Hey, it's Ryan Reynolds, and I'm here with Keith, co star of my upcoming film, If, only in theaters, it's May 17th. Do you want to tell people the big news? Alright, I'll do sign up now and you'll get unlimited for fifteen dollars a month in six months of Paramount Plus Essential Plan on Us. Mintmobile.com slash switch. Upfront payment of forty-five dollars equivalent to fifteen dollars per month. Unlimited over forty gigabytes per month face lower speeds. Videos at four eighty p. Active mint customers by five thirty one twenty-four. Get six months of Paramount Plus Essential Plan. Auto renews after six months. Offer ends May 31st, twenty twenty-four. Separate Paramount Plus registration required. Terms and conditions apply. If rated PG. Many of us have those stubborn pounds that seem impossible to lose, no matter how good we eat or how hard we work out. My solution is PlushCare. PlushCare is a leading telehealth provider with doctors who are there for you day and night to partner with you in your weight loss journey. They can prescribe FDA approved weight loss medications like Wagovi and Zepound for those who qualify. Plus, they accept most insurance plans to get started visit plushcare.com slash weight loss that's plushcare.com slash weight loss a lot can happen in three years like a chatbot may be your new best friend but what won't change needing health insurance united healthcare tri-term medical plans underwritten by golden rule insurance company offer flexible budget-friendly coverage that lasts nearly three years in some states learn more at uh onecom Well, kuna kitu ambacho naamini sana And, right, well, kila mtu na na kati Lakini, kukosa mtaji inakuwa ni ya wewe kujua ni kitu gani ufany, ni ya kujua ambapo uendelee kujielimisha na ak atakiwndleu <laughs> <laughs> farm yeah uh, actually the intro it was so deep and uh, Welcome to a brand new F uh, brand new Hello family welcome back to FSB podcast I'm your host right here the one and only because you know the vibes man It's a good day and today we have a clear talking topic about Yes it's all about nikamwt asababu yes, ni fme uh, kutoka tanzania ambao so, him nikampa i zaye kuwa nafanya hicho kitu then nikamwomba atupe elimu ambayo inaweza ikawa ni msaada mkubwa wa wawewe kukuza kali yako kwenye kwenyef lakini pia kujua namna ipi ambao unaweza ukafund your trading dreams now join me as weexi thepoi andoaigate that so youcome with my emt This podcast was brought to you by FXB in partnership with Krian Nikas, as he discussed the tips that you need. MT. So, Trader MT, Mambo fresh, nioe of thepokas ambazo zimefanya vizuri kwenye chat so thank you for yatime yeah, nashukuru pia mwenyewe umepata <laughs> exerien mpya atho tumefanya kitu kikubwa nashukuru bungu kimeendahata so, natu, tuendelee kutoa ku, ku, ku vitu hata I mean, tuendelee ku, kuelimisha jamii kidogo kwa vitu vichache ambavyo tunafanya kuvyelewaa mm. yes, yes. so, somt ana trade sana yeah, nadhani imekuwa ni mtu ambaye naeza nikamrifa kuhusiana na a anaeza katupa uelewa kuhusiana na jinsi gani ambavyo zinaeza zikakufi jinsigani ambavyo unaeza uka atokiepo na mtadi ambao ni niimof apital kwenye mara nyingi mtaji inakuja ni suala ambalo inakua ni changamoto kwa kila mtu sababu huwa tunatamani ku mitaji mikubwa lakini ile mtaji unakup ujaupata uja so tutaelewa kwanza plofims. ziko namna gani lakini pia low zake ama professionalism zake ziko vipi na ambavo zinaso kuna mtu ambaye nawezekana haelewi hizi yani kimwelezea hapa ikaachangamoto so unezi ukamweleesha lab kamana sababu unaona ni kitu ambacho kinakuwa la kwa watu wengi lfu pia watu wanakuwa wanakosa ufufanuzi sahii mm. tunasema kwambabana hizi ni kampuni ambazo huwa zinatoa mitaji um, kwa ambao on kwa ambao wanakuwa ili waweze kuweza kuata maket ambazo unaweza ukad uka uka wanatoa n ambazo ukipita hizo ondithon unapewa mtaji ambao unakuwa ni yumani ambapo mitaji hiyo mara nyingi h inaanza dola elfu tano mpaka dola milioni tatu sawa na ri ama ualificathn za, za kwa traders, najua zina tofautiana a kwa bongo naamini hamna fm yote ambayo inatokea bongo kwa sababu ya sheria zetu nyingi zitakuwa poni kuja huwa wana limiti au wanakuwa na