Introducing Wondersuite from Bluehost.com. Website creation is hard, but now with Bluehost, you can answer a few simple questions about your business and get a unique WordPress website or store right away. From there, you can customize your design, colors, and content. And Bluehost automatically helps you get found in search engines like Google and Bing. From step-by-step guidance to suggested plugins, Bluehost makes WordPress wonderful for everyone. Go to Bluehost.com slash Wondersuite hey i'm ryan reynolds recently i asked mint mobile's legal team if big wireless companies are allowed to raise prices due to inflation they said yes and then when i asked if raising prices technically violates those onerous two-year contracts they said what the f*** are you talking about you insane hollywood ass so to recap, we're cutting the price of Mint Unlimited from $30 a month to just $15 a month. Give it a try at Mintmobile.com switch. $45 up front for three months plus taxes and fees, promoting for new customers for limited time. Unlimited more than 40 gigabytes per month. Slows full terms at Mintmobile.com. Tired of ads barging into your favorite news podcasts? Good news. Ad-free listening is available on Amazon Music, where all the music plus top podcasts included with your Prime membership. Stay up to date on everything newsworthy by downloading the Amazon Music app for free. Or go to Amazon.com slash News Ad Free. That's Amazon.com slash News Ad Free to catch up on the latest episodes without the ads. This podcast was brought to you by FXB in partnership with Krian Nikas as he discussed the tips that you need. kama hauzinauia kitioo au aua mweneweaasau tupo katika dunia ambayo w naa ukawa bidhaa bilakujasu ya mtu <laughs> na hii kitu nadhani ilinisaidia sanasana sana, sana, sana. nilikuwa natumiada byt niofom2 ndo wakati mm. ambayo nimeweza kushika simu na yeah. miaa kwanza kutumia ambayo inaingia kwenye intnet ilikuwa ni, ni eamaia eo nikaja kutumia nikaja kutumia e ndo sim ambao nilianza kutumia nikisema namaanishafabok ndo ilikepoiko kasipindikilsoabknaingia kust kuangalia unanapichaabyatm kipindi kile naingia ogle na vitu lakini mm. i kitu ambacho nikopo najiuliza sana ndio natumiadia niweke aph gani kwenye bayo yanguiitumia sana <laughs> nguu ilitumia sana nguvu, <laughs> nguvu kwamba yeah. kwenye bayo yangu kiweke mimi ni naninadhani yeah. yeah. yeah. yeah. kupitia hiyo ndo nilianza kusoma vitabu vingi vya d mmanlw Hey, noanahaniiskurikomedia yes, nice yes. kuna kitabu kimoja jinsi mm. ya kwamba yeah, yeah, namna yeah. ya kujua wewe ni ufanye ni nini duniani sio upo tu exactly. kama kivuli unapitaso <laughs> exactly. kupitia media, kama hii ambao umesema kuna mtu mwingine yupo kumbe <muchas> yani e ndo anauzwa <laughs> <laughs> yani ssahivi katika sokola sahivi hmm. ujinga wako ni mtaji kwa watu wengine hmm. ukio mjinga watu huo hmm. <laughs> ndio mtaji waona hii ipo tangudunia ndio hivo ilivo duna ndio hio ilivondio iliivogihvo hivo kwaiyo the moa unavyojielimisha na ku ndivo unavokaae kidogo unavokuwa mbal nah ndipo unavootaaae kwa sabbuni wio watu wengi wanakuhaso ntuna wnakuhaso na kibaa zaidi kunanamnieria anakuhas mpaka kama to ambayo limekupa msio peke ake nina rafiki zangu wenge inawezekana hata sahii wanasikiliza wakenya yeah. ni tofauti sana na, na wanieria mm, mm. wanajua mm. mambo yn yani wanaua yeah, yeah, so. na sio tu wanajua vitu wana