So, kabla sijaanza hii ya leo ningependa kuwaomba radhi wasikilizaji wangu wakubwa wa digital podcast ambao najua kwa kipindi kirefu sana mmekosa radha ya ast yenu hii pendwa kutoka kwa mtangazaji wenu mafore baraka ila kwanzia sasa niwaondoe hofu umefanikiwa kuwa na vifaa vyetu wenyewe vya kurekodia ndio mana unasikia kuna sauti na quality kidogo sotarajekusikia vitu vingi sana kutoka kwangu natarajia uh, uh, pia kuskatiaambko wenye mitandao ya ambacho, nita nita na yeah, mitanda kijamii nazani mmeona moja ya kitu ambacho nimeshea k sasana ukiingia kwenye peji yangu ya gram ukiingia kwenye peji yangu ya titte na mitandao yangu mingine kwakiasi kikubwa sana nimeshia safari yangu ya rwanda uh, ambapo <laughs> ngi aa yeah, vitu vingi sana imeona tu vingi sanat yang mao emeandiaa safari yangu ya rwanda pia ukiangalia kwenye uh, mtanda angu ykijamii nimesha vitu vingi sana kuhusuyo safar so, tanii kwaza kichonipeka nchini anda uh, ni kutengeneza nt kuandaa maudhui mbalimbali ya kuweka kwenye mitandao ya kijamii na watu wengi sana mmenifahamu au mmenijua so, uh, miwili mitatu hapo nyuma nilipokea ka, ka email kidogo kutoka kwenye moja ya kampuni uh, ambayo ina miliki zzi uh, uh, kama kibongobongo kama hizi uh, ya uko <laughs> kusini mwa africa so uh, kati ile uh, email imekuja kwanza niipata wasiwasi sute so, mm, skamnantafuta baia ilikuwa ni message ya of kwamba okay baraka tumekuchagua tunaomba uwe uh, nena wetu Uh, tuna kampeni na kama mmeona pia jambo lenye ndio hilo africa Hero, ambayo iko chini ya Jack Ma so, ile, bili, vitu vya kwanza kabisa ambavyo nilifanya nilimwangaliaule t kwanza nikamsch kwanza kwenye mitandao ya kijamii ana akaunti nivofitisha jinaae wenye mitandao ya kijamii nikaonas yes, clin ana akaunti nikapitia kwenye blog yake kwa je hata wana website nikakuta kule wana website na nikakuta pia huko nyuma kuna baadhi ya, ya influencers ambao amewai kufanya nao kazi kwenye kampeni kama hiyo so baada ya kuona vile bwana bwana mimi nika- nikajibu nika niko tayari and will be am kajumyao iko kufanya ampen yenu hii ya za mwanzoni mi sikujua kama mambo yatakuwa hayo kwamba tutakutana kigali baadahivo baada ya hiyo ampen na nini soi nikapija kazi yangu kama alivyotaka uzurlinipaktuanataka uh, uh, baada uh, ya kufanya ile kazi nipokee meseji nzuri sana kutoka kwa lient kuonyesha kwamba alikua wamependa kazi yangu baada ya mda kidogo ndo nikaskafayaandaa kwa mimi To be honest, uh, event ambayo nimeenda juzi ni game nakumbuka miaka uh, nyuma, na mda wcache f n ang a kwanza nimepewa diiaatma uamja aabogoabarataataataenaanzania ttakasi ko ndo maang akwanza apata aa uskkmba kwanzad pambao imengiza kiasi kikubwa zaidi cha mapato stotaja kiasibavtu vng sanakwawakati mmojas so, kingammbao metokawakatinaanza na hii ambao nimeipata sasahivi asee machozo anataka nitoke Uh, so uh, kitu kikubwa ambacho mimi kwanza nishukuru treatment tment ambao nimepewa nchini rwanda soetabongo uh, <coughs> uh, so, uh, wale wenyeji ambao ametwalika kwenye ile event banaile event ni kubwa sana africa And to be honest, kama uh, ya, iiiventi ni kubwa sana afrika airport, uh, ya aile ya, africa h uzi paepae kuli una watu walika natusubiri tayari wameandaliwa kwa ajili yetuongoent uh, nyingi sana zaakinmai ambaom nimeona wameufanya mpaka mi nikashtuka pia namna ambavo nimepokelewa <laughs> ndo ni aleale yanabii hakubariki kwao so wakati imefika pale tukapata mapokezi mazuri ashaj wakatupokea eh kenyemanam yakutoancofauofautihuata ambae wanaona kabisa anaendana kwenye hiyo ampetbn mimi kusikia vie nimefarijika sana Kasuma, hey, tu instagram yangu tonale, kuna nyimbo moja nimeeka pale ya dada mmoja anaitwa sarafina anakwambia sisi ndo wale ambao tuna lindwa na bwana bmimi nimejisikia kwamba ni miongoni mwa wale ambao wanalindwa na bwana bwanaman bongo kuna vijana wangapi kuna vijana wangapi ambao wanafanya mambo makubwa na mazito maitosa weje ekuagwujkwenyeuzuri mimi hiindo kampeni ya kwanza ambayo imenikutanisha na watu wengine ambao wanafanya uh, tena ambao wanafanya kama biashara kama b uh, kama, kama, kama karia kabisa wwashki ambao tulka namngeatkaaeranda nyumbanimbaksaika kama mwenyeji ta awaskawale ni namna ambavyo wamenest kwenye ani ve vifaa vyaambao wakonavyo kunae gimbo nakta mshkajithawaa na waaanapa a waa na ree kia kituambachowaa saabu kwenye hii sesen ambao nimeenda rwandan ni, nimerekod oasaa aakkwenye ao kitu catatu ninemu ni mpano kwanza unakutana alafu unaongea naye washikiji wainyumbulika kichizi unakuta nimekaa kidogo hivi nashangaa uh, influensa mwenzangu niko naye pale ashapiga intevyu mbili na wale <laughs> ambao wanakomputi wana ontest kwenye ile komptihen muhimu apate ontn mwenyeanashtuiekutaa so, uh, mtu kama naa nimepiganae sto nime, ambae ni e mkubwa sana duniani ma singea onden awalewashkajiletanzaniawangu e igaama bado sijazipbi ntazipblishi ntazi so nipata pia chansi ya kupiga stori na washikaji kuona na gani wenzetu ambaowanbadochuli uh, kama, uh, kama ajira watufy azu ingefangembaumeidi asamajira mtu anaendesha maisha yake anajenga nyumba ana magari anaendesha familia kupitia tu and tumda mwingine na vifaa vikubwa sana kwa sababu kuna jamaa moja n mzuri na mkubwa sana nchini kwao ethiopia mshikaji upo alikuwa tuna simu yake na gimbo yake anarekodi anachukua pia content. ambazo iko nazo so kingine ambacho cha mwisho ambacho nimeona social media ni powerful sana mitandao ya kijamii ina nguvu na mitandao ya kijamii inaweza ikakubadilishia maisha yako inaweza ikafutanisha na watu wapya na unaweza ukajifunza vitu vingi sana so hivyo ni vitu ambavyo nimejifunza especially kwa upande wa content creation wakati niko uh, kigali nchini rwanda