krteria zipi ili we uweze kuwatumia okay, um, unakuta cha kwanza zipo nyingi sana nvigezo huwa vinatofautiana kulingana na ambao unakuwa una, unafanya kuih okay? kwa mfano nikisema nichukue zile zilezilekuna I mean zile, zile ambazotunasema kuna vigezo ambavyo karibia zote duniani zinakuwa zinavizingatia kwa mfano unapewa challenge, challenge, challenge ambayo inakuwa inakupima kupima wewe kama j ni kweli unaweza kutrade kuakaunti Um, kuanzia manajment kwenye swala la muda lakini pia kwenye swala la nini kwenye swala la kuweza kupendwafi apili ambacho wanakizingatia ambacho huwa kinakuwa ni kikubwa sana kwamba huwe una uwezo wa kulipia zln wa kulipia zile, nini, wa kulipia zile, zile fee, ambazo huwa wanakua wanafanya kuzichaji kwa sababu huwa watoe akaunti bule koo hicho pia ni, ni kigezo okay? mm-hmm. lakini pia aa ya, ya, ya ku, kuangalia kama you are legit, uh, wewe ni mtu ambaye kweli unatokea hilo inayohusika ili kujiepusha na mambo ya nini yalekwasababu nakuta kuna, kuna baadhi ya watuwanafanya mm. oanataka so, kama vile kwasia manaake ni ambazo zinamuwezesha fital sababu ukiwepo na mtajiwatu naamini hivofno kamaa niliongelea jinsi ambavyo mtu anaweza akamo kwenye, capital, kwenye na okay. kwa sababu zipo, uh, zipo ambazo zinaweza zikakuwezesha ku mtaji mkubwa haikupi bule lazima wakuest kkwaa labda haujapata mwanga ni kwamba hizi ni ambazo wao wana mitaji wanakupa wewe lakini hawakupi bule inabidi wakutesti kujua professionalism yako iko namna gani au inawawezesha ambao wana skills lakini hawana mitaji so inabidi wakutest ku, wa na kwa maana ya kukutesti iko in terms of, of faces, ndo tunazita ni challenge aaku ya kwanza labda wanakupima kwamba tunakupa labda mtaji wa shiringi efu tano akaunti hiyo shiringi efu tao inakuwa nideman lakini on lazima uiripie ambao wanalipianana kuna nyingine mpaka dot enyeso kunaat kama chaji na ile unatoa una kwamaana Uh, ukishapita n ya kwanza wanakupa labda ya yainakuwa kadhaa na kiasi ambacho cha inabidi kiwe ni kadhaa a wanakupa nya pili hiyo yote ni kwa ajili ya ku akompaka sasahivi umeaaa22 mwanzoni ambapo si kwanza vizuri bkwa sababu ndo y- iliokuwa si kwanza vizurimanz sabau a kuto kuelewa na pia ni kitu ambacho tukisema tukizungumzie kwa juu ni kitu chepesi lakini lakinikiundanvtaum e auamb dnaadili na vitu kama ambavo, we, na, na time, lakini pia unadili na wewe mwenyewe I mean, mm-hmm. yako sasa unakuta mpaka mtu unakuja kujua hivyo unakuta ni tayari umeshapoteza akaunti tatu akaunti nne lakini mm-hmm. a nimechukuaza kwangu mimi mpaka sahivi kama akaunti sita nimeferi akaunti mbili kwenye hizo sita so nne zimekuwa nasita uh, mbili ambazo zimekuwa zilikuwa unafeli kwenye fe au unafeli wakati ambapo uko tayari kwenye, uh, kwenye live aunt okay. kuna, kuna moja ambayo, ambayo nilifeli kwenye f 2 nyingine nilifeli kwenye, kwenye yes. so, unaweza uka like, faida kuna faida ya ku na labda akasema faida na sara zake unapokk unachagua labba utediau utedi pesa yako we mwenyewe faida ya tuseme yeah, labda kwa sisi takwamfano kama mimi ineza kasema amba ka sisi ambo laa tunakua tunaangalia labda mipiajetu labda inakuwa midogo labda ukitoka labda udpiti lisai unataka udpsadola elfu moja Uh, ukisema upigi hesabu elfu moja kwenda dola lakimoja ni parefu sana lakini hesabu dola ukinua labda ho elfu moja ukata dola mia tano ukanuaa dola efu hamsini ili efu hamsini kufika laki moja ni uh, kitu ambacho kina uwezekano mzuri sana ko mm-hmm. faidapm inasaidia kufika malengo ya muda mrefu kama ukiwa una plani unaweza kuyafupisha ukafika yakawa ukafikalakini pia faida nyingine ni kwamba ina, inaongeza I mean, ina, inaongezaambao kwa wanaaakubwa okay? mm. ambayo unaweza ukaipata kwenyecha kwanza ni uto kufanyawafano kufanya hu anashauri mtuyoyote aayoyote ilunaeza tu ukaenda yentanet pale ukago uka tu jina la Pro-fim labda ukaandika pale labdawanakuletea pale kwenye naingia kwenyeunaangalia kwenye k unakuta watu wengi wanafanya makosa wafanye unakuta kuna baadhi ya uh, watuhua uh, wanaingia mi mwenyewe ni mmoja wao tu nishaingia kenye nikatengeneza faida vizuri lakini mwisho wasiku wakajale wakaja, watu wanyuma wa, nyumu, wa wakaja wakakimbia na nini? Na, na zile fko unakuta asaraya