navyo yani kitu chochote ambacho tayari kama sio mkenya anakifaham taariashakifanya na anakijuaso wao hawajakaa abo no, wanajuamambo yeah, yeah. wanajua mambo lakini pia wanajua jinsi ya kutani hivyo vitu mata kama ni kitu kidogo bro mi kutana na ambao hajui kitu lakini ila ana ile ya kuongea mbere ya kamerab na akaongea kitu kwa sababu nawewe haujui vizuri kupitia naee anajifunzaarudi yob akuelezee kwambatheae niikoseaanakuelezea lakini kupitia yeo baadaye anakuja na kuonesha aa pia hkimekusadia sana wewe i imekusaidia sana kwa sababu unajua oooooi uende sehemani a soe uhisi sehemu na watu wapya uone mazingira at ila a kwenye sii cangamotoaichangamoto moja ni kwamba sisi hatuamini kwenye na hiyo nd sio kwania mbalaini wabongo wengi awaaminiwaainevitu ambavo vinawaburudishambazo natakaunaweaku wengi wanakimbia na mi ndakba kitu kimoja kunad ambayo wengi wanaipuuza lakini imeteneza mabilionea wengi nje lakini sisi tunaaaaambaoakush ea vianimbao kwa bongo ado ado ni soko ni bichi mno ukitepui sahivikaptaiyo na soko lake ni kubwasoko mm-hmm. ni kubwa na halina ushindani kabisa kwa sasahivi kwa sababu watu wanafanya uh, ni wachache sana aoi vidoambavyo kidogo wengi tuna lakini like ja wahio sasahivi jicho kubwa la vijana wengi liingia kwenyeenel ambazo huzipati madawa sana huzipati shuleni ziko nje mm sahivi watu wanakua wa wa mchongo wa kuangalia mbahokinaitwawanakwambia tuwekeveti pembeni ukombea na wengine m nanini uuhecha ziada et tuweke pembeni oimbhouwachehtukuchukue wewe aaukiwa ahatawazi mara mbili aahkwasababu wengi hawajifun awaiongeianu tanu ian kufaa aae umefanya kazi nanannanan umesamatokeo gania nitamuhitaji sana baraka mafole kwenyeasababu baraka nikutana naye juzi nikwa sahii ukutana naye bye alikujakuna okay, okay. ku, siku nakwambiapiga na mzee na, yeah. na wagu mlezi bni mtu ambaye anakuwa ai sanat anafatia mambo ya siasakuna so, siku kamsikiamafoanaongea kwenyeakaa mm. kanunamjakijanabaraka so, mm. na nikaja barakanapiga nayeanaambia baraka anamekamajafikiaaafiksyuko mwaka wa kwanza wa pili so unaweza ukaona baraka anajua vitu vingi na tayari ameshajua nishi yakeya ambao anasonikopo ni rahisi sana kuingia kwenye soko la ajira la namna yoyote hata kama uh, akisema ndio nimemaliza chuo sasahivi nisifanyi mm-hmm. kitu ambacho nimekisomeai anajua mambo taalimeshajijua mwenyewe naani inakuwa ninje sa anafayakaama ahataarasani hinii naezekana anachokisomea darasani akifanyikazibaraka nitamhitaji kwenye hiiana vitu vingi sana vya kushia Sure. Exactly. i mbae kta tumbaa ka mt ambae amekisomfaaksh mi nafanyakila siunaandikaza wateja za kwangoambayo naishi kabisakwenye huo ulimwengu kwahiyo nasha ya sokobahii inafanya kaziiifanya kaziio na inakusaidia pia kwa sababu nakoo naishi kitu ambacho nakifanya exacumona exactly. kwahiyothin uh, m bremiikito ambacho nimaanaa watwatakaa taarifaaln hawajuiumetahkto ambacho kitaakikubwasana kwasaabu ijana weni kwa hiyo ni kitu ambacho mimi ndomaana anaambialhataamasa kmlunajua sana mambo ya ri najua mambo ya maei najuna umesoma pia kwa nal umesoma kupitia oe umesoma kupitia Um, maybe kupitia vitabu watugani ambao wana kunsia hata kama ni tanzania unje ya tanzania umesoma vitabu vyao ni kina nani na fromere okay, okay. uh, okay. kwako wengi labda nitaanza wa nje a kwanza alafu ntakuja na kwetubwmimi mm. na, na, na, mentors, na, na mentors, uh, asi metango a kwanza ithink dikuambia ni na ndio mtu ambae