karibuni sana kwenye digital podcast na kama ilivyoada kwenye ast hii navaa kofya mbili nakuwa host alafu nakuwa mgeni alafu nakuletea topiki mbali mbalimbali ambazo zinaendelea kwenye upande wa uchumi wa kidigitali na sana sana kwenye sirizii tumeoas kwenye upande wa content namna gani ambavyo unaweza ukai nnt ambazo unazitengeneza mtandaoni sasa mimi ni hosti wako baraka mafole na leo nitashea kitu kimoja kizuri sana kwenye namna gani ambavyo wewe kama content cat unaweza ukaexpand ukaesanch yako kuwafikia watu wengi zaidi na pia ukaongeza um, mapato yako kwa kutumia majukwaa tofauti tofauti ungananami so njia ya kwanza ambayo unaweza ukatumia um, kuhakikisha kwamba mauzu yako yanawafikia watu wengi zaidi na unaongeza mapato yako inaitwa cross platform promotion so hii ni moja ya njia ambayo inatumika sana na onent ceato wengi navyosema uh, namaanisha kwamba unakuwa na ontent yako moja Let's say mimi nina hii uh, digital daas lakini natumia uh, sehemu tatu au nne advertise kwa mfano nina blog kwa hiyo naweza nikaandika kidogo kuhusu poast yangu kwenye blog yangu pia nina akaunti ya twitter kwenye mitandao ya kijamii namaanisha kwa hiyo ontent yangu ambayo niko nayo naweza nikaitoapa nikaipeleka kwenye mitandao ya kijamii kama titte instagram na faebok hyondo tunaitaaua uaipmt kwenye maeneo tofautofauti so njia pili ambayo unaweza ukafanya ili kuongeza richi yako kuwafikia watu wengi zaidi na pia kuongeza mapato yako inaitwa inaitaosa unaongeza zile njia zako za mapato s una namna nyingi sana ambazo unaweza ukaongeza njia za mapato na bahati nzuri kwenyepsod ambayo ilopita psyetu ya kwanza nizungumzia namnagani ambavyo wewe ambayo natengeneza unaeza ukaongeza mapato yako kwa ku zile ambazo ukonazo kuna njia nyingi sana kule ambazo nimezungumzia lakini kwa kudokeza kuna njia chache ambazo nitazielezea hapa Kwayo, yako, kwa hiyo kwenye maudhui yako unaweza ukaongeza mapato yako zakakuuza unaeza ukatengenezakatisheti kako flani v ambacho umeeka swaga yako na ukauza kwa mfano wakati uh, msaniwangu anatoa ile ngoma ya uno ulinsikia usila mshikaji aitoa karibia kila kitu kwanzia kofia imeandikwa uno kwanzia shati imeandikwa uno alikuwa akienda kwenye enye anavaa zile zl ambazo zimeandikwa uno. Pia, kwa Kenya, kuna pa fano ka abel unaanaita ukiangalia za mshikaji pale zake ana ake zimeandikwa na mrgenz anayalmaana mash mambaydaupatahizo ambazo, so, kwa, ambazo wako nazo so uh, kitu kingine ambacho unaweza ukatumia kuongeza richi ya za, uh, kuongeza reach ya kontenti zako uh, kuna kitu kinaitwa content sasa unajua moja ya kitu ambacho kinawatesa ontentkreta wengi ni kile kitendo cha wao uh, kadri wwanatamani kila siku walete kontenti mpya kila siku t kontenti mpya sokoni wanasahau kwamba kila siku audensi yao inakuwa kuna ile audensi yao mpya ambayo inatamani sana isikie kontenti za zamani koo kama wee ni kontent creta tafuta zile kontenti zako za zamani ambazo zimefanya vizuri zifanyie ripapasin watu watasoma watu wataingeji nazo zinapaa sana kwenyezi kufanya na zitakusaidia sana kufikia en kubwa sana pia repurp- sio lazimatufanye kwenye onn zako nazakaangalia onnt za watu wengine zinafanyje na pia ukaleta uka kwako Uta, utafika kund kubwa na ambayowanz kufk a ahingineamba nn ambayo ntaielezeapanamna ya kuakikisha kwamba ontent zako zinawarichi uh, vitu tofautitofauti ni kwenye ishu ya affiliate marketing au hapa nizungumzie tu kwa upande wa patneship so unaweza ukatafuta kontent kreta ingine mkaoaoreti mkatengeneza content ya pamoja ukashea kwenye mitandao ya kijamii kama umeingia tiktok utagundua content kreta wengi sana wametumia hizi njia ya partnership awawlwanafaya vtufafana tutofutswatngnzawkutazama zatma kubwa napia na na so, na kuongeza mapato yako so kwa leo ningependa tuishia hapa kwenye episodi yetu namba mbili ambao tumezungumzia njia ambazo content creat anaweza audience kubwa na akaongeza za zao kwenye, uh, kwenye mapato yake ya nipende kwanza kujishukuru mii mwenyewe na pia niwashukuru nyie ambao mmetenga muda wenu na mkaweza kusikiliza uh, ep yangu hii yote na niwakumbushe n- n- tu kama umesikiliza episode hii na umeona kwamba kwa namna moja ama namna nyingine imekuongezea alu kwenye maisha yako basi naomba usisite kuacha ev na pia ushae kwa watu wengine hususan uh, ambao wana wanae kwenye namnagani wanaweza wakarichuden kubwa na namnagani ambao wanaweza wakai na kuongeza mapato zaidi kwenye ontent zao asante sana na karibu tena kusikiliza episodi zitakazofata uh, za digital podcast