kwanza ni kukimbia nafn kwamba unakuta nyingi h haziko, haziko open kama ambavyo ua wanadai ipi ita I, inataka kwama wa maranyingiwanatak ao ambayo ipo kwenye, kwenye na unakuta mara nyingi sanawatu wengi awajukasau wanadsalif katikati ila ukifika mpaka mwisho sasa ukitengeneza hela nyingi unakuwa unapata shida ya kufanyaji unakua unapata shida iza kulipwa au utalipwa kwa kuchelewa kama umetengeneza hela nyingi kwa sababu mara nyingi pia ela u azitoki kenye akauntihu wanatoa lafkonimaa i apo walikimbia na pesa yako ilikua ni apmb Yeah. ambo ilianguka amboishasio ili no, kuna moja ambao likuwa na mwezi wa tatu walikuwa zazilikuwa ni kitu kama hicho walikimbia naa efust so hivo kabidi tuaa hiyo no advana n so, ikiwepo ki, ni awa kuna watu ambao wanakuwepo ni kwa ajili ya kumsaidia Hidu, awesome. manake ni kwamba bana wee una skili sisi tuna mtaji ko tutakupa mtaji tutaku oh, kwanza uwe na s tuone skili zako kama zinaripamaziripa hatadoddwakisha kunaa wanachukua na kuna wa ambayo unachukua e kwenye tukisema ouf0 opl amau0de ambao wana zile chalenge yeah. zile pecenea ambazo pfimwanazichukua je yeah. huwa wana benefit kwa ajili ya kuendelea kukupa payout aukuna namna nyingine a... ambao wana benefit labda kupitia char oh i think kuna f kwa mi inavyojua kuna f za aina mbili um, kuna hizi ambazo kwamfano kuna hizi ambazo ziko nyingi sana sahii ambazo wao wanatoa hela ifukoni awatoela uh, kwenye I mean, ukiingia kwenye li upewiaknti unapewaakaunti unapewa ambayo inakua tunao wao ndo watakua nchaji kulpa hata hizi za akaunti zaza dini zakitu ambacho wanakifanya ukishaingia kwenye, kwenye akaunti mwishoni kabisa wanakua wanakulipa wao au kama wakulipi wao basizokuwa zimelipa zi taulipa w aannakuta baahi uwa wana, wanakimbia wana, wana au wanabaaiaowt wakipiga sanalakini kunama So, ukisema ukifika labda kwenye kifika kwenye live, live sti kitu ambacho wanakifanya wao wana kulinki akaunti yako na uh, quirovd na uh, ndomana ukiangalia mab ftm siwafanyi romotion lakini wata msehngi ni kwamba ukiangalia uh, tding zao I mean, muda wa live maketi a zinakuwa tofauti sanaunakuai I mean, kama vile ua akweli nawakosana wenye masaa yawanak kabisa amoja waojaunakuta wale pale hata ku, kufungaunakua ni ngumu kasa nakuta wa kitu mbachowanagaramia niwe uu wewe na lakini unakuta mtaji mbao unatengeneza faida wanachukua faida labda asilimia ishirini nachuateaile faida, kwa faida inabaki kwao lakini pia hata zalemsh ambazo wamezii wanafanya nini wanazichukua wao ko kuna namnawao no, kama wanakuwa na wanaf mona mm, okay, okay, okay. nao mtu sasa anajuaje unajuae kama hii ni na hii nikiingia kwenyelakaunti nitakuwa na i kama ambavo una i akaunti kwa uh, tunasema kwamba cha kwanza amna mtu anayejua mpaka auje kujua unakuwa tayari ushaumia kidogo kwamfano kwa kama hivi sasando tumetengeneza kama hivili watu ambao awajui wa sa tuwapatiaaaaakachagua moja mbili tatu mm. ta ukitengeneza laa dola lakimoja faida adoalakadola lakimblipatdola lakimbli yn waatengenezan aenoabsambauwa Mala, kwa mgawanolabda mara ya kwanza mara ya pili vovote tukisatengeeakmahiutabassi yeah. yeah, sure, sure. tuingie tu kwenye nyingine ambao niass kuna zile ambazo kama anahitaji kuingia kwenye hizi lazima kuna vitu ambavyo anatakiawe navyo Ka, namaanisha kama gani ambazo anatakia awe nazo ili ama skills zipi ambazo anahitaji kuwa nazo au kama kuna na ambazo we unazitumia ungetamani mtu mwingine awe nazo i zinakuwa ni zipiso yeah, hapakitu ambacho nitakiongea hapa ni kitu kidogo tulakini naani kamauna watu wanaskiliza wanataka ku mm-hmm. nawazifanyaama ni maisha kitasaidia uasema kwamba enye rfl kila mtu ana m yake lakiniekaribia like zote huwa zinaleta majibi yaleyale k waijalishi tokeakl umetokea kulekwanza kule. sure st yako ambao unae ipo, ipo kwenye kwamba inakupatia50 chakwanzawanzanatakiwa uzingatie wasababu uwezi ukatoboa bilas ukiacha kila kitu zile chalenji zake zote wanakutaka cha kwanzauju ndomana unapewaaalchakwana wnatakwafanokama unalabdayao lada inakupatia labda a hamsini kwasbau i nachoamini ukiwa na hamsini labda aea kafanya a ri k a yako ambao ko vizuri kikubwa tnazingatiaunacaguatne aoablia aklaaada kwakila t nitakuwa na iskpps kumi mpaka pps