kwenye cooperating for the first timebyw huyo jamaa metango wa pili anaitw nianakup k- k- kwanza alafu nitakua enye k- k- skili nyingine kasabu mii na, na, na siltaumbazoah sikuaananikakwambia kila kituitaha nice. kidogo k- k- k- k- kwa ufupiya kwana nihnaihagya kwanzaeowangu wa pili ait ni nani ambaye alivunja rekodi aliandika ali tangazo kain kuna mtu anaitwa naambaye alivunja rekodi aliandika tangazo akaingizad miioni moj ha kwa hioni mtu aa najifunza viini sana kutoka kwake his good na mtu mwingine huyu alishinda tuzo la sia kama theeskatika soko la sahivi anaitwa sa kana yake iiummbayo ikatika hd wa upandewangu mha ee pawa kwan weyeo menta wa pili ambaye wengi wanamjua ni mzee wa anaita ordanna kitabu chake naitwahaa haunak metang wa mwisho mwingine ambaye eijifu kwenyeyake inaitwaiyake ambayo iinaindo amwa2ienye tukirija kwetu hapanajifuna kutokaawatu mbao najifunza mara nyingi kwenye shua ni mtu wa kwanza ni naongena kila sikunashan vitu vingi sana w wwa wengi taaawoteaundio mtananiawakwana inaona tangazo lake nlin anatumia u ni uh, okay, yeah, okay. so, uh, amaa kipindifbai kwa siku alikuwa na ingiza laki kia siukeo u winginmtu mwingine ni shakaushamei vitu vingi sanashku iia kana fujo sana alikuwa na mwaga madini sana jamii foram kule kwaoni mtu ambalia namnonajua Uh, aemthetu he, uh, I mwingine mean, <laughs> unajua uh, uh, uh, mimi nai nkupitiaakaunti yako yaakupitiahi zako wahio usione kwamba labda nipo kwenye yako ndo ya kwanza kuisikiaaemadinisanana no? <laughs> <laughs> yeah, yeah. kwa, exactly. uh, is... pia miongoni mwa watu ambayo liwa aia kisla naaaaeizanu aoi kitu ambacho nahuhote ilbonge la zile ni miamoja ililipia yeah. ika ilikua nalipia yeah, manh yeah, kupitia m um, huwa yeah, yeah. ana shae alo of kwenye esit yakeatheb lipita kama miezi kadhaa ikaji nikaikuta ni, ni fr kwenye mm. <laughs> nikarudia <Not like laughs> <else, Yeah>, ta <'cause> kuisikilizakwa <laughs> sababu unajua kitu kikilipia unaona mm. fari yake lakini uikipata for fr sehemu na namna fulani hivi ubongo wetu umekaa kwa namna ya kuhicho kitumiihicho kitudantu kimoja b kama nataka kuwa vizuri ku, ku, ku, kwenye, kwenye ujuzi wote <laughs> mimi kuna kliiaga dola mia tano aiwanakkal ii akwambia aktuata l cunakutoaea kua kituaatene dausomkuna kitupia nijifunza kupitia hizi ent unajua kuna hizi ent huwa zinaandaliwa kwamfano kama ha meandaa kuna ent nyingine aliandaa aw anaitwa salm utakua nampataanaitwa salma akaandaga okay, okay. yeah. okay. na yuko na nas yuko na okay. dada flani hivi um, anaitwa anaamonika Mon, anapikapika sana mm. alikopo nani huyu Uh, maselo maselo kit nadhani namfaahizi yes, kuna namna fulani ambavyo nimekuja kugundua mm. kulipia hivi vitu vinakusaidia kupata value, lakini kuo na watuni yes. yeah. kitu muhim na kwa bahatimbaya y my mybrtha mm. watu sahii wezi kupata kila kona yeah. yeah. yeah. nwatu yani sure. wenye madini a wezikupata kilaona ukimputa mtu mwenye ko ni mara chache sanaaa ukikutana naye sehemu ambazo so, kila mtu yupo atashindwa kujua we in, una interesti ganiana exactly. sehemu ambazo so, najua mtu mm-hmm. yee mwenyee anajua n kufanya nini pale namnaahinkuna namna uligusia mwanzoni nauio hiv watu wengi wanaamini kutengeeza ni kuchukua namba za simu za mtu nakutaa nayene huyo mtu exactly ajue unafanya kitugani yeah. yani huyo mtu asikujue kwa jina pekeeajue mm. kwa jina nakuj kwanini akijua kwa jina pekee hataaa namchongo