market ikiwa ina behave kwenye zile pandemic namaanisha ndio kipindi ambacho pia zimeibuka hizi hizi kwamba kuna and then the the ikmpnaelfumbili na kumi nasita kumi na saba kumi nanne kumi na tano kuna namna furani ambayo utaona utaonaamadirikanikisema so sure you well maana ya ku namaanisha kuna vitu ambavyo ulikuwa unaviona right maybe uvioni au utakua naviona market ikiwa inakuamisha ina, ina kuwacha sokudsanuy sure iope utakuwa umeona au umeanza kupata picha namna ipi ambayo unaeza ukalifiaaasaee lakini pia ina add conference nikisemana I mean maanishamimi naingia uh, ambayo nimeona vijezo vyangu vinne au vitano hata kama itaenda upande ambao siwa kwanguakwenyeitakua uh, niko naileaababu kwa tayari nimeshaona iko upande flai sood uys xai ya namna ya kuangalia hizi conferences na kutoa hili tatizo ambalo myenahtyeninaenda upande wako nimevielezea kwenye kwenyei niyaakuanda Uh, takriban kuwa muendeleamwea kua kwasababu inakuepusha kuendelea kupotezahela mbazo uh, kwa kukosa tu ie vi, au flani ambayo kwa sababu moja you may be not having uh, maybe10 ama0ama050 um, um, uh, i uh, za kulipia kitu fulani au knowledge fulani lakini hiyo hiyo hela unaipoteza sokoni so which oe ibetter to ontinue on funding your broker o to endure that hsh uh, and grinding way for you to keep on suffering uh, the way you are suffering I Think you have to make a decision. I'm saying this with uh, clear confidence. Uh, they have been impacted with our trade, uh, not how, only how I trade, like in specifically the information that I provide. Guys, uh, thank you so much for tuning in to FSB Podcast. Don't hesitate to send us a voice note to WhatsApp. namba ambayo ni uh, unezkaanza na price 255 746 4105 96 kupitia hii namba unezukatumia voicnote ya maoni au hata kama sio maoni basi tuma maswari kama sio maswari ive niappeciation iappeciate so much guys eo you an haadi life nice hello family thank you for tuning in fsb podcast where we make finance trading simple accessible and enlightening of course don't hesitate to share your thoughts about this podcast through this whatsapp number and bio you have to start with press 255-746-410-596 55746410596 hii hapa ni whatsapp number ambao unaeze ukashare your thoughts about this podcast. tutumie tutumia voicnot ambao inezi featured into the next pcast tupelivyeu hapahapa kwenye sehemu ambayo unasikiliza ipcas kama itakuwa ni spotify or you your podcast. just give us the review Or the comments if you think this might be your favorite podcast. Yes, until next time, stay patient, work hard but smart, and remember the art of patience is the bridge between time and success. Guys, family, join us in our next episode. Thank you and see you. Hi, I'm Daniel, founder of Pretty Litter. Cats and cat owners deserve better than any old fashioned litter. That's why I teamed up with scientists and veterinarians to create Pretty Litter. Its innovative crystal formula has superior odor control and weighs up to 80% less than clay litter. Pretty Litter even monitors health by changing colors to help detect early signs of potential illness. It's the world's smartest kitty litter. Go to prettylitter.com and use code ACAST for 20% off your first order and a free cat toy. Terms and conditions apply. See site for details. When you make decisions for your company, you look for the no brainers. If you have a lot of mailing to do, stamps.com is the ultimate no brainer. Use the stamps.com mobile app to mail everything you need to keep your business running with up to 89% off USPS and UPS. Make the same no brainer decision as over 1 million other businesses with stamps.com. Use code PROGRAM for a special offer. That's stamps.com code PROGRAM.