kumi na tanot nitakua naweka labda pps la ishirini au mpakapps hamsini kwayo inategemeaa nawe lakini hizo ndo ambazo mi nakuwa nafanya nini nazizingatia kwo unakutahea ile ambao nina apply na ile pa ambao nakua naiweka kutokana na akauntmshwa siku nanisaidia mi kufanya nini kupita face. Okay. Like, up, up kwama oim kuna mtego ambao wanatuekea slmia kumi kitu cha kwanza mbacho kitakuja kin kwako ni kual asilimia kumi kapata dola ngapi na tukishasema a tunaama kwenye, kwenye tunaangalia labda dasni ngapilabda ni place, size, ambili, dola ngapi elfu tano so nachagua labdanasema laa aazangu labda mbili na s dola elfu au elfu n ikikataa lakini ikienda naa ishapata nini nishapita phase kumbuka mda hu navokuwa nafanya hio a vitu mara nyingi emotion au mtu yote fanya, unafuhana fanya, unafuhana anda mtt unakuta watu wengi wanakuwa wanatolewa kwanza kwahiyo trap ya limiti ndogo ya, ya profit, unapewa muda mkubwa watu wengi sana wanapita unakuta vyovyote vileni watu wengi sana wanapita wana, wana lakini kija wanatolewa kwa saabu gani uh, unapewa tet ndogo sana dola laki moja unaambiwa utafute dolaftanus <tosikana>. mm. watu wengi wanapotea sana kwenye na pia wanakuwa na ile haraka ya taka sasa kuingia kwenye ile lif kwo unakuta hapo sasa zinaingiliana mtu anasaau hata kama atakumbuka atakumbuka tayali akiwa shatolewa yani tu kuna namna ukiwa yani, kwenye2 unatakiwa utulie sana wamba ukiwa kwenye2 ikiwezekana hata utafute asilimia sfp5 kwa siku It is <laughs> fa ni one of the most ambazo mi nimesizkudangana ambayo ni ngum sanane t asilimia tano aa inne kwakuna kidogo lakini enye nakuana kuanaufkle asilimia tano Mm. <laughs> oh, this podcast was brought to you by FXB in partnership with Krionikas as he discussed the tips that you need. how d oukwasababu aa fu mjatne akantadoa efu kumitaaaaz5az6ni lakini kwenye kakahis na thikwasababu anagaliakwasababuizile pesha naoo na nini ni rahi sanakukwenye kuwako vizuri sanaikawaelekea lakinihiyo tae ambayo ameiweka hapo ni ndogo lakiniaba gamo sehemu yyote yenye hela lazima alipuial ya somi kwamba tu ni watu tu kwamba cha kwanza sycolojia itakiwa uibadilishe huwo uh, natplani ambayo atilist hata ukiwa unatengeneza asilimia mbili kwa siku unajua kitu kingine itakiwa tukubali so no kama mimi mwish wa siku labda afta kupoteza labdafakaunt last ea nikuakukaa ni chini ni nikaa nkae asababunilikuwa nanua lada akataadoh si napoteaonapotea aalakimoja na afaya upotea mwisho wa siku tu ikabidi nikubali kamba kuna taaso kama kuna moja inaitwa wao ukipita leo kesho anachukua ksu so huo ni mtego ambao ni mkali sana lakiniaezukauonananatakalena mm-hmm. mm-hmm. na haraka ya kupita nataka upite l kesho k mshwasibitnije tu chini ni kuba na mwaka u l naaashinerar ndo likua naya kwanza nilikuwa nimepata kwenye, kwenye akaunti ndogo t ya duihi ntano k aa vyote vile do nikapitasanikapata ambayo ka ya kwanza so hio kasema o ina shida Now, mm, <clears throat> kuna kitu ambacho unahisi tofauti navitugani tena vingine mtu anatakiawa i think, think nikwenye ni ya, ya kut pia yani in, in, in, ina mata sana kwa sababu ya riski liwadi na pia naendakiwa peke yake na hivo pekeake pias hivo sani kama amakwa ngumi ambaco nakitumia saikiongelea nasoa mtu akiepona akapona il jisi yakui uh, jisi ya kui ni vitu ambavyo vinahitajika sana so kuna ambazo zinaweza zikamfanya mtu aweze ku -meet goals zake kwenye tofauti ambavo wewe labda kitugani ambacho okay, unahisi zile za kwanza ambazo ulifeli kitugani ambacho kilifanya ufelkitu cha kwanza fanya nifeli kwenye f za kwanza kama bl mpaka mbili au mpaka tatu ilikuwa ni ugeni kuna makosa ambayo yapo kwamfano mfano labda unakuta kwenye f imefungua kwenye akauntia yado fu ham imefungua tedofa unakuta da nidola efu mbili ni mia tano asa nda mpaka efunne siku ina, inaisha by the way. Kwa mi, lengolangu linakual fu nne kesho nikiamka isogee imalizi aa ikafika aaafka iafia ae inafanya asa ah, watu wa profim, huwa wanafanya kitu kimoja huwa wakuhesabii siku inapoisha siku inapoisha wanakuhesabia ni mm. moja ya itumbahopia watu wengi wakijuu lakini kama una ni mtego pia na wenyewe um, wanakuhesabia nini, daily niniwanakuhesabiawkuhesabiwanakuesabia wamfanoaa unakutayako ilikuwa