atashiahatakumbuka jina lao kwa sababu hajunafanya kituganilakii akiujua namon anaaaiswa hio ndio mana tunasema kwa kujitambulisha kuna kitu kinaitwa monaa kila mtu awenayondiomana wanigeria kila mtu anayon a jina lake <laughs> yes, ani lazima hujue anafanya nini wabongo wengi yeah, naona wengi hawajui jinsi ya kujitamburisha kuna namna fulani nadhani nilikutana na kuhusiana mm. na ninikutana niko nayotsi kuinunua by the lakini ku nahusian okay. mambo ya yn yani abu uh, Yeah, yeah, ile cous yeah. ilikuwa inafundisha jinsi ya kumwaproch mwanamke okay. <laughs> ambazo alikuwa ameziweka pale kwenye twite mm. yeah. a na ile cose yake ni jinsi ya kuaproch watu opkuna huyu hapa nilikuja nikachukua ilikuwa e, ni kama munga, ni kitabu aabok na nadhani utakuwa mm. namfaamu huwo anashindwa kutamka jina lake vizuri anaitwa unao mzee huwu anashindwa kutamka jina lake vizuri okay, okay o anafhno e ni Ani, ni emwandika po chini niandika ana vitabu vingi sana kuna sf akaandika kitabu kingine kinaitwa i kuna kitabu kinginethihu anashindwa kutamka jina lake siukwaniniu <laughs> anashindwa kabisakutamka jina <Ron>. laklaikitabu <laughs> <Okay, laughs> okay. cake okay. una kitabu ca kimoja kinaitwaa alafu una kitabu kingine aliandika kinaitwa thepofabition oyahe oh, yeah. okay. ndo linifungua kabi. <laughs> kabisaikitabu uh, yeah. flani ambacho kina kufundisha namna mm. ya, ku, ya kuwa nawee mwenyewe yani kujua ambisheni yako ni life lakini do do? pia jinsi ya kuapo watuoot ambao nilionat ile ambao alianda ak wanawake lamazo anawakewatu we wana upta mii mosanaanakua a kibongobongostana mtu <laughs> nkasalimia mambo ve imeisha naatail ukijua kwamba ukienda kwa mtu utajitambulisha vipi inakupa hmm. ile ambishen ya kujua exactly, exactly. yeah, yes? yes. yes. uh, ni kitu gani natakiwa uwenacho kwenye maishaiwe i biashara iwe nininiaiofaico kits Mm. kulingana na tatizo ambalo unaweza kulitatuau yes. yani, mm -hmm. yani, yani, unaitambulisha kulingana na ambayo ii ikwataizo nauh sindio hata wengi uw unaia kwenye jina awengi wana kwa njia hiyoi tu anak mii naitosnyanda nambawangu ya simu ni hii hapa anaondokasasahapo huja hapo hapo umeknamba za simu tu maanayae naua naaiiitaa kujifua aalijitambuliha kamambay iaahio haipo wenye hihata kwenyebazaa pia eiambayo o i e baoako wengi wataj kuandika bayounakuta mtu ameandika bayonajua vitu ni lakini vina namna yae mbyo vinatusaidiakujua mtu aju unafanya niniaaji kwako oeanaunauza like, exactly. okay. okay. exactly. mtu anajua a aaikoh kila mwanadhamu huwa ana redio kichwani i ii ukia uka ntajiuliza hiyo exactly. anayo akikuangalia tu inabidi ajue we exactly. una manufaa gani kwangusk karibu nikapoteza muda sisi huo tunajiatach kwa watu kumbe tunapoteza muda you need to nmana naea ka na kubwa uwananauka yani <laughs> aanu mm. so exactly. kwa sababu ukianza, ukianza, ukianza, ukianza, ukianza kufanya anal ya, ya, ya, ya, ya rafiki mmoja mmoja huyu anaalianinhuy yani ana aliugani kwangukatia marafiki kumi <laughs> Mm. Mm. ukakuta marafiki nane niikunaa ni yeah. moja paletukaongea hi aaii i so, that. so yeah. that. ndivyo really ilianganaanimekua yeah? sotumalizie yes. kwa kuamwa baadae nitakuuliza hizi byt akabla sijamalizia kuna zilekw um, like, uh, um, mode ambazo nadhani mtu yeyote anaweza zikamfaa kwake kwa, au akapre pati yake so like, tuna kama dakika tame mm. okay, okay. Okay. so kuna ambazo vot naea akazifanya panazungumzia ni asauyetuilikuwa nih tageti yetu kubwa ilikuwa ni wanafunzimako vionainiioko mtaani lakinihata o kwenye ajiraokazitak atengeneze aakatumia hzi d ya kwanza ambao unaeza ukaifanyaasaau leaaamii a aidamai kaba athi Then within three days, That's freelancing. Yes. You're making money by selling your skill. Say hello to a new era of mental health care. Cerebral is here to help you achieve your mental wellness goals with professional therapy and medication management support, 100% online. You'll experience the all new Cerebral Way, an innovative approach to mental wellness designed around you. You'll get a personalized treatment plan from a therapist, prescriber, or both in a safe and judgment free space. Your cerebral therapist or prescriber will outline a customized plan with clear milestones along the way so you can get to feeling your best. With Cerebral, you're not alone in your mental health journey. We're here to empower you to live a fulfilling life. So, take that first step towards a brighter future and sign up today at cerebral.com slash podcast and use code ACAST to get 15% off your first month. Offer only valid on monthly plans. Other exclusions may apply. Offer ends July 31st, 2024. See site for details. Hey, Dave. Yeah, Randy. Since we founded Bombus, we've always said our socks, underwear, and t shirts are super soft. Any new ideas? Maybe sublimely soft or disgustingly cozy. Wait, what? I got it, Bombus. Absurdly comfortable essentials for yourself and for those facing homelessness. Because one purchased equals one donated. Wow, did we just write an ad? Yes. Bombas, big comfort for everyone. Go to slash ACAST and use code ACAST for 20% off your first purchase. Mm. ama unaea kufanya elan akua no kama facebook a kule uza skili kupitia twite kupitia ingram inki allhoe aom kuuza skili yako hii inaita athismode ya pili ambayo i inaitwa i You know kamatu kimoja kila mtu ana kitu ambacho mtu mwingine sehemuo tayai kulipia esa so, yanna kitu ambacho kuna mtu am anaanawishi akipata kilipi pesa akijue hasa mm. hicho kitu kigeuze kuwa bidhaa kiuze na unaweza kuuza infomation au taarifa kwa njia mbalimbali njia ya kwanza naea kuua taarifa kwa njiaookaoinunaea e ukaandikaloo apo umet right unaea ukatengeneza io i na ukatengeneza dfeao onukafanya ukafanyaukafanyaya tatu inaitwana hii ndani ya mwezikna moa nakuja na kwa vijana wa sababuaakumbacho akijakutenakabongoa aesellin someodu an then oe mefmisio akwafanoa kwenyefxunivesi mimi najua jinsi ya kuuza anthen nakuaii enye fom zangu ante nitapatasilimia asembatakua naifanya naniaaakuitangazakila anayenunuaiia kmiaiiakwangukama ni kama na, tumezionaza namna hii ambazo zinafanya biashara kama najua ni lakini awana nyumbaitu ah hii inahitwakwahiyo nanaeza ukafanya bidhaa ziko nyingi hmm. lakini hazina wauzaji yani watu wana bidhaahawajui kuuzanimeongea hivi ili watu wasij kama ambavyo amesemawate wakachangana na mambo yaaongea naamb sijui nigitofautisha paleatofatishaipo sawa kwa mtu ambaye yuko shule anakwao watofautisanitofautikabisaoautikabisa ni zinaitwa l mhmu sijui ile ahazifanani nahitofauti ya mwisho inaitwa naeza ukakutoka sehemu nyingine a nchi nyingine ukaa ukauzakwa mfano kunawatu wanabidha kutoka china right? yeah. sindiowaono Okay. wakija bongo wanaweza kupitiaweit zao awanaakupt ano kama u, ulinua bidhaashingikk kule ukija bongokupitaakuaweezako nayakoaitwakafa hizi biashara zote ambazo imetatajnne