ni efu ngapi labda ni elfu hamsi na nane sa nakutauana mm. unapata drawdown mpaka labda kwenye dora mia tano lfnakja tnakurudi mpaka eye dola elfu tano kule juu wewe Una, kwenyei un, unakua ushapita lakini kule kwenye, kwenye akaunti unakua kwa sababu gani walikua akurekodi i yako usiku ilikuwa ni elfu hamsi na nane na siku limekuja kufunguka imeshuka bil efu mbili mia tano n le faida zalfu tatu meshuka unakua umetolewa unakuta hicho pia kitu pia wa kino, wa na watu ta t wahokitu mara mbili maa tatu kwangu mii na unakuta mtu mpaka makaanashangaa anakua auauta mda gneiompaka hazima su usiku nakuta mda mwingine labda hiiaaaa nkardi kwenye f moja unatumia kwamba umetolewa sasa unashangaa umetolewa kwa sababu gani kumbe i imeshagusa yani imesha equity ambayo ikija kurudi chini wao wanakuhesabia umekuwa umesha hold umekua ile ya kuanjinsi ya sasa kusasa ama tips jinsi gani ambavyo unaeza kama trader, akachagua kwamba nitumie fhii au nistumie ni nichague hii, ni hii. zipi ambazonaza kazitumia kama ambavo siua tunaangalia like, uh, kama sasahivi nichague piili ieze kufandi pesa yangu au nichague pro- um, uh, so, ka kenyekwenye namna ya kujua nzuri cha kwanza atakiwa uangalie um, unami kwa mimi mpaka hapa niofikia sijajua sijapata mtu anayendomana hata waki akuwa tu ni kesi nyepesi kwasababu nauta hawanampaka sahivi siani kama wana lakini unaweza ukatumiani ambayo vitu vingi vinakua uh, vinafanyiwa kishapata tuwamfanolad naezanikakuremend laba ukaangalia a profi labda labdalabda unaweza ukaenda pale ukaandika ukaandika ukatafuta revie zake kwenye wakakuletea pale reve mpaka nyota zake kwamba watu wameirat wame labda nyota n point ta hiyo ameriti nyota n p unaangalia pale ev watu wanatoa wengine wanatoa ambazotoki pia uangali labda pandeupipandeupi hiyo ni sehemu ya kwanza ambayo inakuwa ni nzuri sana kwa lengo la seurityafni lakini sasa kuwa na rekomendi au a pili nami mwenye nakiangalia If you thought the only way to get a more defined jawline with natural looking results was through surgery, think again. Juvederm Volux XC is a non-surgical injectable gel filler that improves moderate to severe loss of jawline definition and can help you achieve natural looking results with little downtime. Even better, this improved definition lasts up to one year with optimal treatment. No maintenance required. Improve jawline definition for a smooth sculpted look with Juvederm Volux XC. For important safety information, and to find a licensed specialist, visit juvederm.com. That's J U V E D E R M.com. Not for people with severe allergic reactions, allergies to lidocaine, or the proteins used in juvederm. Common side effects include injection site redness, swelling, pain, tenderness, firmness, lumps, bumps, bruising, discoloration, or itching. There's a risk of unintentional injection into a blood vessel, which can cause vision abnormalities, blindness, stroke, temporary scabs, or scarring. Talk to a licensed specialist to find out if it's right for you. There's never been a faster or easier way to start your weight loss journey than with Plushcare. Plushcare accepts most insurance plans and gives you online access to board-certified physicians who can prescribe FDA-approved weight loss medications like Wigovi and Zepbound for those who qualify. Take charge of your health and speak with a board-certified physician about a weight loss plan that's right for you. Get started today at plushcare.com slash weight loss. That's plushcare.com slash weight loss. weihtlossniprofimu ambazo zinakuwa zina, zina masharti ambayo ababu kila profimu ziko nyingi sanapaka okay. zaidi ya mia ko huwa pia anapenda kuangalia fu mbazo zina masharti ambayo yanafikika an ya kutafuta asikua I mean, ya kutafuta kwenyeaa lakini piaa fada aakasianiningi saii zinan wenye asilimia themanini ya faida Okay, ukiacha uki hivo pia naangalia sasa kitu cha msingi sana ni kwamba kuna sala ameiongea mwanzoni nakutako nyingi sana lakini kuna wale ambao wanatoa uh, kuna wale ambao wanakuwa kama ve, liku, provider, kwenye unaenda kuchagua je nani yuko behind Anetua, an, nini awatuano labda unakuta nata nyingi zinachukua kwa kwa kaa iabl mean ninwengine uh, wanachuka kwa