hizi zote haziwezi kukupa pesa kama hauna skili moja tu o na kingine pia nimuhimu san sbuimakei nadhani nitamhitaji abidiifanye na a madini mengi sana kwenye hiyo ki eeio yeah, so ta soch nadhani hiita wasaidia sana watu ambao ni unapenda kusoma vitabu yes. kama ungechagua kitabu kimoja mm. ambaokati ya vitabu vyote ambavyo umevisoma alafu mm. tit yake iendane na life story yako. Title ipi, nipi, ya <laughs> okay. i yako hiyo t ungeita vipi au ni ipi amkati ya vitabu ambaoesomthin ni kitabu cha uh, how to win friends and, and influence people like, uh, yes. how, how, to to, influence how, how how to how to how how to how to win friends and influence people all right all right all right, all right, all right. Ja, ja, that's <laughs> I, I think it makes i do kitabu ambacho ni kwangu mi ndo kitabu bora ha mda wote kwa sababua hicho kitabu kilikuwawanu aa ndo kitabu bora cha mda wote ambaoania dnianiwa sababu dunia ni watua una host didina part karaktas okay. mm. gani ambao ungewaalika kutoka kwenye vitabu ambavyo umevisomakama itakuwa kama takuwaarakta kwenye araktaidognlakini kidogoitahmtu wa kwanza ambayo ningemwalika kwa upande wangu mimi anaitwa alifariki anaitwa ndioduani kwa upande wangu mimi na mtu mwingine ni ni miongoni mwa watu ambao sijani kama uaa dunia kama huu jamaapa ab na mtu mwinginenaa amwisho niyo likuwa n3 kama hili ni gom kidogoa <laughs> okay, ni okay, okay. kuhusiana namae binasema okay. kwamba kama, kama unajuayale bill, matangazo makubwa nao kama ungepewa nafasi moja tu ya kutangaza eisil kwenye tangazo lako lingesema niniju ingekua initegemea nice. ni yeah. utasema hi <laughs> <laughs> saana hii hapa ni lasnajua unapenda mziki so kama inge kuwepo unaalika wanamziki eidha iwe ndani ya bongo au nje waimbajigani au iwe ni waimbaji ama dane amaaevsog ambazo unasikiriza ni taji watano ambao ni kwamba mpiges eidh kuhusiana na e au kuhusiana na au kuhusiana na vyovyoteni nje tu tabngo a hata bongoi nje mtu wa kwanza kabisa via wa sababuabaheweama e nania ni mtu ambaye ambaye sijui nataaa wa pili niua watatuiataa walwatu ambao mtu ambaye usazake uh, unaona kidogo ni, ni, ni ngumu kumeza mtu ambaeusia zae aonai0kwa io wa kwanza nie wa pili i watatu sema wangapiaa wa, wa, wa, wa, wanne lalifarikiamwingine kibongo nitamchukua a kwa sababu iasna like napenda uh, pashon yake ya upambanaji napenda jinsi anavyoa flani hivi ambayo wmbahui tumetoka mazingia flni ambayo unatakatukasa maskini jamaaiiaawamwisho ambayo a nikamcukua wa, shu... okay, wa mwisho um... okay. ni <laughs> <laughs> ok wasowamwisho wa i think ni dr r d heis good mii napenda watu ambao kidogo nwau uneza ukaepes n spati moja wa bonus ssio mbaya ni mzuri sana wa sababu wenye nani yake mtu mingine mbanikamweka ambao siwezi kums nanini nijamaaapatu jamaa ni hatari sana mtu mwingine ambaye nilitegemea kwenye ist yako awepo i mamenaaalada nbaakeytoanyebondomalaaatheaueoni kam oge kuepona una hosti dina watu gani ambao angetamani wawepo okay. sfuuy ambao naweza mkadiss wheeve youaawatu you okay. watano kutokatmzeunaanza na, na. weeunaanza okay. ah, una, wewe la, la, na mto wa pili ni uh, piamtu watatu ni sae naana mkubali sana na mtu mwingine ambao nika naniisemenaniani oewako wengi o sabu wako wengi kwa sababu nafasi ni tano ila asmasoma wengine siwakubali kwa sababu nafasi ni tano auwatanomtu okay. eh, mwingine ni mm. barak baraka pia baraka i, mafole, eh, mafole d okay. uh, mtu mwingine kuna jamaa anawanaitwa joseh kabi alikuepo paleskul anafanya eiabkwasababu ni mtu ambaye anafanyaanafanyakiu amakamaakwanguaemtu mwingine mwingine sindio mwingineava nipagumu sana kwasababutumchukue tumchukuemiiapanit mweke mwingine nafasi mpe mwinginesa tumweketamchukua ndo kwanz kwakunekakwan yapa ni ok i kno umekuwa interested na hipokas ndi memwoga madini mengi uh, n nadhani piaonan watajifunza vitu vingi sana yeah. nani ambayo ungetamani asikike kwenye next episodeinno well, you know the anu siotatamani utaanza kwa sababu tumetoka kwenye ishu ambayo inahusu kwa sababu mimi kidogo nimegusia sana kwenye shu ya kama tanaweza kafataau ukiataukimpata shakauru nshakaruko vizuri sana aaaaanamkubali sanaakisikia wamb I really ni, ni mtu ambaye inespaa sana kwanaasb kule uh, jami mimi, mimi, mimi ni mwandishi sawa lakini mtu ambaye nanyesaa kwenye uandishiaenye kuandika kuonge inajua yani, kuandika lakii uandladkunauzi wake mmoja hivi aliandika mpaka uka yeah, uh, yeah. nadhani ulikuwa ni uzi ambao unaongelea y ni n mpaka aliandika ile stor nadhani sana mpaka ni kaja ikaskia east africa kwenye hii wana kipindi cha usiku ci kinaitwajeanaeaekwenye kuandika Yes. aaje like yani yani, ameandika vitabu siju ana vitoalimutakuja nimulize <laughs> ameandika vitabu na akuna kitabu ameki takuja nimuulize kwanini autoe vitabu ambavyo meviandikaameandika yeah. vitabu vingi tampatakakitoa kitabu chakenadhani atakopa nasikiliza hiiso nyanda amshukran yes. yes, sana yes. kwa uhitikio wako kwenyefxs uh, niepisode moja ambayo tumekuwa na mda mrefu nadhani itaitengeneza nfpazitakuwa na pana pat alafu kitu kingine labda kama una sho ambay unaweza ukaambia kuhusiana na abovn nan kitu cha kwanza kabisa ambacho, ambacho, ambacho nigeshauri kwasabauisumbua like, ni sana mm. ni, ni, ni, ni ku kwenyedo kila ktd k tamao kaanza nachoktabuadat omakitabu chapia chahicho kitabu watu wengi iho ktabui ktabu chauna kitu kingine ambacho, ambacho, ambacho, ambacho iekazia kabla haujaanza hauja, hauja, hauja kutafuta pesashem Mm. kitu cha kwanzalazima u naethamanio we mwenyewe kwanza kabla a kutafuta kitu cha njeaana yani, yani, uanze kui kichwani kwanza uwe kwanza uwe na, na, na value kwanza anthe kutafuta kingine mbacho nataka kukifanya a sababu hata ya watua watu a watu awandimbae hana mm. yani, sabaukuna so yes. yes. yes. kitu nimeandika leo uh, twitte mm. mm. nikasema hivi mm. na nimeandika hii kwa sababu nilikuaprochi na watu ambao ana, wanakuwa na same Ha, ha, how isupported yeah, do yeah, kakama puna it nikasema people will only support you wefo eneficialan nikasema tena people will only support you we ready opula supporinyaniaa t anaona watu wengi waekuo do nay anaanzaanaung asiwenainga eyeataga akwamba mtu hatak kuachwa nyuma taa onekanauo miongoni mwawatu ambao waaaengineaa Hmm. kwa sababu mtu anakusuppotoeneficial ua yeah. somti of benefit siyofamil siyo frin i anyone exactly. hata famili yako itakusupot kwa sababu anajua ukitoboa uki na wao wametoboa exactly. <laughs> <laughs> ake iileyako itakua e kwa watuaautaekuhakuhukiidoeasaau ko sio anothamani o oi ithe if aambaiiaii no, mm. okay, nikitakkujifunaila hatobe so by inesi io in a hii io ha kwanza brahaeeeeo yako tanaa watu wainagani mii utakutana na haeokama iaouwei kula nasham nikbuaoni ngumu sanakwa ho kama kae meza moja na watuwenyena kuakua haupewi unajitengeneza kwa kus kwenye taarifataarifaniabia taarifa