wengine ni oh, wao wenyewewamejiweka pale wenyewewabunakuta wanakabisa akiniauangine labda juu labda nifnauta ni ni pale kwenye niunakuta ul ndo mtu anaetoa nn anaetoa anaetoa nini anaetoaw kwa mfano okay. okay. Tabo... labda anaweza nikaku labda Wa... u... ukikuta mtu anatumia labdal kept... wako vizuri wanatoa lakini hawa pia ambao wana... Wana... wamelipia leseni zao kabisa kwamba I mean, f zao zina majina yao zile seva zao zina majina yao kwa mfano kama ambao unakuta hata kama ukitoa bado a laki moja leo unapewa leo leo n ni watu ambao nawaendi na wanafanya wanafanyawana mashariti magumu kidogo lakini kwa security iyafn wako vizuri mfano kama kamana na watu wengine kama trustee, nini, uh, nini fund mm. ambao pia na wenyewe wanasevayao wana okay? mm. ko hicho ni kitu cha mwisho ambacho mimi napenda kukiangalia ukiachana okay, na mambo ya aoya nini ana na mambo mengine yyaunaweginewanaktautb kwa hivyo ni vitu vya msingi vya kuviangalia ukiwa unanuafm usinue prfm tu kutokana na hype ya watu lakini pia kitu kingine ushauri tu ambao ni ni hesabu tu ya kawaida ukiona laba sana unaweza ukatina nayo kwa sababu kumbuka wambaf nyingi wanatoa hela mfukoni so have find ambazo haziko zina sana but zina condition nzuri kwamfano kama, kama watuwanalipwa wa wa uh, um, a maka watatuashawakutumiakutumta sijajuan tu jaribu kukisasa na hizi na jinsigani mtu anaeza kau kwenye like, hizi uh, kama wee una unasana uh, hizi una m grupu ya watu ambao wanauko nao maybe mna au nawezekana kuna lis ambo tayari anatakawe na kso je kuna hizi mi inakuwa bia ku sana mpaka seheminyingine ge sitoi kwasbabu naua siwezi nikadanganya sina ewo ya kui labda kama nitakuwa na i bdo ilikuwepo haijafa ipo ila k yani, I mean, yani, kuna vituuna <laughs> uh, nazonatakiwa I mean, mwaka ndo nakaimbia kuisha stakiwa ni, ni akileti la nini kidogokmaka ujaishakidogo enye ntakuaila inabidi utengeneze naamini wapo watu wenginika nkipokea sana maswali Like, kwanini bongo uh, wengi tuna kwenyeant nilikuwa napiga stor na at na alisa isa ana naa na kitu kikubwa ambacho alikuwapo pia anama watu ni kwamba kama tayari una akaunti ambayo naitas na unaweza ukazi seifial kwa ajili ya kupata mtaji lakini faida zile ambazo nakopa nazipata uwe ukiendelea ku akaunti yako liwei kuakaunti yako t in ilikuwa ni one of the kipindi ambacho lia hmbayo ilitoa sanawatu kenye kuendelea kuamiia amba unaa kwenye inakua sio ningine naa tu hsio vitu ambao vipo kama inaeza ikae so hiyo uh, unaongelea vipi lik uh, una redi ndio lakini kuna e laba goal za uh, zana kaunti kubwa kama pro, ya pr ya kuwafndushauri okay, okay. u- wangu mi mmoja tu mzuri sana kwa mfano nakama twatu pia kama nitaruhusiwa naweza n- nikaongelea n- n- n- sio kwa ubaya na sio watu wa tanzania ila I mean, Point hivi, tukisema tuangalie kialiiaed dolahata dola efu kumi dola milioni mojadadnga laa tyangu lamimi najua kuna fim ambazo laa wanatoa mpaka dola m nane mpaka dola milioni saba eeunakuta mimi et yangu ni kufanya lada kila nikiwa nafanya a na zile course, na akata na dola napiola milonitano ka sahi ladadoa lakimbili ent aata aa kama dola efu kumi nasaba a dola efu kumi na tano nikiwa nazitoa hizo nikiwa naziwekanakuja nannua akanti a dola lakitano sadoa lakitano chonatafuta mm-hmm. asilimia kumi asilimia tano asilimia mia ng- slma maranyin saanu asilimia kumi hasilimia kumi na mojamoaasilimia nane unakuta ni, m- ni mzunguku ambao nishauelewa ni, ni sa unakuta ukiangalia kwenye, kwenye, kwenye longevity unakuta kuna uwezekano kuna posibiliti kubwa sana ya kushika hata dola milioni moja within period yafurahia inkse kama uko kwenye kwenye, kwenye p kuna uwezekano hupo na kuna watu mi naowajua ambao wametoa mpaka kama dola milioni kumi kumi na tano natha kwasababu nwatu ambao awa hamsinidolalakimoja baadaye ukanua doa laki mbili akanti zote zipo zinauswa unazingatia le maelekezo ambao nimetonaangalia a na kwa ni nani kwafano hata hizoakanti laa saza dola moja, milioni mojaloni mbili unakuta kwenye hio kanti zote kubwa ni, ni <imitipo> tajkubwa anaaut ukinunua wenyeweukanua laa dolakumi na tano ukanunua dola thelasini lakinitha litani ambayo unapata inakuwa ni mara tano mpaka mara sita zaidi nahata kama zkia ziki, ziki, ziki, ziki, ziki, ziki, ziki, ziki, zikisumbua kwenye mda labda wa miezi mitano miezi sita unakua ela nyingi sanam neemakawada ungepata hela aini aene dola milioni moadola milioni mbiiauna mtu pia amefikiria hivo au kuna mtu anafikiria hivo okay, okay. so, unawezaji ukamshauli mtu ambaye ndio sasahivi anataka aanze Okay. cha kwanza nacho mshauri kwanza hajachelewa cha kwanza kasababu najua atu wengi plan hii anaanzia mba neamja aaelewafn yake ni ya, ya gani afike nihipi nabaada yadagani ataafike na enazingatie tu maelekezo tumefanya kuyatoa kwa mm. zia, za lazima wal mpango aaanta kwana antapli aanti atatuaazoaa ene hi akanti zetu za dolafhaia na unahisi kwa skills ambazo mtu akiwepwa anashwedi nachukulia na na mfano bigina una mshauri aanze na akaunti kubwa ama ndogo e, kwa mfano kama mimi kuna sema nilikuwa ni, ni, ni, ni na pigajolo kidogo sasa nikawa, na, nikawa nakutana na watu ambao kidogo wana namba kubwa sana wao ushauri wao ni kwamba hata kabla wajagusa namba kubwa wanasema kwamba s kwenyen namba zikuchanganya hata kama ni au kuna bigia ambao unakuta wanaktungine mbacho akisemea na kuongezea mbao wanaea uaaa dola milioni mojaaeaaa ukamshauri mtu f nzuri a kuanzia kwa bigina yoyote wangumwaanashauri dola elfu kumi chakwanza wadola ngapi efu kumi cha kwanza hesabu yake ipo hesabu yake kwenye swala la inakuwa iko la hizi nyingine labda eftano uishiriifu ishiri na tano efu hamsini unakuta kidogo kuna efu mbili mia tano palenaananachanganya asilimia nanlakini mm. efu kumi kwamba unaeza ukaanza nayo vizuri kabisaf so kumi i thinka uh, mtu ambaye ukiepo okay, ni bigina naotaa kuanza hata uh, kaunti ndogo kile kiasi ambacho unachajiwa una kwa jili ya kununua ile akaunt tekaneam naunua akaunti shing dola elfu kumi ni uh, yes, rafli kama dola inaa dola mia kwa dola elf km dola ma sasahdni kama Yeah, so, ni lafi thee so mtu akifund hiyo hiyo pesa akawa naid kama yuko kwenye learning fes na uh-huh. maanisha ni bigina ama amacha kuna hih chances atakuwa na namekithepi ama whaev kwa sababu uko kwenye lakini akiwa kwenye m- akaunti kubwa nadhani hiyo itakuwa nafasi pia ya kujifunza kujua namna ipi ambayo anaweza risk akap ama atakali kujua ajiekeje pofesiona kwa ajili ya kujua kwamba okay, if niwe na max naa hii namna ipi ambayo anaeza nikaji kwenye market, I think. Yeah, neza, ina make mwaka yeah, yeah. yeah, yeah, nika kuliko uh, kuchukua dola elfu moja ili akanuaa laki mbili ajai kakanti ya doa el kmief ano kwenyeamaanishna itakua ni ambao uko kulisika, ama uko upotea au takua ama wanini mepoteza oa miaepotea doa hamsinii uh, yeah, ina make sense kuliko ikafan doa arbai natano kwenye m lakini pia inasaidia sana kwa bigina bigina kama keli anafunda apati kimtoa anatulia nabulanafika naiknalabda tutukaa kama teka ya hiza unaeza ukamwmcuyote au oakwamba nadhani kwetu sisi hazija kibongo bado hazija kwa sababu imekuwa pia ni kama lugha angeni kwa watu kasababu mpaka watu wanauliza wananiulizadm uh, manake ni kitu ambacho hawana uelewa nacho sana Opoza. kwa wenzetu tayari wakowa na uelewa mkubwa tu mpaka sasahivi nigeria tumekuja ni kuona kuna prf moja au moja ii hapa kitu kama hichoa sijui kama kuna yoyote ila kwa afrika sijui kama hata kama zinafika tano ila ni kwa sababu pia ya uelewa wetuaakufi no yeah. yeah, sure. inabidi tujaribu ku hizi ambazo tayari zipo zinaendelea nimeanzaka kusikia ftmo mda kidogo wana nadhani kama miaka unafika miaka mitano yeah. yeah. mwanake yeah. ni kabisa wanasa yeah, so, yeah. so luka uh, kama unawez ukatoa nh ama chochote lakini hapo ntotakawa tumefikia mwisho wahii yetu ama mazungumzo yetunti yeah, sure. uh, so ya msingi kwamba sii bado vijana tutak risk ipya hizi nii ambazo natakiwa tuzitumie kufanya genern ya hivo kitu cha msingi jacho kwenyeisu ya ni 223 tunaingia 224 naamini kuna maybe this year haujafanya chochote au hata kama haujafanya chochote labda umetry uab na huwa anasema hivi mtu ambaye amejaribu na mtu ambaye hajajaribu mtu ambaye amejaribu yuko mbali sana kwa sababu tayari ameshapata experience tofauti na mtu ambaye hajajaribu unaexrie kumzidi ambaye ajajaribu kwa sababu mtu ambaye ajajaribu ataanza kufel kama wewe ulivyokopa wewe lakini wewe zile au kufel