Sure. Eh, kwa sasawatu wengi sisi kibongobongo tunaona kuinest wenye vitabu kuinest kwenyese kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye kwenye na vitu vingine tuna tem kamayn ambacho miinakisemabs aiiukapotea kila kituaaesilh eol ae not beau of their mone mm. alisema... mm. the aetheil kuna mtu mmoja alisema ich aksema te ambao tunaona hata sasahivi mfano waloma akasema utajiri wake anagawia kila mtu kiileela mbayo ametugawia sisi itarudi kwakeaalabda kwakukazia ni kwamba it, itakufanya ita ita ita wewe ukiwa hauna pesa ekeit kwa sababu unajua yukno the way amasiio lazima okay. i ambacho itawavutia watu wengine wamimi taini kituhotakazia hicho kitund kitu mbachowengiunaiaawengiladaukijifunaukijifuna ataue bidhaa makudma ililunajiua wee mwenyewehatakkuia kaukauza wazo kwawaoca muhimu ni iwamaa kwa hio kwa hiyoni vitu ambavyo imada ya ku yingine tukipata kuzungumziahii ni maada ya siku jingine da imekuwa st najua lazimao wata so mr nyanda thank you so much tumetumia muda wa dakika ma 28nna sekundi4so thank you so much kwa kuapia kwenye hii episode na fxp poasithin by next time tusatengeneza tena epsde ya yeah, namna hiin uh, you anikupongeza sana ynioako hokaiibonobado ikchache sana chache mnokwaohii ni kitu kubwa na ukishaipakia kweneutanitumia nami ntaituma eye nni zangu ntaishaa kwenye, kwenye list zangu zote za, za telegram za whatsapp za tisha kwenye hizo platfo hili watu yes. wa na ni kitu ambacohyni unapatikana kwa najua <laughs> nataka nikuulize hando zako nazifahamu nyanda napatikana wa okay. pa, anapatikana instagram napatikana piatwitte tit ndo huwa upo atlo yeah, of time kama nyanda amo ziti nyanda amos hivo hivoni nyandaaaasonaeza kkam ingram lakini pia anapatikana anapatikana tit tit ndosema ambayo ioamuwa na t kidogo sanauwa nakdooantite ndo madini kila siku na piantakufanya hueau itikoanitaanza sahii uam piao tank you an anakutakia siku njema o a Thank, thank you no, very much, yeah. my brother. Thank you very much, yeah. Dan. So Thank, thank you for, for, for the opportunity. I really enjoyed the podcast. Thank you very much. I really appreciate my brother. Thank you and good night. Uh, thank you. Good night, too. Thank you. This podcast was brought to you by FXB in partnership with Krian Nikas as he discussed the tips that you need. You can visit our website at fxbuniversity.com for more trading lessons. And that's the end of our podcast for today. Remember, this isn't goodbye. It's more like see you soon. The FXB podcast is your go-to place for learning about finance in a fun and easy way. Keep coming back to explore more exciting stories about Forex trading, finance, personal skills and making your money grow. We might even share some funny money tricks along the way. If you have questions, thoughts or want to tell us your own money stories, feel free to send us a voice note on WhatsApp number 2 we love to hear from our listeners. Keep the excitement alive, and may your money adventures be as enjoyable as your favorite story. Tired of ads barging into your favorite news podcasts? Good news ad free listening is available on Amazon Music for all the music plus top podcasts included with your Prime membership. Stay up to date on everything newsworthy by downloading the Amazon Music app for free. Or go to amazon.com slash news ad free. That's amazon.com slash news ad free to catch up on the latest episodes without the ads.