inakufanya kama iwe kamaii uweze kurev so23aome ath siku mia tatu sti nyingine tena 2024 othin so hizi miezi ni mei ambao inahitaji ukae chini mwenye uh, kama ntatumia ea kama hivi viongeleainawezekana ikawani mapema sana ya mwaka hata haujaisha jaribu unaweza kawatafutaama mimi au watu ambao limewataja miai ambao najua kabisauna pale kwenyeahizi kuna watu kama abdul antd so unaweza ukajisalound na watu ambao maybe want to lean from them ikawa ni njia rahisi pia ya ukupushi ufike sehemu fulani angia kitu cha msingi hapo nazani wa kuelewa wameelewaysu so yeah. unless... Uh, kwa mbao hamfahamm anapatikanaingram tulifanya nayeatim likuwa nahusiana mambo ya wengi mtakuwa amesikiliza na kuwa nanyingi so unaeza katb tan you so mch kwa muda wakomay r nikuishi tu na Uh, endelea kupush na tufike kule ambako tunatakiwa kufikashuanbrh yeah, sam same, same brah yeah, y thank yo so muchkfai okay. thank you for uisi um, kno you have enjoyed ooneation ametupa hiliht ambayo nadhani itakpo inatusaidia kwa hu mwaka mbao tunaenda an a he aimaanishi kutumiaau aa inatakiwa uwe na lakini pia uwe na ambazo zitakua ns kufikia malengo uh, the zinakuandaa sana uo niso oaa pla ambayo inakuguid uliweze kufika kule kwa sababu hizi chif ambazo alikuwa anatoat thea ambayo unaenda kumtumia make sure unaelewa laws, unasoma zile sheria and unaelewa ni namna ipi ambayo unaweza kupitia but the other thing is even uka kupitiaivutakuopo unaanza e ni bigina unataka uingiza kwenye anza kidogo kidogo usikimbilia akaunti ya dola laki lakimoja wakati haujajua vile ambavyo hiyo hi inaert kwenye akaunt pia ndogo ambazo ni dola dola dol sure 1 small learn or claf to yourself be familiarize yourself with that profim ambayo anataka utumia <laughs> lakini make sure you gradually improve the other tipo ambao naeza nikawapo make sure once you stick to onythes profims make sure you fund your trading account so, but at the end of the day isi profim zipou ambayo jlanakantadndo s a yawe ya ya ya kuwa na akant kubwa pia awe pesa zakoaa with strict rules and your strategy. I believe once you have rules, once you have a clear strategy, you have a clear community, you have a clear guidance with maybe mentors or whatever. You have a community of three, three, four, five people, you can make it. But without hesitation, see you to the next episode. Make sure you share with your loved ones. But at the end of the day, let's make it. If not us then who if not now then this podcast when? was brought to you by fxb in partnership with krian Nikas, as he discussed the tips that you need you can visit our website at fxbuniversity.com for more trading lessons and that's the end of our podcast for today remember this isn't goodbye it's more like see you soon the fxb podcast is your go-to place for learning about finance in a fun and easy way keep coming back to explore more exciting stories about forex trading finance personal skills and making your money grow we might even share some funny money tricks along the way if you have questions thoughts or want to tell us your own money stories feel free to send us a voice note on whatsapp number plus 2 we love to hear from our listeners. Keep the excitement alive and may your money adventures be as enjoyable as your favorite story. When you make decisions for your company, you look for the no brainers. And if you have a lot of mailing to do, stamps.com is the ultimate no brainer. It streamlines your processes to make your business more efficient, which makes you less busy. Mail checks, invoices, legal documents, and everything you need to keep your business running with Stamps.com. Seamlessly connect with every major marketplace and shopping cart. Schedule package pickups and see your cheapest and fastest shipping options from different carriers. With rates up to 89% off USPS and UPS rates. And with the Stamps.com mobile app, you can take care of mailing and shipping wherever you are. Make the same no brainer decision as over 1 million other businesses with Stamps.com. Sign up with Code Program for a four week trial plus free postage and a free digital scale. No long term commitments or contracts. That's Stamps.com Code Program.